27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாசிவகார்த்திகேயன் நடித்த ப்ரின்ஸ் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

சிவகார்த்திகேயன் நடித்த ப்ரின்ஸ் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

சிவகார்த்திகேயனின் இளவரசன் படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் வெளியாகி, ஒரு தரமான ஜாலியான பொழுது போக்கு படம் உருவாகி வருகிறது. டிரெய்லர் நம்மை சிரிக்க வைக்கும் வேடிக்கையான தருணங்களால் நிரம்பியுள்ளது மற்றும் லேசான மனதுடன் சிகிச்சை நம்மை முழுவதும் புன்னகையில் வைத்திருக்கும். இப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் பள்ளி ஆசிரியராக நடித்துள்ளார், அவர் மற்றொரு ஆசிரியரை காதலிக்கிறார், மரியா ரியாபோஷப்கா நடித்தார். இருவரும் இறுதியில் ஒருவரையொருவர் காதலிக்கிறார்கள், ஆனால் மரியா ஒரு வெளிநாட்டவர் என்பதால் நகர மக்கள் அவர்களின் காதலுக்கு எதிராக உள்ளனர். திருமணம் செய்து கொள்வதில் தம்பதிகள் சந்திக்கும் பிரச்சனைகள் தான் இளவரசன்.

இது நமக்கு நன்கு பரிச்சயமான ஒரு முன்மாதிரியாக இருந்தாலும், சிகிச்சையானது புத்துணர்ச்சியூட்டும் மற்றும் நம்மை முதலீடு செய்யும் தருணங்களைக் கொண்டுள்ளது. சிவகார்த்திகேயன் வசீகரமாகவும், அவருக்கு ஜோடியாக மரியா ரியாபோஷப்காவும் இருக்கிறார். ட்ரெய்லரில் நாம் பார்ப்பதிலிருந்து, இளவரசன் நகைச்சுவை மற்றும் காதல் ஆகியவற்றில் உயர்ந்தவராக இருப்பார் என்று தெரிகிறது, மேலும் ரசிகர்களுக்கு ஒரு உற்சாகமான விருந்து காத்திருக்கிறது. சிவகார்த்திகேயனின் தந்தையாக நடிக்கும் சத்யராஜ், அவரது முத்திரை வகுப்புச் செயலை மேசைக்குக் கொண்டுவருகிறார், மேலும் எஸ்கே உடனான அவரது சமன்பாடு கவனிக்க வேண்டிய வேடிக்கையாக இருக்கும். இளவரசனின் நகைச்சுவை உரையாடல்கள் மூலம் நுட்பமான முறையில் வெளிப்படுத்தப்பட்டதாகத் தெரிகிறது மற்றும் டிரெய்லர் அதன் சாராம்சத்தை நமக்குத் தருகிறது.

ஜாதி ரத்னாலு புகழ் கே.வி.அனுதீப் இயக்கிய பிரின்ஸ் திரைப்படம், திறமையான திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் கையில் மற்றொரு சாத்தியமான வெற்றியைப் பெற்றிருப்பதாகத் தெரிகிறது. ட்ரெய்லர் நமது ஆர்வத்தைத் தூண்டும் அதன் சரியான நோக்கத்தை நிறைவேற்றுகிறது, மேலும் சிவகார்த்திகேயன் தனது டாக்டர் மற்றும் டான் படங்களின் வெற்றிப் பயணத்தை இளவரசருடன் தொடர்வது போல் தெரிகிறது. தீபாவளி பண்டிகைக்கு முன்னதாக பிரின்ஸ் அக்டோபர் 21 அன்று திரைக்கு வரவுள்ளது மற்றும் பிளாக்பஸ்டர் திறப்பு நிச்சயமாக அட்டைகளில் உள்ளது. மனோஜ் பரமஹம்சா ஒளிப்பதிவும், பிரவீன் கே.எல் படத்தொகுப்பும் செய்ய, தமன் எஸ் இசையமைத்துள்ளார். அக்டோபர் 21 முதல் பெரிய திரைகளில் வேடிக்கை நிறைந்த காதல் நகைச்சுவையைக் காண தயாராகுங்கள். டிரெய்லரை இங்கே காண்க:

சமீபத்திய கதைகள்