28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாஅஜித் 62 படத்திற்காக பிரபல இயக்குனருக்கு கொக்கி போடும் விக்கி !! இவர் தான்...

அஜித் 62 படத்திற்காக பிரபல இயக்குனருக்கு கொக்கி போடும் விக்கி !! இவர் தான் வில்லனா? பரபரப்பு தகவல்!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜித் குமார் தனது திரையுலக வாழ்க்கையையும், பைக்கிங் மற்றும் ரைபிள் ஷூட்டிங் மீதான ஆர்வத்தையும் வியக்கத்தக்க வகையில் கையாளுகிறார். அவர் தற்போது தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான ‘AK 61’ இன் இறுதி நீண்ட அட்டவணைக்கு தயாராகி வருகிறார், இது செப்டம்பர் இறுதியில் முடிவடையும். எச்.வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார், இதில் சஞ்சய் தத், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் பலர் முக்கிய நடிகர்களுடன் நடித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், அஜித்தின் அடுத்த ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகளும் நடந்து வருகின்றன, மேலும் படக்குழுவுக்கு நெருக்கமான வட்டாரங்களில் இருந்து சுவாரஸ்யமான தகவல்கள் அவ்வப்போது கசிந்து வருகின்றன. இந்தப் படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்க, அனிருத் இசையமைக்க, லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மெகா பட்ஜெட்டில் தயாரிக்கிறது.

அஜித் நடிப்பில் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் உருவாக இருக்கும் திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன
லைகா நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் அனிருத் இசையில் உருவாகயிருக்கும் இந்த படம் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் முன்னரே மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது

இந்த படத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் நாயகியாக நடிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்பட்ட நிலையில் தற்போது இந்த படத்தில் கௌதம் மேனன் ஒரு முக்கிய கேரக்டரில் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அனேகமாக அவர் மெயின் வில்லன் கேரக்டரில் நடிக்கலாம் என்று கூறப்படுவதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது

இயக்குநராக வலம் வந்த கெளதம் மேனன், இப்போது பிஸியான நடிகராக கலக்கி வருகிறார். போலீஸ் ஆபிஸர், வில்லன் என வெரைட்டியான நடிப்பில் முத்திரை பதித்து வரும் கெளதம், விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் ஏகே 62 படத்தில் கமிட் ஆகியுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது. முக்கியமாக இந்தப் படத்தில் அஜித்துக்கு வில்லனாக கெளதம் மேனன் நடிக்கலாம் எனவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. விரைவில் இதுகுறித்து படக்குழு அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கும் என ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

Read more at: https://tamil.filmibeat.com/news/gautham-menon-is-expected-to-play-the-villain-in-ak-62-film/articlecontent-pf294863-100229.html

கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரிப்பில் ராஜீவ் மேனன் இயக்கத்தில் 2000 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘கண்டு கொண்டேன் கண்டு கொண்டேன்’ படத்தில் அஜித் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் இணைந்து நடித்தனர். இருப்பினும் படத்தில் மம்முட்டிக்கு ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா நடித்தார், அதே நேரத்தில் அஜித் தபுவுடன் காதல் செய்தார். இந்த இரண்டு கவர்ந்திழுக்கும் நட்சத்திரங்களை மீண்டும் திரையில் பார்க்க நம் விரல்களை குறுக்கிடுவோம்.

சமீபத்திய கதைகள்