28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாவிஜய் மில்டன் மற்றும் விஜய் ஆண்டனியின் படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

விஜய் மில்டன் மற்றும் விஜய் ஆண்டனியின் படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

விஜய் ஆண்டனி நாயகனாக நடிக்கும் விஜய் மில்டனின் மழை பிடிக்காத மனிதன் திரைப்படத்தில் கன்னட நடிகர் ப்ருத்வி அம்பாரும் (தியா புகழ்) முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இது கோலிவுட்டில் ப்ருத்வியின் அறிமுகத்தை குறிக்கிறது மற்றும் நடிகர் நக்குல் கன்னட நடிகருக்கு டப்பிங் செய்யப்பட்டுள்ளார்.
விஜய் மில்டன் கூறும்போது, ​​“படத்தில் விஜய் ஆண்டனியின் கதாபாத்திரம் அதிகம் பேசாது. அவர் அமைதியாக இருப்பார்; உண்மையில், அவரது கதாபாத்திரம் படத்தில் ஒரு பக்க உரையாடலைக் கொண்டிருக்கவில்லை. ஆனால் படம் முழுவதும் விஜய் ஆண்டனியுடன் வரும் ப்ருத்வியின் கேரக்டர் பேசக்கூடிய ஒன்று.

அவர் பிந்தையவர் சார்பாகவும் பேசுவது போல் இது இருக்கும். ப்ருத்வியின் கேரக்டர் பர்மா என்று அழைக்கப்படுகிறது, ஏனென்றால் அவர் ஒரு ஆத்தோ கடை வைத்திருப்பார். அது ஒரு அழகான கதாபாத்திரம். அவருடைய கேரக்டருக்கு அவரை டப்பிங் செய்ய முயற்சித்தோம்… அவர் தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்தார், ஆனால் அவருக்கு இன்னும் கொஞ்சம் கன்னட உச்சரிப்பு உள்ளது.

அதனால், இங்கிருந்து யாராவது அவருக்கு டப்பிங் செய்ய வேண்டும் என்று விரும்பினோம். எங்கள் மனதில் நிறைய விருப்பங்கள் இருந்தன, திடீரென்று, நான் நக்குலைப் பற்றி நினைத்தேன். உண்மையில், நான் இந்த ஸ்கிரிப்டை எழுதும்போது, ​​அந்த பாத்திரத்திற்காக நக்குலை மனதில் வைத்திருந்தேன். ஆனால், அதற்கு பதிலாக ப்ருத்வியை ஏற்றிவிட்டோம். எனவே, எங்காவது, நக்குல் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன், இப்போது அது நடந்துள்ளது.

அவர்கள் நக்குலை அணுகியபோது, ​​​​நடிகர் உடனடியாக ஒப்புக்கொண்டார், என்கிறார் விஜய் மில்டன். “தனது வெற்றிப் படமான காதலில் விழுந்தேன் எப்படி படமாக்கினேன் என்றும், விஜய் ஆண்டனி தனக்கு நாக்க முக்கா என்ற சார்ட்பஸ்டர் பாடலை எப்படிக் கொடுத்தார் என்றும் அவர் குறிப்பிட்டார். நாங்கள் குரல் சோதனை செய்தோம், அது சரியான பொருத்தமாக இருந்தது. ஏறக்குறைய அவர் நடிப்பது போன்ற உணர்வு ஏற்பட்டது” என்று புன்னகைக்கிறார் விஜய் மில்டன்.

போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ள இப்படத்தில் சரத்குமார், மேகா ஆகாஷ், சரண்யா பொன்வண்ணன், இயக்குனர் ரமணா ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்