28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 20.07.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 20.07.2022 !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 27.02.2023

மேஷம்: இந்த வாரம் நீங்கள் செல்ல வேண்டிய சில சவால்கள் இருக்கலாம்....

தப்பி தவறிகூட இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கத்தை அணியவே கூடாதாம்...

உலோகங்கள் ஜோதிட சாஸ்திரத்தின்படி கிரகங்களுடன் தொடர்புடையதாக பார்க்கப்படுகின்றது. அந்த வகையில், வெள்ளி...

இன்றைய ராசிபலன் 20.01.2023 இதோ !

மேஷம்: எதிலும் அவசரம் காட்டாதீர்கள், இது சரியான நடவடிக்கை என்று நீங்கள்...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 3.01.2023 !!

மேஷம்: உங்கள் உறவில் நிலைபெற்றுள்ள அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்துடன் மகிழுங்கள். குறைந்தபட்சம்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: மேஷ ராசி அன்பர்களே, அத்தியாவசிய வேலைகளில் மும்முரமாக இருப்பீர்கள்....

மேஷம்: ஒரு மோகம் உங்களுக்கு மிகவும் அர்த்தமுள்ள ஒன்றாக வளரும் சாத்தியம் உள்ளது. இதன் விளைவாக, நீங்கள் குடியேறுவதற்கு மிகவும் திறந்த மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடியவராக இருக்கலாம், அதேசமயம் கடந்த காலத்தில் நீங்கள் டேட்டிங் உலகில் உங்கள் விருப்பங்களைத் திறந்து வைத்திருக்க விரும்பியிருக்கலாம். நீங்கள் கண்டுபிடிக்கக்கூடிய பல விஷயங்கள் உள்ளன, மேலும் என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்பதற்கான முதல் குறிப்பு இன்று தோன்றக்கூடும். எதிர் பார்க்க நிறைய இருக்கிறது.

ரிஷபம்: உங்கள் வாழ்க்கையில் அதிக அன்பைக் கொண்டுவர உங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்துங்கள். புதிய யோசனைகள், வித்தியாசமான அனுபவங்கள் மற்றும் தனித்துவமான நபர்களிடம் உங்கள் ஆர்வமுள்ள மனப்பான்மை கொண்ட ஒருவர் திறந்த இதயத்தைக் கொண்டிருப்பது இயல்பானதாக இருக்கலாம். கணிசமான தூரத்தை உள்ளடக்கிய பயணத்திற்குச் செல்ல அல்லது வெவ்வேறு இடங்களில் வசிப்பவர்களைத் தெரிந்துகொள்வதன் மூலம் உங்கள் டேட்டிங் குளத்தை விரிவுபடுத்துவது பற்றி சிந்திக்க இதுவே சரியான நேரம்.

மிதுனம்: உங்கள் தற்போதைய முக்கியமான மற்றவரைப் பற்றியோ அல்லது முன்னாள் கூட்டாளியைப் பற்றியோ சிந்திக்கும்போது, ​​உங்கள் சொந்த நம்பிக்கைகளால் உங்கள் எண்ணங்கள் அதிகமாக நுகரப்படாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் ஏற்கனவே எடுத்த முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் வருத்தப்படுவீர்கள் அல்லது இரண்டாவது யூகிக்கிறீர்கள். இந்தக் கவலைகளை ஓய்ந்து, ஏதாவது இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்தால், அது சரியாக நடக்கும் என்று நம்புங்கள்.

கடகம்: உங்களை நேசிக்கவும் அக்கறை கொள்ளவும் நேரம் ஒதுக்குங்கள். நீங்கள் ஒரு நல்ல நேரம் மற்றும் வாழ்க்கையை அனுபவிக்கும் போது, ​​உங்கள் வாழ்க்கையில் உள்ளவர்கள் உங்களை சிறப்பாக நடத்துவார்கள். நீங்கள் உண்மையிலேயே செய்ய விரும்பும் ஒன்றைச் செய்து மகிழ சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள். இந்த கட்டத்தில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை ஒரு கண்கவர் வழியில் மீண்டும் தொடங்கும், மேலும் இது சம்பந்தமாக நீங்கள் எதை விரும்புகிறீர்களோ அது உங்களுக்கு யதார்த்தமாக மாறும்.

சிம்மம்: உங்கள் உறவில் நீங்கள் எவ்வளவு உணர்ச்சிபூர்வமான அர்ப்பணிப்பைச் செய்திருக்கிறீர்கள் என்பதைக் கண்டறிய வேண்டும். கையில் இருக்கும் பணியின் அளவை நீங்கள் குறைத்து மதிப்பிடுவது சாத்தியம். ஆனால் உங்கள் துணையுடன் அருமையான அரட்டை அல்லது காதல் ஆர்வத்தில் இருந்தால், உங்களுக்கு முன்னால் இருக்கும் வேலையை நீங்கள் பார்க்கலாம். ஒரு மூச்சை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், பெரிய படத்தைப் பற்றி சிந்தித்து, அவர்களை எப்படி நன்றாக அறிந்து கொள்வது என்று சில திட்டங்களை உருவாக்கவும்.

