28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாஉறியடி விஜய்குமார்அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

உறியடி விஜய்குமார்அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

உறியடி படத்தின் மூலம் தனது நடிப்பு / இயக்குநராக அறிமுகமான விஜய்குமார், இயக்குனர் தமிழின் புதிய படத்தில் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். இன்னும் பெயரிடப்படாத படம், இதற்கு முன்பு தனது இயக்குனராக அறிமுகமான சேத்துமான் மூலம் தலையை மாற்றிய தமிழின் இரண்டாவது முயற்சியாகும். இந்தப் படத்தை ஆதித்யா தனது ரீல் குட் பிலிம்ஸ் மூலம் தயாரித்துள்ளார்.

அறுபத்தி இரண்டு நாட்கள் படப்பிடிப்பிற்குப் பிறகு, முக்கிய புகைப்படம் எடுத்தல் முடிவடைந்ததாக படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்தனர். சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் நாளிதழுக்கு அளித்த பிரத்யேக பேட்டியில், “அரசியல் மக்களின் வாழ்க்கையையும், அவர்களின் தனிப்பட்ட உறவுகளையும் எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதை படம் பேசுகிறது. ஒரு கிராமத்தை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம், அங்கு நடக்கும் உள்ளாட்சித் தேர்தல், அங்கு வாழும் குடும்பங்களைப் பாதிக்கும்.

விஜய்குமாரை கதாநாயகனாக நடிக்க வைப்பது குறித்து அவர் பேசுகையில், “விஜய்குமார் அரசியல் விழிப்புணர்வு அதிகம் உள்ளவர், அதனால் படத்தில் வரும் அரசியல் கருப்பொருள்களை அவரால் எளிதில் தொடர்புபடுத்த முடியும். நான் அவரிடம் ஸ்கிரிப்டை விவரித்தபோது, ​​​​அவர் கதையை மிகவும் விரும்பினார், விரைவில் போர்டில் இருந்தார்.

அரசியல் வர்ணனைகள் இருந்தபோதிலும், படத்தில் ஆக்‌ஷன், ரொமான்ஸ் மற்றும் பிற பொழுதுபோக்கு கூறுகள் உள்ளன, அவை பரந்த பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இப்படத்தில் ப்ரீத்தி அஸ்ரானி (அயோதி) மற்றும் ரிச்சா ஜோஷி ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர், திலிபன் (வத்திக்குச்சி), ஜார்ஜ் மரியன் (கைதி), மற்றும் பாவல் நவநீதன் (வடசென்னை) ஆகியோர் இப்படத்தில் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

96 இல் தனது பணிக்காக மிகவும் பிரபலமான கோவிந்த் வசந்தா, படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், மகேந்திரன் ஜெயராம் ஒளிப்பதிவைக் கையாளுகிறார் மற்றும் தேசிய விருது வென்ற சி எஸ் பிரேம் குமார் படத்தொகுப்பைக் கவனிக்கிறார்.

எழுத்தாளர் அழகிய பெரியவன், தமிழ் மற்றும் விஜய்குமார் ஆகியோருடன் இணைந்து இப்படத்திற்கு வசனம் எழுதியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இன்னும் சில மாதங்களில் படத்தின் டிரெய்லர் மற்றும் வெளியீட்டுத் திட்டத்தை படக்குழு இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

சமீபத்திய கதைகள்