27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 28.06.2022!!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 28.06.2022!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 27.02.2023

மேஷம்: இந்த வாரம் நீங்கள் செல்ல வேண்டிய சில சவால்கள் இருக்கலாம்....

தப்பி தவறிகூட இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கத்தை அணியவே கூடாதாம்...

உலோகங்கள் ஜோதிட சாஸ்திரத்தின்படி கிரகங்களுடன் தொடர்புடையதாக பார்க்கப்படுகின்றது. அந்த வகையில், வெள்ளி...

இன்றைய ராசிபலன் 20.01.2023 இதோ !

மேஷம்: எதிலும் அவசரம் காட்டாதீர்கள், இது சரியான நடவடிக்கை என்று நீங்கள்...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 3.01.2023 !!

மேஷம்: உங்கள் உறவில் நிலைபெற்றுள்ள அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்துடன் மகிழுங்கள். குறைந்தபட்சம்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: மேஷ ராசி அன்பர்களே, அத்தியாவசிய வேலைகளில் மும்முரமாக இருப்பீர்கள்....

மேஷம்: இன்று உங்கள் உறவை மேம்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கலாம். உங்கள் பெருமை மற்றும் ஈகோ தேவைகளிலிருந்து விலகி, சிறந்த கூட்டாண்மைகளை உருவாக்கும் ஆழமான புரிதலுக்கு நீங்கள் செல்ல முடியும். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையைப் பற்றி நண்பர்களிடமிருந்து ஆலோசனைகளைப் பெற இது ஒரு சிறந்த நாள், எனவே அவர்கள் சொல்வதில் கவனம் செலுத்துங்கள்.

ரிஷபம்: நீங்கள் நீண்டகால உறவில் இருந்தாலும் அல்லது யாரையாவது தெரிந்துகொள்ளத் தொடங்கினாலும், காற்றில் ஒரு அனாயாசமான அரவணைப்பு இருக்கும். இது உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கலாம். விஷயங்கள் எப்படி இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் கவலைப்படுகிறீர்கள் என்றால், உங்கள் நரம்புகளை அமைதிப்படுத்த இந்த தீவிர உணர்ச்சியின் தாக்கத்தை அனுமதிக்கவும். அவற்றின் தற்போதைய வடிவத்தில் அவற்றை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

மிதுனம்: உங்கள் ஆழ் மனதில் வெளியிடப்படும் நுண்ணறிவுகளில் கவனம் செலுத்தினால் உங்கள் காதல் பார்வை இன்று மாறலாம். நீங்கள் உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்வுகளையும் தெளிவாக வெளிப்படுத்த முடியும், மேலும் நீங்கள் பகிர்ந்து கொள்ள ஏதாவது காதல் இருக்கலாம். நீங்கள் வழக்கத்தை விட உங்கள் ஆழ் மனதில் மேலும் ஆராய்வதற்கு உங்களை அனுமதிக்கவும்.

கடகம்: இந்த நாளில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சிகரமான மாற்றம் ஏற்படும். உங்கள் காதலனுடன் நேரத்தை செலவிடுவது ஒரு தீவிரமான உணர்ச்சிபூர்வமான பதிலை வெளிப்படுத்தலாம். அதிக முயற்சி இல்லாமல் விரும்பியதை அடைவது நல்லது. இவை அனைத்தும் கற்றுக்கொள்வதற்கான உங்கள் தீராத விருப்பத்தின் கீழ் வருகிறது. நீங்கள் கற்றுக்கொண்டதை உங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம்: ஆரோக்கியமான உறவில் உங்கள் வழியை இணைக்க முயற்சிக்கும்போது, ​​டிஜிட்டல் முறையில் அல்லது நேரில் நீங்கள் எவ்வளவு நபர்களுடன் தொடர்புகொள்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அதிகமாக உங்கள் வெற்றிக்கான வாய்ப்புகள் இருக்கும். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தாலும் கூட, உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களை வழிநடத்தும் மற்றும் அன்பின் அறிவுரை வழங்கக்கூடிய மற்றவர்கள் உங்களுக்குத் தேவை. சாத்தியமான கூட்டாளர்களை சந்திக்க இது ஒரு சிறந்த அணுகுமுறை.

