30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாசுந்தர் சி, ஜெய் நடித்த பட்டாம் பூச்சி திரைப்படத்தின் விமர்சனம்

சுந்தர் சி, ஜெய் நடித்த பட்டாம் பூச்சி திரைப்படத்தின் விமர்சனம்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

Pattampoochi Movie Review

மரண தண்டனையை எதிர்கொள்ளும் ஒரு கொலைக் குற்றவாளி, தீர்க்கப்படாத தொடர்ச்சியான கொலைகளுக்குப் பின்னால் தான் இருப்பதாக ஒப்புக்கொள்கிறார். PTSD உடைய ஒரு போலீஸ்காரர் அவர் உண்மையில் உண்மையைச் சொல்கிறார் என்பதை நிரூபித்து தனது அன்புக்குரியவர்களை உயிருடன் வைத்திருக்க முடியுமா?

பட்டாம்பூச்சி படத்தின் மூலம் நாம் எதற்கு இருக்கிறோம் என்பதை டைட்டில் கிரெடிட் மூலம் தெளிவாக்குகிறார் இயக்குனர் பத்ரி. அதிக சத்தமாக இசை ஒலிப்பதில், ஜெய்யின் தொடர் கொலையாளி, திரையில் ரத்தம் தெறிக்கும் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர்களை கொடூரமாக கொலை செய்யும் படங்கள் நமக்குக் கிடைக்கின்றன. A சான்றிதழுடன் கூட, படங்கள் சித்திரவதை ஆபாசமாக வருகின்றன, மேலும் பாடலின் வரிகள் இந்த கதாபாத்திரத்தை மகிமைப்படுத்துகின்றன.
படம் தொடங்கும் போது, ​​சிறையில் இருக்கும் சுதாகர் என்ற கதாபாத்திரம், ஓரிரு நாட்களில் மரண தண்டனை நிறைவேற்றப்படும் என்று காத்திருப்பதையும், செய்தியாளரான விஜயலட்சுமியை (ஹனி ரோஸ்) சந்திப்பதையும் பார்க்கிறோம். அவளிடம் தான் அவன் சிறையில் அடைக்க வழிவகுத்த கொலையை செய்யவில்லை என்றும், போலிஸ் நம்பிக்கையை கைவிட்ட ஒரு பிரபல தொடர் கொலையாளியான பட்டாம்பூச்சியின் அடையாளத்தின் கீழ் அரை டஜன் கொலைகளை செய்திருப்பதாக ஒப்புக்கொண்டான். கண்டுபிடிக்கும்.

நீதிமன்றம் மரண தண்டனையை நிறுத்தி வைத்துள்ள நிலையில், போலீஸ் தலைவர் குமரனை (சுந்தர் சி) மேசை வேலையில் ஆர்வமுள்ள ஒரு போலீஸ்காரரை நியமித்து வழக்கை முடிக்கிறார். ஆனால், சுதாகர் தனது சுதந்திரத்தைப் பெறவும், குமரனுக்கு நெருக்கமானவர்களைக் கொலை செய்யவும் சதித்திட்டம் தீட்டுவதால், வழக்கு இன்னும் சிக்கலானதாக மாறும் என்பதை அவர்கள் உணரவில்லை.

அதன் டெண்டர் தலைப்புக்கு மாறாக, பட்டாம்பூச்சி ஒரு மிக வன்முறையான, உரத்த க்ரைம் த்ரில்லர் ஆகும், இது PTSD உடைய போலீஸ்காரருக்கும் மருத்துவக் கோளாறால் பாதிக்கப்பட்ட புத்திசாலித்தனமான குற்றவாளிக்கும் இடையே நடக்கும் சண்டையாக வெளிப்படுகிறது. இப்படம் 1989 ஆம் ஆண்டு பின்னணியில் எடுக்கப்பட்டது, ஆனால் திரைப்பட போஸ்டர்கள், லேண்ட்லைன் போன்கள், மாநில சட்டசபையில் நடந்த இழிவான வன்முறை பற்றிய செய்தி அறிக்கைகள் மற்றும் அப்போதைய மெட்ராஸின் சாலைகள் மற்றும் அடையாளங்களை மீண்டும் உருவாக்கும் மோசமான காட்சி விளைவுகள் போன்ற சில குறிப்பான்களுக்கு அப்பால், இது இன்னும் அதிகமாக வெளிப்படுகிறது. ஒரு சமகால திரில்லர். கதாபாத்திரங்களின் ஆடைகள் மற்றும் சிகை அலங்காரங்கள் மற்றும் கலை இயக்கம் ஆகியவை இன்றைய காலத்தை ஒத்திருக்கிறது.

