28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeஉலகம்இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்

இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அமெரிக்காவுடனான ஆயுத ஒப்பந்தத்தில் ரஷ்யாவின் பங்கேற்பை நிறுத்தும் சட்டத்தில்...

ரஷ்ய ஜனாதிபதி விளாடிமிர் புடின், அமெரிக்காவுடனான புதிய மூலோபாய ஆயுதக் குறைப்பு...

ஹாரி, மேகன் மேலும் அரச பிளவில் இங்கிலாந்தை விட்டு...

இளவரசர் ஹாரி மற்றும் அவரது மனைவி மேகன் ஆகியோர் பிரிட்டனில் உள்ள...

சீனாவின் அழுத்தம் காரணமாக தைவான் 619 மில்லியன் டாலர்...

தைவானின் F-16 கடற்படைக்கான ஏவுகணைகள் உட்பட 619 மில்லியன் டாலர் புதிய...

ஆப்கானிஸ்தானின் பைசாபாத்தில் 4.1 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது

வியாழன் அன்று 02:35:57 IST அளவில் ஆப்கானிஸ்தானின் ஃபைசாபாத்தில் இருந்து கிழக்கே...

தென் கொரியாவின் யூன் ஜப்பானுடன் மேம்பட்ட உறவுகளுக்கான நம்பிக்கையை...

ப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரு பங்குதாரர்" என்று அழைத்தார் மற்றும் கொரிய...

தனது கன்சர்வேடிவ் கட்சியில் உள்ள அமைச்சர்கள் மற்றும் சட்டமியற்றுபவர்களின் அழைப்புக்கு பணிந்து, பிரிட்டன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்வதாக வியாழனன்று போரிஸ் ஜான்சன் தெரிவித்தார். தனது பதவி விலகலை அறிவித்து டவுனிங் தெருவில் உள்ள தனது அதிகாரப்பூர்வ இல்லத்திற்கு வெளியே அவர் ஆற்றிய உரையின் தொடக்க உரை கீழே உள்ளது:

“பாராளுமன்ற கன்சர்வேடிவ் கட்சியின் புதிய தலைவர் இருக்க வேண்டும், எனவே புதிய பிரதமர் இருக்க வேண்டும் என்பது இப்போது தெளிவாக உள்ளது, மேலும் எங்கள் பின்வரிசை எம்.பி.க்களின் தலைவரான சர் கிரஹாம் பிராடியுடன் நான் ஒப்புக்கொண்டேன். புதிய தலைவரைத் தேர்ந்தெடுப்பது இப்போதே தொடங்கப்பட வேண்டும், அடுத்த வாரம் கால அட்டவணை அறிவிக்கப்படும். மேலும் புதிய தலைவர் பதவியில் இருக்கும் வரை நான் பணியாற்றுவதற்கு இன்று அமைச்சரவையை நியமித்துள்ளேன். “எனவே, 2019 இல் எங்களுக்கு வாக்களித்த மில்லியன் கணக்கான மக்களுக்கு நான் சொல்ல விரும்புகிறேன், அவர்களில் பலர் முதன்முறையாக கன்சர்வேடிவ் கட்சிக்கு வாக்களித்தனர்: ‘அந்த நம்பமுடியாத ஆணைக்கு நன்றி, 1987 க்குப் பிறகு மிகப்பெரிய கன்சர்வேடிவ் பெரும்பான்மை, வாக்குகளின் மிகப்பெரிய பங்கு 1979.’

“கடந்த சில நாட்களாக அந்த ஆணையை நேரில் வழங்க நான் கடுமையாகப் போராடியதற்குக் காரணம், நான் அவ்வாறு செய்ய விரும்பியதால் மட்டுமல்ல, அதைத் தொடர வேண்டியது எனது வேலை, எனது கடமை, உங்கள் கடமை என உணர்ந்ததால்தான். 2019 இல் நாங்கள் வாக்குறுதியளித்ததைச் செய்ய வேண்டும். “நிச்சயமாக, இந்த அரசாங்கத்தின் சாதனைகளைப் பற்றி நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன்: பிரெக்சிட்டைச் செய்வதிலிருந்து அரை நூற்றாண்டுக்கும் மேலாக கண்டத்துடனான எங்கள் உறவுகளைத் தீர்ப்பது வரை. இந்த நாட்டிற்கு பாராளுமன்றத்தில் தனது சொந்த சட்டங்களை உருவாக்குவதற்கான அதிகாரத்தை மீட்டெடுப்பது, தொற்றுநோய்களின் மூலம் நம்மைப் பெறுவது, ஐரோப்பாவில் விரைவான தடுப்பூசி வெளியீடு, பூட்டுதலில் இருந்து வேகமாக வெளியேறுதல் மற்றும் கடந்த சில மாதங்களில், புடினின் ஆதரவில் மேற்கு நாடுகளை வழிநடத்தியது. உக்ரைனில் ஆக்கிரமிப்பு.”

சமீபத்திய கதைகள்