கன்னி: நீங்கள் அவர்களைச் சுற்றி கொஞ்சம் கூச்ச சுபாவத்தை உணர்ந்தாலும், இன்று ஒரு துணையுடன் உங்கள் ஷெல்லில் இருந்து உங்களை வெளியேற்றுவதற்கு நிறைய ஆற்றல் கிடைக்கிறது. உங்கள் காதல் வாழ்க்கை வளர கிட்டத்தட்ட எண்ணற்ற வழிகள் உள்ளன. நீங்கள் எங்கிருந்தாலும், உங்கள் பாதுகாப்பான மண்டலமாக நீங்கள் கருதும் அமைப்பில் இருந்தாலும் இது உண்மையாகவே இருக்கும்.

துலாம்: நீங்கள் தனிமையில் இருக்கிறீர்களா, உறுதியான உறவில் இருக்கிறீர்களா அல்லது திருமணமானவரா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் உங்கள் துணையுடன் வாக்குவாதம் செய்யாதீர்கள், ஏனெனில் சண்டை உங்கள் இணைப்பில் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும். உறவில் உங்கள் துணையிடம் மிகவும் இணக்கமான நிலைப்பாட்டை எடுங்கள். உங்கள் காதலியின் மீது அதிக அக்கறை மற்றும் பாசத்தை வெளிப்படுத்துங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் துணையின் மன ஆற்றலைப் படித்து அவர்கள் சொல்வதைக் கூர்ந்து கவனிக்கவும். நீங்கள் உங்கள் காதலியுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்க விரும்பினால், முதலில் உங்கள் குணத்தை கட்டுப்படுத்த கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். உடனடியாக எந்த முடிவுக்கும் வருவதைத் தவிர்க்கவும், ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்குள் விஷயங்கள் உருவாகட்டும்.

தனுசு: நிதானமாக இருங்கள், உங்கள் துணைக்காக சிறிது நேரத்தை ஒதுக்குங்கள். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்தினால், அது அவர்கள் உங்களை மீண்டும் காதலிக்க வைக்கும். உறவை வலுப்படுத்த இந்த அளவிலான தகவல்தொடர்புகளை பராமரிக்கவும். மகிழ்ச்சியான ஆச்சரியங்கள், மற்றும் வெளியே சாப்பிடுவது உங்கள் நன்மைக்காக வேலை செய்யும்.

மகரம்: நீங்கள் விரும்பும் நபரிடம் உண்மையைச் சொன்னால், அது இறுதியில் அதிக நம்பிக்கை மற்றும் அர்ப்பணிப்புக்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் அன்பை அவர்களுக்கான உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்த நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் ஆக்கப்பூர்வமான மற்றும் தனித்துவமான வழியால் உங்கள் காதலி அதிர்ச்சியடைவார். ஒருவருக்கொருவர் அதிக நேரம் செலவழிப்பதற்காக அலுவலகத்தில் நடைபெறும் கூட்டத்திற்கு உங்கள் கூட்டாளரை அழைக்கலாம்.

கும்பம்: நீண்ட காலமாக தொலைந்து போன காதல் துணையுடன் அல்லது நீண்ட காலமாக மறைமுகமான ஈர்ப்பைக் கொண்டிருந்த ஒருவருடன் நீங்கள் தொடர்பு கொள்வீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கலாம். இது உங்களை பாதுகாப்பில் இருந்து பிடித்து, உங்கள் இதயத்தை இயல்பை விட வேகமாக ஓடச் செய்யும். இந்த நபருடன் மீண்டும் ஒன்றுசேர்வதற்கான வாய்ப்பை நீங்கள் நழுவ விடக்கூடாது மற்றும் வேதியியல் இன்னும் இருக்கிறதா என்று பார்க்கவும்.

மீனம்: நீங்கள் ஒரு காதல் துணையைத் தேடிக்கொண்டிருந்தால், எதிர்காலத்தில் நீங்கள் ஒருவரைக் காண்பீர்கள். மேட்ரிமோனி இணையதளம் மூலம் இவரை நீங்கள் சந்தித்திருக்கலாம். இந்த நபர் பெரும்பாலும் வெளிநாட்டவராக இருக்கலாம். அவர்கள் உங்களை மிகவும் கவர்ச்சிகரமான முறையில் அணுகுவார்கள், மேலும் அவர்கள் நடந்து கொள்ளும் விதத்தில் நீங்கள் முற்றிலும் அதிர்ச்சியடைந்திருப்பதை நீங்கள் உணர்வீர்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்