28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeபொதுஆஸ்திரேலியாவின் கிழக்கில் கனமழை குறைந்துள்ளது, வெள்ள அபாயம் நீடிக்கிறது

ஆஸ்திரேலியாவின் கிழக்கில் கனமழை குறைந்துள்ளது, வெள்ள அபாயம் நீடிக்கிறது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

ஜெனரல் மோட்டார்ஸ் செலவைக் குறைக்க 500 தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம்...

ஆட்டோமேக்கர் ஜெனரல் மோட்டார்ஸ் (GM) நிறுவனத்தில் இருந்து நூற்றுக்கணக்கான தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம்...

குளிர்காலப் புயல் அமெரிக்காவைச் சுற்றி வருவதால் விமானங்கள் ரத்து

ஒரு மிருகத்தனமான குளிர்கால புயல் புதன்கிழமை அரிசோனாவிலிருந்து வயோமிங் வரையிலான மாநிலங்களுக்கு...

ஹஸ்தினாபுரத்தில் 10-ம் வகுப்பு மாணவிக்கு மது அருந்திய நபர்,...

ஹஸ்தினாபுரத்தில் வெள்ளிக்கிழமை 10-ம் வகுப்பு மாணவிக்கு மது அருந்திவிட்டு பாலியல் பலாத்காரம்...

குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய 770 பேரிடம் இருந்து ரூ.80...

குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுவதற்கு எதிரான சிறப்பு இயக்கத்தில், கிரேட்டர் சென்னை போக்குவரத்து...

சென்னையில் 256வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் மாற்றம்...

சென்னையில் கடந்த 254 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல், டீசல் விலை...

திங்களன்று ஆஸ்திரேலியாவின் கிழக்கு முழுவதும் கனமழை தணிந்தது, வெள்ளத்தால் சோர்வடைந்த குடியிருப்பாளர்களுக்கு ஒரு சிறிய நிவாரணம், ஆனால் அதிகாரிகள் மற்றொரு தீவிர வானிலை அமைப்பு பல உள்நாட்டுப் பகுதிகளைத் தாக்கி அதிக மழைப்பொழிவைக் கொண்டு வந்து திடீர் வெள்ளத்தைத் தூண்டும் என்று எச்சரித்தனர்.

வடக்கு விக்டோரியா மாநிலம், தெற்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ் (NSW) மற்றும் வடக்கு டாஸ்மேனியா ஆகியவை 100 மிமீ (4 அங்குலம்), ஆஸ்திரேலியாவின் ஆண்டு சராசரியில் நான்கில் ஒரு பங்கு, புதன்கிழமை பிற்பகுதியில் இருந்து இரண்டு நாட்களுக்கு பரவலாக மழை பெய்ய வேண்டும் என்று வானிலை ஆய்வு மையம் (BoM) தெரிவித்துள்ளது. ) கூறினார்.

“இது மற்றொரு பெரிய நிகழ்வு … எனவே நாங்கள் மிதமான மற்றும் சாத்தியமான பெரிய வெள்ளம் நிறைய பார்க்க வாய்ப்பு உள்ளது,” BoM முன்னறிவிப்பாளர் டீன் Narramore திங்களன்று Australian Broadcasting Corp இடம் கூறினார்.

நீல வானம் பல இடங்களுக்குத் திரும்பினாலும், NSW முழுவதும் 100க்கும் மேற்பட்ட வெள்ள எச்சரிக்கைகள் இருந்தன, கடந்த வாரம் தொடங்கிய சமீபத்திய மழை நிகழ்வின் மோசமான பாதிப்புக்குள்ளான மாநிலம், பலர் வீடுகளை விட்டு வெளியேற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது, மேலும் சாலைகள் மற்றும் பண்ணைகளில் மூழ்கியது.

“மழை நின்றுவிட்டதால், எங்கள் ஆறுகள் மற்றும் ஓடைகளுக்கு தண்ணீர் செல்வதால் அச்சுறுத்தல் தணிந்துவிட்டது என்று அர்த்தமல்ல” என்று நர்மோர் கூறினார்.

மாநிலத்தின் கிராமப்புற உள்நாட்டுப் பகுதிகளிலும், சிட்னியின் வடமேற்கு புறநகர்ப் பகுதிகளான வின்ட்சர் மற்றும் நார்த் ரிச்மண்டிலும் பல குடியிருப்பாளர்களுக்கு வார இறுதியில் வெளியேற்ற எச்சரிக்கைகள் வழங்கப்பட்டன.

“தொலைதூர NSW இல், அவர்கள் அடுத்த சில நாட்களுக்கு விளிம்பில் இருப்பார்கள், அதே நேரத்தில் புதன் முதல் வெள்ளி வரை மற்றொரு பெரிய அமைப்பு வருவதற்கு நாங்கள் காத்திருக்கிறோம்” என்று NSW அவசர சேவைகள் அமைச்சர் ஸ்டெஃப் குக் கூறினார். ஆஸ்திரேலியாவின் கிழக்கு கடற்கரை வானிலை லா நினாவால் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது, இது அதிக மழையைக் கொண்டுவருகிறது, இதன் விளைவாக 2021 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து அடிக்கடி வெள்ளம் ஏற்படுகிறது மற்றும் வானிலை பணியகம் இந்த நிகழ்வு அரிதான மூன்றாவது முறையாக நிகழக்கூடும் என்று கணித்துள்ளது.

NSW மற்றும் விக்டோரியா மாநிலங்களில் பல அணைகள் மற்றும் ஆறுகள் ஏற்கனவே நிரம்பியுள்ளன, ஆஸ்திரேலியாவின் 26 மில்லியன் மக்கள்தொகையில் பாதிக்கும் மேற்பட்டவர்கள் வசிக்கின்றனர், மேலும் நிறைவுற்ற நிலங்களில் மேலும் விழுவது விரைவான வெள்ள அபாயத்தை உயர்த்துகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்