28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாதி வாரியர் படத்தின் திரை விமர்சனம் இதோ !!!

தி வாரியர் படத்தின் திரை விமர்சனம் இதோ !!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

The ‘Warriorr’ Movie Review : ராம் பொதினேனியின் சமீபத்திய படமான தி வாரியர் படத்தின் முதல் விமர்சனம் வெளியாகியுள்ளது. இந்த திரைப்படம் அதன் பிரகாசமான தருணங்களுடன் ஒரு பொழுதுபோக்கு மாஸ் ஆக்‌ஷன் படமாக தெரிகிறது.என் லிங்குசாமி எழுதி இயக்கிய, போர்வீரன் டோலிவுட்டின் ஆற்றல்மிக்க நட்சத்திரமான ராம் பொதினேனியின் தமிழ் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது. இப்படம் வரும் ஜூலை 14ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் பிரமாண்டமாக வெளியாக உள்ளது.

ராம் பொதினேனி என்றால் ஊரமக்கள்.. ஃபுல் எனர்ஜிடிக் ஸ்டார்.. ஸ்மார்ட் ஷங்கர் படத்தின் மூலம் சூப்பர் ஹிட் அடித்த ராம்.. தற்போது `தி வாரியர்’ (தி வாரியர் படம்) படத்தின் மூலம் ரசிகர்கள் முன் வந்துள்ளார். முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன் படமாக உருவாகியுள்ள இந்த படத்தின் மீது பெரும் எதிர்பார்ப்பு உள்ளது. ராம் தனது கேரியரில் முதல் முறையாக போலீஸ் வேடத்தில் நடித்துள்ளார்

தமிழ் இயக்குநர் லிங்குசாமி இந்தப் படத்தை இருமொழியில் உருவாக்கினார். ஆண்டாள பாமாவில் ராமுக்கு ஜோடியாக உப்பென புகழ் கிருத்தி ஷெட்டி நடிக்கிறார். இதில் வில்லனாக ஆதி பினிஷெட்டி நடித்துள்ளார். ராமுக்கும், ஆதி பினிஷெட்டிக்கும் இடையே நடக்கும் சண்டைக் காட்சிகள் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்

டாக்டர் சத்யா (ராம் பொதினேனி) கர்னூல் அரசு மருத்துவமனையில் பணிபுரிகிறார், உள்ளூர் டான் குருவுடன் (ஆதிபினிசெட்டி) குறுக்கு வழியில் செல்கிறார். குருவை ஏற்க பயப்படும் செயலற்ற போலீஸ் அதிகாரிகளால் கோபமடைந்த டாக்டர் சத்யா தானே ஐபிஎஸ் அதிகாரியாகிறார். சத்யா கர்னூலுக்கு டிஎஸ்பியாக நியமிக்கப்பட்டார், அச்சுறுத்தும் குருவை எதிர்கொள்கிறார். மற்ற கதை சத்யா, குரு ஒருவரையொருவர் எதிர்கொள்ளும் செயல்களைக் கையாள்கிறது

HIT ஆடியோ காரணமாக இந்தப் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு சராசரியை விட மிதமானது. வழக்கமான கதையாக இருந்தாலும் படத்தின் முதல் ஒரு மணிநேரம் வேகமாக ஓடுகிறது. இயக்குனர் லிங்குசாமி மாஸ் எலிமெண்டுகளை முக்கியமாக வில்லத்தனத்தை முன்னிலைப்படுத்தி தனது பலத்தை காட்டுகிறார். வெகுஜன காட்சிகள் ஷாட் மேக்கிங் கண்ணோட்டத்தில் இருந்து சில புத்துணர்ச்சியை வழங்குகின்றன, ஆனால் தேனிலவு காலம் குறுகிய காலம். மருத்துவர் ஐபிஎஸ் ஆகும்போது, ​​படம் ஓடுவதற்குப் பதிலாக தேவையற்ற சுழல்களுக்குச் செல்கிறது. இரண்டாம் பாதியில் சத்யா Vs குரு போருக்கு முதல் பாதியில் அடித்தளம் அமைக்கப்பட்டதால், திரைப்படத்தை மேலும் உயர்த்த ரைட்டிங் டீமுக்கு நல்ல வாய்ப்பு கிடைத்தது. இருப்பினும், படம் யூகிக்கக்கூடியதாக மாறும் மற்றும் விரும்பத்தகாத மோதல் காட்சிகள் இரண்டாம் பாதியை கெடுக்கும்

ஒரு டாக்டராக ராம் அப்பாவியாகவும், ஐபிஎஸ் அதிகாரியாக சமமாக நல்லவராகவும் இருந்தார். ஆர்ஜே மகாலட்சுமியாக கிருத்திசெட்டி புத்திசாலித்தனமாகத் தோன்றுகிறார். கலர் கலர் பாடல் வழக்கமான ஹீரோ அறிமுகப் பாடல். ஆடியோ ஹிட் பாடல்கள் “புல்லட் பாடல்” மற்றும் “விசில் பாடல்” இரண்டாம் பாதியில் வருகின்றன, இரண்டு செட்களும் ஒரே வண்ணத் திட்டத்தைப் பின்பற்றுகின்றன மற்றும் நடனம் நன்றாக இருக்கும். ஆதிபினிசெட்டி மாஃபியா டான் குருவாக மிரட்டுகிறார். தேவிஸ்ரீ பிரசாத் பின்னணி இசைக்கு ஏற்றவாறு இல்லை. இருந்தாலும் பாடல்கள் நன்றாக இருக்கிறது.

‘தி வாரியர்’ படம் ஒரு சாதாரணமான படம். படத்தின் முதல் பாதி மக்களுக்காக வேலை செய்கிறது, இரண்டாம் பாதி குறியாக இல்லை.ராம் மற்றும் ஆதி நன்றாக நடித்துள்ளனர். முழு திரைப்படமும் சத்யா Vs குரு இழையில் ஓடுகிறது, இது பெரிய குறையாக மாறுகிறது.

Rating 2.5/5

சமீபத்திய கதைகள்