கன்னி: இந்த நாளில் நீங்கள் சில கடினமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். காதல் மற்றும் பிற பொறுப்புகள் நீங்கள் வெவ்வேறு திசைகளில் இழுக்கப்படுவதைப் போல உணரலாம். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருப்பதால் உங்கள் மற்ற இணைப்புகளை நீங்கள் விட்டுவிட வேண்டியதில்லை. பல வழிகளில் உங்களைப் பற்றி உண்மையிலேயே அக்கறை கொண்டவர்களால் சூழப்பட்டிருப்பது ஒரு அழகான உணர்வு.

துலாம்: மகிழ்ச்சியான உறவுக்கு, பயனுள்ள தொடர்பு அவசியம். நீங்கள் அதிகம் விரும்புபவருடன் பகிர்ந்து கொள்வதற்கு முன் உங்கள் எண்ணங்களை நீங்களே வரிசைப்படுத்துங்கள். எந்த ஊடகமாக இருந்தாலும், உங்கள் கருத்தைப் புரிந்துகொள்ள சரியான வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவது மிகவும் முக்கியம். இருப்பினும், பெரிய படத்தைப் பற்றி மறந்துவிடாதீர்கள்; அது முக்கியமானது. நீங்கள் தயாராக இருக்கும்போது நீங்கள் கற்பனை செய்வதை விட சிறப்பாக வரவேற்கப்படுவீர்கள், எனவே சுவாசிக்கவும்.

விருச்சிகம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையிலிருந்து வெகுமதிகளைப் பெற, இந்த உறவைச் செயல்படுத்த நீங்கள் நேரத்தையும் முயற்சியையும் செலவிட வேண்டும். நீங்கள் இப்போது உங்கள் கவர்ச்சியான வசீகரத்தால் உங்கள் துணையை எளிதாக கவரலாம். உண்மையில், உங்கள் பாசத்தின் அடையாளத்தைக் கொடுப்பதன் மூலம் உங்கள் பங்குதாரருக்கு நீங்கள் எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதைக் காட்ட விரும்பலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் போற்றும் நபரை ஈர்க்க உங்கள் கவர்ச்சியான ஆளுமையை அதிகம் பயன்படுத்துங்கள்.

தனுசு: மிகவும் சரியான காதல் கூட உண்மையிலேயே முழுமையடையாது, ஏனெனில் அது தொடர்ந்து உருவாகி வருகிறது. நீங்கள் தற்போது உறவில் இருக்கிறீர்களா இல்லையா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், கூட்டாண்மைகளின் இயக்கவியல் மற்றும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை எப்போதும் வடிவமைத்த பழக்கவழக்கங்களில் கவனம் செலுத்த இது சரியான நேரம். ஆழமாகச் செல்வதே உங்கள் உறவுகளை ஆரோக்கியமாகவும், நிலையானதாகவும், இனிமையாகவும் மாற்றுவதற்கான சிறந்த வழியாகும்.

மகரம்: உங்களது உறவில் சில அலைச்சல்கள் உண்டாகும். திடீர் மாற்றம் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு இப்போது தேவைப்படும் திருப்புமுனையாக இருக்கலாம். உங்கள் பாசங்களில் நெருப்பை மீண்டும் பற்றவைக்க உங்கள் உறவுகளுக்கு ஒரு ஊக்கம் தேவை. உங்கள் காதலர் எதிர்பார்க்காத போது அவரை ஆச்சரியப்படுத்த பாருங்கள். விஷயங்களை காரமானதாக மாற்ற சில ஆர்வத்தையும், இன்பத்தையும் அல்லது பழைய ஆரோக்கியமான பாசத்தையும் சேர்க்கவும்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை சமீப காலமாக சில கடினமான திட்டுகளை சந்தித்திருக்கலாம், ஆனால் இன்று முதல், உங்கள் உறவில் காதலை மீட்டெடுக்க முயற்சி செய்யப் போகிறீர்கள். உங்கள் உறவின் இயல்பான அரவணைப்பு மற்றும் உண்மையான பாசத்தை புத்துயிர் பெற ஒன்றாக வேடிக்கையாக ஏதாவது செய்ய நேரம் ஒதுக்குங்கள். ஒரு முறை கூட மிக நுட்பமாக முயற்சி செய்யாமல் இருப்பதன் மூலம் நீங்கள் நிலைமையை பெரிதும் மேம்படுத்தலாம்.

மீனம்: இன்று உங்கள் துணையுடன் உரையாடும் போது அமைதியை இழக்க நேரிடும். முடிந்தவரை, உங்கள் உணர்வுகளை மறைத்து வைக்க முயற்சிப்பீர்கள், ஆனால் இறுதியில் ஏதாவது கொடுக்கும். பிரகாசமான பக்கத்தில், உங்களைத் தொந்தரவு செய்யும் சில பாட்டில் உணர்ச்சிகளை நீங்கள் வெளியிடலாம். சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு, நீங்கள் இருவரும் சிரிக்க முடியும் என்பதால் எல்லாம் நன்றாக வேலை செய்யும்.

சமீபத்திய கதைகள்