30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeதமிழகம்வேலூரில் தரமற்ற வாய்க்கால் பணிகளுக்கு அதிமுகவினர் காரணம்: துரைமுருகன்

வேலூரில் தரமற்ற வாய்க்கால் பணிகளுக்கு அதிமுகவினர் காரணம்: துரைமுருகன்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

போரூர், ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே சாலையை சீரமைக்க வேண்டும் என...

சென்னை மெட்ரோ ரயில் நிறுவனம் (சிஎம்ஆர்எல்), போரூர்-ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே கட்டுமானப் பணிகள்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல்: இளங்கோவன் அதிக வாக்கு வித்தியாசத்தில்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலின் இரண்டாம் கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் காங்கிரஸ் வேட்பாளர்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல் முதல் சுற்றில் இளங்கோவன் அதிக...

வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலுக்கான முதல்கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் திமுக...

திருவான்மியூரில் கொலை முயற்சி வழக்கில் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டனர்

திருவான்மியூரில் கடந்த பிப்ரவரி 27ஆம் தேதி டாஸ்மாக் அருகே குடிபோதையில் ஒருவரைத்...

8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்த 43 வயது நபர்...

வண்ணாரப்பேட்டை அருகே 8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்ததாக 43 வயது நபரை...

வேலூர் மாநகரில் பல்வேறு பணிகளை மேற்கொள்ள ஒப்பந்தம் பெற்றவர் அதிமுக ஆதரவாளர் என்பதால் ஒப்பந்தப் பணிகளில் அனுபவம் இல்லாததால்தான் வாகனங்கள் மற்றும் கருவிகள் இல்லாமல் சாலைகள் போடப்பட்டதால் அகற்றப்படாமல் உள்ளது என நீர்வளத்துறை அமைச்சர் துரைமுருகன் தெரிவித்துள்ளார். வியாழக்கிழமை.

நேதாஜி மைதானத்தில் நடைபெற்ற மது, போதைப்பொருள் பாவனை குறித்த விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அமைச்சர், காய்கறி வியாபாரிகள், சாலைப் பணிகளில் அனுபவம் இல்லாதவர்களுக்கு முக்கியப் பணிகளுக்கான ஒப்பந்தம் வழங்கப்பட்டு வருவதாகக் கேள்வி ஒன்றுக்கு பதிலளித்தார்.

இந்நிலையில், வேலூர் மாநகராட்சி அதிகாரிகள் சலவன்பேட்டை வார்டு 46ல் உள்ள இளங்கோ தெருவில் ஆழ்துளைக் கிணற்றின் மீது வியாழக்கிழமை சாலை அமைக்கப்பட்டிருந்ததைக் கண்டறிந்தனர். இதை பாஜக அரசு உறவுப் பிரிவு வெளிப்படுத்தியுள்ளது. வேலூர் மாவட்டத் தலைவர் வி.எஸ்.சி.வெங்கடேசன் கூறுகையில், மாநகராட்சி அதிகாரிகள் புதிதாக போடப்பட்ட சாலையை தோண்டி, மோட்டாருடன் இணைக்கப்பட்ட பிவிசி பைப்பை அம்பலப்படுத்தி செங்கல்லால் மூடிவிட்டனர். மோட்டாரைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​நீர்மூழ்கி மோட்டார் இன்னும் உள்ளே இருக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார், ஆனால் அமைச்சர் துரைமுருகன் அருகிலுள்ள இதேபோன்ற பிரச்சினை உள்ள இடத்திற்குச் செல்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டதால், உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் அதிகாரிகள் இருவரையும் தொடர்பு கொள்ள நாங்கள் விஜயம் முடிவடையும் வரை காத்திருக்கிறோம். அடுத்ததாக ஆழ்துளை கிணறு போட திட்டமிட்டனர்.

மேலும், பயன்பாட்டில் உள்ள கை பம்பை அகற்றாமல் வடிகால் வாய்க்கால் அமைத்த ஒப்பந்ததாரரை சத்துவாச்சாரி போலீஸார் வியாழக்கிழமை கைது செய்தனர். தரக்குறைவான பணிகளுக்காக ஒப்பந்ததாரர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என நீர்வளத்துறை அமைச்சர் துரைமுருகன் கூறியதை தொடர்ந்து இந்த கைது நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

வார்டு 19-ல் உள்ள விஜயராகவபுரம் II தெருவில் உள்ள கான்கிரீட் வடிகால் வாய்க்காலில் கை பம்பு பதிக்கப்பட்ட வீடியோ மற்றும் படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவியது, இதன் விளைவாக புதன்கிழமை அதிகாரிகள் கை பம்பை அகற்றினர். இதன் அடிப்படையில், வேலூர் கலாஸ்பாளையத்தைச் சேர்ந்த சுரேந்திர பாபுவுடனான ஒப்பந்தம் ரத்து செய்யப்பட்ட நிலையில், மாநகராட்சி உயர் அதிகாரிகள் மண்டல இரண்டாம் பொறியாளர் செல்வராஜிடம் விளக்கம் கேட்டுள்ளனர். இதுகுறித்து சத்துவாச்சாரி போலீசில் மண்டல II ஏசி பொறுப்பாளர் செந்தில் குமார் புகார் அளித்தபோது, ​​சுரேந்திர பாபுவை வியாழக்கிழமை கைது செய்தார்.

சமீபத்திய கதைகள்