28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeஇந்தியாதமிழகத்தில் ‘ஷிண்டே’ விளைவு !! ஸ்டாலின் கருத்து !!

தமிழகத்தில் ‘ஷிண்டே’ விளைவு !! ஸ்டாலின் கருத்து !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விவேகா கொலை வழக்கு கடப்பா எம்பியின் தந்தைக்கு சிபிஐ...

மத்திய புலனாய்வு அமைப்பு (சிபிஐ) கடப்பா எம்பி ஒய்.எஸ். அவினாஷ் ரெட்டியின்...

பாரத் ஜோடோ யாத்திரையின் பீகார் பதிப்பில் பிரியங்கா காந்தி...

காங்கிரஸின் பீகார் பதிப்பான பாரத் ஜோடோ யாத்ராவின் கடைசி நாளில் கயாவில்...

நன்கு திட்டமிடப்பட்ட நகரங்கள் எதிர்காலத்தில் காலத்தின் தேவை: பிரதமர்...

எதிர்காலத்தில் நன்கு திட்டமிடப்பட்ட நகரங்கள் காலத்தின் தேவையாக இருக்கும் என்று பிரதமர்...

ஸ்டாலினுக்கு மோடி பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

பிரதமர் நரேந்திர மோடி புதன்கிழமை முறையே தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு பிறந்தநாள்...

ஜெய்சங்கர் எந்த வகையான தேசியவாதத்தை பின்பற்றுகிறார்: ராகுல் காந்தி

காங்கிரஸ் முன்னாள் தலைவர் ராகுல் காந்தி ஞாயிற்றுக்கிழமை, வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் எஸ்...

மகாராஷ்டிராவில் ஏற்பட்ட வியத்தகு ஆட்சி மாற்றம் (ஆளும் பிஜேபியால் வடிவமைக்கப்பட்டது), இப்போது அரசியல் வட்டாரங்களில் பிரபலமாக ‘ஷிண்டே சதி’ என்று அழைக்கப்படுவது, தமிழ்நாட்டில் உள்ள அரசியலில் ஒரு மந்திரத்தை வீசியதாகத் தெரிகிறது.

நாட்டின் நிதித் தலைநகரில் தாக்கரேக்களுக்கு எதிராக கிளர்ச்சியாளர் சிவசேனா தலைவர் ஆட்சிக்கவிழ்ப்பை வெற்றிகரமாக நடத்தியதில் இருந்து, இங்குள்ள நெட்டாக்கள் மத்தியில், பெரும்பாலும் எதிர்க்கட்சி வரிசையில், “தமிழ்நாட்டின் ஷிண்டே யார்?” என்பதுதான் கேட்ச்-ப்ரேஸ்.

முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினின் ஆட்சியை சீர்குலைக்க, திராவிட உள்நாட்டில் ‘ஷிண்டே’ இருப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை அடையாளம் காட்டுவதன் மூலம் பாஜகவின் மாநில பிரிவு செவ்வாய்கிழமை அரசியல் உற்சாகத்திற்கு பங்களித்தது.

கட்சித் தொண்டர்களைக் கவர முயலும் தலைவர்களின் வழக்கமான தலைப்புப் பேச்சு என்று அரசியல் வட்டாரங்கள் இதுவரை மாநில பிஜேபியின் சொல்லாடல்களை நிராகரித்தாலும், இரு கட்சிகளின் அனுதாபிகளும் இப்போது தமிழரின் கற்பனையான ‘ஷிண்டே’ என்று தோன்றுவதை ஊகிக்க விடவில்லை. சமூக ஊடக தளங்களில் நாடு.

இவ்விவகாரம் தொடர்பாக இரு தரப்பு ட்விட்டர்களும் சமூக வலைதளங்களில் கடும் விவாதத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். தற்போதைய அமைச்சரவையில் முக்கியமான இலாகாவை வகிக்கும் இளம் மற்றும் வளம் மிக்க அமைச்சரின் பெயரை தங்கள் காவிப் போட்டியாளர்கள் கணிப்பதால் கவரப்படாத திமுக அனுதாபிகள், பாஜக வக்காலத்து வாங்குபவர்களை அரசியல் பந்தயம் வைப்பதற்காக வசைபாடி வருகின்றனர்.

வேடிக்கை என்னவென்றால், அதிமுகவில் உள்ள ஒரு சில அவநம்பிக்கையான நெட்டாக்கள், பன்றி ஊடகங்களின் கண்ணை கூசும் வகையில் அனல் காற்றை வீசிய அவர்களது நண்பர்கள் கூட உற்சாகமடைந்தனர்.

சமீபத்திய கதைகள்