27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாவெறித்தனத்தின் உச்சம் அஜித் – சிவா கூட்டணியில் வெளியான ‘வேதாளம்’ படத்தின் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ...

வெறித்தனத்தின் உச்சம் அஜித் – சிவா கூட்டணியில் வெளியான ‘வேதாளம்’ படத்தின் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜீத் மற்றும் சிவாவின் முந்தைய கூட்டணியான வீரம் படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு 2014 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் இந்தத் திட்டம் அறிவிக்கப்பட்டது, அக்டோபர் 2014 இல், ரத்னம் தயாரிப்பில் தலைமை தாங்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

இந்த படம் கடந்த பிப்ரவரி 24-ஆம் தேதி தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி என நான்கு மொழிகளில் திரையரங்குகளில் ரிலீஸானது. இதில் ‘தல’ அஜித் காக்கி சட்டை அணிந்து பவர்ஃபுல்லான போலீஸ் ரோலில் வலம் வந்து எதிரிகளை துவம்சம் செய்திருந்தார். இதனைத் தொடர்ந்து அஜித்தின் 61-வது படத்தை இயக்குநர் ஹெச் வினோத்தே இயக்க, போனி கபூர் தயாரிக்கிறாராம்.

இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக ரகுல் ப்ரீத் சிங் நடிக்கிறார். மேலும், மிக முக்கிய ரோல்களில் வீரா, மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள். இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்து வருகிறார், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் பரபரப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இந்த படத்துக்கு பிறகு அஜித்தின் 62-வது படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவிருக்கிறார்.

‘தல’ அஜித்தின் கேரியரில் மிக முக்கியமான படம் ‘வேதாளம்’. இந்த படத்தை பாப்புலர் இயக்குநர்களில் ஒருவரான சிவா இயக்கியிருந்தார். இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக ஸ்ருதி ஹாசன் நடித்திருந்தார். மேலும், மிக முக்கிய ரோல்களில் லக்ஷ்மி மேனன், தம்பி இராமையா மற்றும் பலர் நடித்திருந்தனர். இந்த படம் உலக அளவில் ரூ.138 கோடி வசூல் செய்து சாதனை படைத்ததாம்.

தல அஜித் அதன் ஆரம்ப நாட்களில் திரைப்படத்தின் மீது அபரிமிதமான வெறியைக் காட்டினார், அவர்களின் உற்சாகத்தை வேதாளம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் எளிதாகக் காணலாம். இது தனி ஒருவன் வெளியாகவில்லை, அதே நாளில் சூப்பர் ஸ்டார் கமல்ஹாசனின் மற்றொரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் தூங்காவனம் வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் இன்னும் இந்த அஜீத் நடித்த படம் வெளிவந்தாலும் சிறந்த வணிக புள்ளிவிவரங்களை வசூலிக்க முடிந்தது. தமிழகத்தின் பல பகுதிகளில் கனமழை பெய்தாலும், திரையரங்குகளில் இப்படம் ரசிகர்களின் வரவேற்பை பெற்றது.

சமீபத்திய கதைகள்