முதல் பாதி நம்பத்தகுந்த காட்சிகள், சிறார் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் கொலை, மற்றும் காதல் அரை மனதுடன் குத்தல்கள் உள்ளடங்கிய பிளாஷ்பேக் எபிசோட் கசப்பான படமாக்கப்பட்டது. ஒரு சைக்கோ கில்லர் திரைப்படத்தை எப்படி எடுக்கக்கூடாது என்பதற்கான பாடநூல் பாடமாக இந்தப் படம் இருக்கப் போகிறதா என்று சில காலமாக நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள், குறிப்பாக நவநீத் சுந்தரின் அட்டகாசமான ஸ்கோர் நம் காதுகளை சேதப்படுத்தும்.

அதிர்ஷ்டவசமாக, கதை குமரனுக்கும் சுதாகருக்கும் இடையில் பூனை-எலி விளையாட்டாக மாறியவுடன் விஷயங்கள் சிறப்பாகின்றன. நடிப்பு வேலைகள், பெரும்பாலும். சைக்கோவாக நடிக்க ஜெய் ஒரு நல்ல தேர்வாக வருகிறார், அவரது சற்றே குழந்தை முகத்தைக் கொடுத்தார், அந்தக் கதாபாத்திரம் அப்பாவித்தனத்தை போலியாக வெளிப்படுத்தும் காட்சிகளில் கைக்கு வரும். சுந்தர் சி அவரது அரண்மனை படங்களில் அவரைக் காணும் சாதாரண பயன்முறையில் அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ இருக்கிறார். அவரது நம்பிக்கையான நகர்வுகள் உயிரிழப்பிற்கு வழிவகுப்பதைப் பார்க்கும்போது இது உண்மையில் படத்திற்கு உதவுகிறது. ஹனி ரோஸ், துன்பத்தில் இருக்கும் ஒரு பெண்ணாக, சில சமயங்களில் அவரது உதட்டுப் பிணைப்பு மோசமாக இருந்தாலும், அந்த பாத்திரத்தை திறமையாக நடிக்கிறார்.

சுதாகர் ஒரு போலீஸ்காரரையும் அவரது மகளையும் பின்தொடர்ந்து, பின்னர் விஜயலட்சுமி மற்றும் குமரனின் தந்தையைப் பின்தொடர்வது போன்ற சில தருணங்கள் சஸ்பென்ஸைப் பெறுகிறோம். மேலும், குமரனால் தாமதமாகிவிடும் முன் சுதாகரைப் பிடிக்க முடியுமா என்று வியக்க வைப்பதன் மூலம் படம் நம்மை முற்றிலும் கவர்ந்து இழுக்கிறது, குறிப்பாக அவர் வழக்கைத் தீர்ப்பதற்குச் செல்லும் விதம். எங்கள் கவலையை அதிகரிக்க, பத்ரி தொடர்ந்து உயிருக்கு ஆபத்தான சூழ்நிலைகளில் உள்ள ஒரு இளம் பெண்ணின் சாதனத்தை நாடினார்; பெரும்பாலும், இது அவளைச் சுற்றியுள்ள பெரியவர்களின் கவனக்குறைவு காரணமாகும். தற்போதைய நிகழ்வுகள் அவரது கடந்த கால சோகத்தை பிரதிபலிப்பதன் மூலம் குமரனின் PTSD க்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்க இந்த எழுத்து முயற்சிக்கிறது, இருப்பினும், படத்தின் மற்ற பகுதிகளைப் போலவே மரணதண்டனை உங்கள் முகத்தில் உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்