27.8 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeதமிழகம்வேலூரில் ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க அதிகாரிகளிடம் பாஜக பிரமுகர் மனு அளித்துள்ளார்

வேலூரில் ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க அதிகாரிகளிடம் பாஜக பிரமுகர் மனு அளித்துள்ளார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

போரூர், ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே சாலையை சீரமைக்க வேண்டும் என...

சென்னை மெட்ரோ ரயில் நிறுவனம் (சிஎம்ஆர்எல்), போரூர்-ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே கட்டுமானப் பணிகள்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல்: இளங்கோவன் அதிக வாக்கு வித்தியாசத்தில்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலின் இரண்டாம் கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் காங்கிரஸ் வேட்பாளர்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல் முதல் சுற்றில் இளங்கோவன் அதிக...

வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலுக்கான முதல்கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் திமுக...

திருவான்மியூரில் கொலை முயற்சி வழக்கில் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டனர்

திருவான்மியூரில் கடந்த பிப்ரவரி 27ஆம் தேதி டாஸ்மாக் அருகே குடிபோதையில் ஒருவரைத்...

8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்த 43 வயது நபர்...

வண்ணாரப்பேட்டை அருகே 8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்ததாக 43 வயது நபரை...

மாநகராட்சியின் 46-வது வார்டு இளங்கோ தெருவில் சல்வன்பேட்டையில் மீண்டும் ஆழ்துளைக் கிணறு அமைக்கப்பட்டு காணாமல் போன ஆழ்துளைக் கிணற்றைக் கண்டுபிடிக்கக் கோரி பாஜக அரசு உறவுப் பிரிவு மாவட்டத் தலைவர் வி.எஸ்.சி.வெங்கடேசன் அதிகாரியிடம் புதன்கிழமை மனு அளித்தபோது மாநகராட்சி மண்டல III உதவி ஆணையர் சுதா அந்த இடத்தில் இருந்தார். இதுகுறித்து விசாரிக்க நகராட்சி வார்டு பொறியாளருக்கு சுதா உத்தரவிட்டார்.

இதுகுறித்து டிடி நெக்ஸ்ட் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய வெங்கடேசன், “ஜூலை மாதம் சாய்நாதபுரத்தில் கண்டன ஜீப்பை அகற்றாமல் சாலை அமைத்த மாநகராட்சி ஒப்பந்ததாரர்கள், பிஎஸ்எஸ் கோயில் தெருவில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த இருசக்கர வாகனத்தை அகற்றாமல் சிமென்ட் சாலை அமைத்தது போல் தற்போது சென்னைக்கு அனுமதி அளித்துள்ளனர். அந்த பகுதியில் வசிப்பவர்களுக்கு உணவளிக்கும் போர்வெல் மீது சாலை அமைக்க ஒப்பந்ததாரர். ஒப்பந்ததாரரின் பில் செட்டில் ஆனவுடன் போர்வெல்லுக்கான தொகையை கழிக்குமாறு மாநகராட்சியிடம் கூறியுள்ளேன்.

இன்ஸ்டாகிராம் விவகாரம் தொடர்பாக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினிடம் கருத்து தெரிவித்ததாகவும், நகராட்சி நிர்வாக அமைச்சர் கே.என்.நேருவிடம் மனு அளித்ததாகவும் வெங்கடேசன் தெரிவித்தார்.

இது குறித்து வார்டு கவுன்சிலர் மாலதியின் கணவர் அருணகிரி, குடிமைப் பிரதிநிதியை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​“நாங்கள் கவுன்சிலுக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவதற்கு முன்பே போர்வெல் செயல்படவில்லை. அதை மீட்டெடுக்க பல முயற்சிகளை மேற்கொண்டேன். இறுதியாக, இயந்திரங்கள் மூலம் 350 அடி ஆழ்துளை கிணற்றை மீட்டெடுக்க முயற்சித்தோம், அதுவும் தோல்வியடைந்தது.

ஆழ்துளை கிணறும் வேலை செய்யும் நிலையில் இல்லாததால், ஒப்பந்ததாரருக்கு சாலை அமைக்க அனுமதி அளிக்கப்பட்டது.

உள்ளூர்வாசிகள் தண்ணீரை எவ்வாறு நிர்வகித்தார்கள் என்று கேட்டதற்கு, “பெரும்பாலான வீடுகளில் குழாய் இணைப்புகள் உள்ளன, எனவே அது இப்போது பிரச்சினை இல்லை” என்றார். சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அருணகிரி அவர்களே இந்த நிருபரை அழைத்து விவரித்தார், “ஆழ்துளைக் கிணற்றின் மீது போடப்படும் சாலை செயல்பட்டால் அதைத் தூர்வார உள்ளூர்வாசிகள் எப்படி அனுமதித்திருப்பார்கள்? ஆழ்துளைக் கிணற்றின் குறுக்காக எதிரே உள்ள வீட்டின் உரிமையாளர், சாலையில் கிட்டத்தட்ட 8 அடி நீளமுள்ள பிளாஸ்டிக் வெய்யிலை அகற்றச் சொன்னபோது பிரச்சினையை உருவாக்கினார். ரோடு போட்டால் ரோடு ரோலரால் பழுதடையும் என்பதால், ரோடு போட்டவுடன் மீண்டும் சரி செய்து கொள்ளலாம் என கூறினோம். உரிமையாளர் வெங்கடேசனிடம் விஷயத்தை எடுத்துச் சென்றார், அவர் பிரச்சினை இல்லாததால் இப்போது சர்ச்சையை உருவாக்குகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்