30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஓடும் நதியில் பைக்கில் 'Wheeling' செய்து தண்ணீரை தெறிக்க விட்ட ...

ஓடும் நதியில் பைக்கில் ‘Wheeling’ செய்து தண்ணீரை தெறிக்க விட்ட அஜித் !! தீயாய் பரவும் வீடியோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

நடிகர் அஜித் குமார் மற்றும் நடிகை மஞ்சு வாரியர் இமயமலைக்கு பைக்கிங் பயணத்தில் உடன் சென்ற பினீஸ் சந்திரன், நடிகர் தனக்கு சிறந்த BMW ஜாக்கெட்டுகள், காலணிகள் மற்றும் ஹெல்மெட்கள் மட்டுமல்லாமல் BMW பைக்கை எப்படி ஏற்பாடு செய்தார் என்பதை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.
இன்ஸ்டாகிராமில், நடிகை மஞ்சு வாரியரின் மேலாளரான பினீஷ் எழுதினார்: “அஜித் சார் எப்போதுமே எனக்கு சவாரி செய்வதில் ஒரு தூண்டுதலாக இருந்தார். அவருடன் சேர்ந்து சவாரி செய்யும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று நான் நினைக்கவே இல்லை!

“ஹைதராபாத்தில் நடந்த படப்பிடிப்பின் போது சவாரி மற்றும் பயணம் செய்வதில் எனது ஆர்வத்தைப் பற்றி நாங்கள் பேசியபோது, ​​லடாக் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள மாநிலங்கள் வழியாக பைக்கிங் சுற்றுப்பயணத்தில் என்னையும் மஞ்சு மேடத்தையும் தன்னுடன் சேர அன்புடன் அழைத்தார்.

“நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தேன்!!! அவருடைய பணிவு மற்றும் பணிவு பற்றி நான் கேள்விப்பட்டிருந்தாலும், அவர் உடனடியாக சிறந்த மற்றும் பாதுகாப்பான BMW ஜாக்கெட்டுகள், காலணிகள் மற்றும் ஹெல்மெட்களை ஏற்பாடு செய்து எங்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார்.

“சுற்றுலாவுக்கு ஹிமாலயன் பைக் வாங்கித் தருவதாகச் சொன்னேன். ஆனால் அவர் போன் செய்து பிஎம்டபிள்யூ பைக்கை ஏற்பாடு செய்தார்!!! அவருடைய அன்பும் அரவணைப்பும் எவ்வளவு உண்மையானது என்பதை நான் உணர்ந்தேன்!

“எனது இதயத்தின் அடிப்பகுதியில் இருந்து எல்லாவற்றுக்கும் நன்றி அஜீத் சார்! அவரைச் சந்திக்கவும் அவருடன் சவாரி செய்யவும் எனக்கு வாய்ப்பு அளித்ததற்கு நன்றி மஞ்சு மேடம்! உங்கள் ஆதரவிற்கு அட்வென்ச்சர் ரைடர்ஸ் இந்தியாவிலிருந்து சுப்ரேஜ் நன்றி!”

அஜித்துடன் நடிக்கவிருக்கும் படத்தில் நடிக்கும் மஞ்சு வாரியரும், தனது முதல் பைக்கிங் பயணத்தை மேற்கொண்டதற்காக அஜித்திற்கு சமீபத்தில் நன்றி தெரிவித்திருந்தார்.

கார், பைக் ரேஸ்களில் அதிக ஆர்வம் கொண்ட அஜித்குமார் வாட்டர் கிராசிங் செய்யும் வீடியோ ஒன்று சமூக வலைதளத்தில் ரசிகர்களால் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது.

செப்டம்பர் மாதத்திற்குள் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஜிப்ரான் இசையமைக்க, ‘ஏகே61’ படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். படத்திற்கு ‘வல்லமை’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்