30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாலைகர் படத்தால் அதள பாதாளத்திற்கு சென்ற விஜய் தேவரகொண்டா !! வாங்கிய சம்பளத்தை மொத்தமாக ...

லைகர் படத்தால் அதள பாதாளத்திற்கு சென்ற விஜய் தேவரகொண்டா !! வாங்கிய சம்பளத்தை மொத்தமாக திருப்பி கொடுத்த கொடுமை !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

தயாரிப்பாளர் கோல்டி பெஹல் சமீபத்தில் பாலிவுட்டில் ரத்து மற்றும் புறக்கணிப்பு கலாச்சாரம் பற்றி திறந்தார். பாக்ஸ் ஆபிஸில் படத்தின் நடிப்பில் அதன் தாக்கம் குறித்தும் அவர் பேசினார்.ஒரு செய்தி இணையதளத்திற்கு அளித்த பேட்டியில், கோல்டி விஜய் தேவரகொண்டா நடித்த ‘லைகர்’ படத்திற்கும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியடைந்ததற்கும் ஆதரவாக வந்தார். அவரைப் பொறுத்தவரை, ஒரு படத்தைப் புறக்கணிக்கும் போக்கால் எந்தப் படமும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் இறங்க முடியாது. சமூக வலைதளங்களில் படம் பார்க்க தியேட்டர்களுக்குச் செல்லும் மக்களின் சதவீதத்தைப் பார்த்தால் அதற்கான விடை கிடைக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

நடிகர் விஜய் தேவரகொண்டாவின் லைகர் படம் தற்போது பாக்ஸ் ஆபிசில் படுதோல்வி அடைந்திருக்கிறது. அந்த படம் பெரிய எதிர்பார்ப்புக்கு மத்தியில் ரிலீஸ் ஆனது, இருப்பினும் ரசிகர்கள் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யவில்லை என்பதால் ட்ரோல்களை சந்தித்தது.

மேலும் உலகப்புகழ் பெற்ற குத்துசண்டை வீரர் மைக் டைசனை இங்கு கொண்டு வந்து நடிக்கவைத்து இருந்தாலும், இயக்குனர் அதை சிறப்பாக செய்ய தவறிவிட்டார் என்றும் பலரும் கூறி வருகின்றனர்.

படம் தற்போது ப்டுதோல்வி என்பதால் விஜய் தேவரகொண்டா தன் சம்பளத்தில் இருந்து 200 கோடி ரூபாயை திருப்பி கொடுத்து இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது.

இந்த படத்தை ஒரு பிரபல ஓடிடி நிறுவனம் ரூ.100 கோடி தொகைக்கு விலைக்கு கேட்டதாம், அதற்கான பேச்சுவார்த்தை நடத்து வந்த நேரத்தில் ட்விட்டரில் பேசிய விஜய் தேவரகொண்டா ‘தியேட்டரில் ரிலீஸ் செய்தால் 200 கோடியை விட அதிகம் வசூல் வரும்’ என கூறினார்.

மேலும் சிலர் Boycott என இந்த படத்திற்கு பிரச்சனை ஏற்படுத்திய போது “அதை கண்டு பயப்படவில்லை” என திமிராக பதில் கூறினார். அப்படி இருந்தவரை தற்போது சம்பளத்தையே திருப்பி கொடுக்க வைத்திருக்கிறது இந்த தோல்வி.

லிகர் விநியோகஸ்தர் வாரங்கல் ஸ்ரீனு, பூரி ஜெகநாத் படத்தால் ஏற்பட்ட நஷ்டத்தைப் பார்ப்பதாக உறுதியளித்ததாகத் தெரிவித்தார். நஷ்டத்தை தாங்கிக்கொள்ள இயக்குனர் பணத்தை திருப்பி கொடுப்பார். இதேபோல், விஜய் தேவரகொண்டா தனது தயாரிப்பாளர்களான பூரி ஜெகநாத் மற்றும் சார்மி கவுருக்கு உதவுவதற்காக தனது கட்டணத்தில் இருந்து 6 கோடி ரூபாயை கைவிட முடிவு செய்துள்ளதாக தகவல்கள் பரவி வருகின்றன.

லிகர் ஒரு விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு, விஜய் தேவரகொண்டா MMA ஃபைட்டராக நடிக்கிறார். கரண் ஜோஹர் இணைந்து தயாரித்த இந்தப் படம், தெலுங்கில் அனன்யா பாண்டேயின் அறிமுகத்தைக் குறித்தது.

சமீபத்திய கதைகள்