28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeதமிழகம்இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் தடையற்ற 5G வழங்க தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்களுடன் இணையும்

இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் தடையற்ற 5G வழங்க தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்களுடன் இணையும்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

போரூர், ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே சாலையை சீரமைக்க வேண்டும் என...

சென்னை மெட்ரோ ரயில் நிறுவனம் (சிஎம்ஆர்எல்), போரூர்-ஐயப்பன்தாங்கல் இடையே கட்டுமானப் பணிகள்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல்: இளங்கோவன் அதிக வாக்கு வித்தியாசத்தில்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலின் இரண்டாம் கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் காங்கிரஸ் வேட்பாளர்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தல் முதல் சுற்றில் இளங்கோவன் அதிக...

வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலுக்கான முதல்கட்ட வாக்கு எண்ணிக்கையில் திமுக...

திருவான்மியூரில் கொலை முயற்சி வழக்கில் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டனர்

திருவான்மியூரில் கடந்த பிப்ரவரி 27ஆம் தேதி டாஸ்மாக் அருகே குடிபோதையில் ஒருவரைத்...

8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்த 43 வயது நபர்...

வண்ணாரப்பேட்டை அருகே 8 கிலோ கஞ்சா வைத்திருந்ததாக 43 வயது நபரை...

புதனன்று முன்னணி மொபைல் கைபேசி வீரர்கள், தொலைத்தொடர்பு சேவை வழங்குநர்களுடன் இணைந்து தேவையான 5G மென்பொருள் புதுப்பிப்புகளை ஆண்டு இறுதிக்குள் வெளியிடுவதாகக் கூறினர், ஏனெனில் முதல் கட்டத்தில் உள்ள இடைவெளிகளை சரிசெய்யவும், மில்லியன் கணக்கானவர்களுக்கு 5G க்கு தடையற்ற மாற்றத்தை உறுதிப்படுத்தவும் அரசாங்கம் கூறியது.

ஒரு கூட்டத்தில், புதிய தொழில்நுட்பத்தை விரைவாக ஆதரிக்குமாறு பங்குதாரர்களிடம் அரசாங்கம் கூறியது.

டிசம்பர் இறுதிக்குள் ஐபோன்களுக்கான ஓவர்-தி-ஏர் (OTA) அப்டேட் மூலம் 5G-இயக்கப்பட்ட சேவைகளை வெளியிடுவதாக ஆப்பிள் கூறியிருந்தாலும், நவம்பர் நடுப்பகுதியில் மென்பொருள் புதுப்பிப்புகளை வெளியிடுவதாக சாம்சங் கூறியது.

OTA புதுப்பிப்பு என்பது புதிய மென்பொருள், ஃபார்ம்வேர் அல்லது பிற தரவை மொபைல் சாதனங்களுக்கு வயர்லெஸ் டெலிவரி ஆகும். வயர்லெஸ் கேரியர்கள் மற்றும் அசல் உபகரண உற்பத்தியாளர்கள் (OEM கள்) பொதுவாக ஃபார்ம்வேரை வரிசைப்படுத்தவும், Wi-Fi அல்லது மொபைல் பிராட்பேண்ட் மூலம் தங்கள் நெட்வொர்க்குகளில் பயன்படுத்த ஃபோன்களை உள்ளமைக்கவும் ஓவர்-தி-ஏர் புதுப்பிப்புகளைப் பயன்படுத்துகின்றனர்.

“நெட்வொர்க் சரிபார்ப்பு மற்றும் தரம் மற்றும் செயல்திறனுக்கான சோதனை முடிந்தவுடன், ஐபோன் பயனர்களுக்கு சிறந்த 5G அனுபவத்தை வழங்க, இந்தியாவில் உள்ள எங்கள் கேரியர் கூட்டாளர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றி வருகிறோம். மென்பொருள் புதுப்பித்தல் மூலம் 5G இயக்கப்பட்டு, ஐபோன் பயனர்களுக்குச் செல்லத் தொடங்கும். டிசம்பர்,” ஆப்பிள் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

சாம்சங் நிறுவனம் 2009 ஆம் ஆண்டு முதல் 5ஜி தொழில்நுட்ப மேம்பாட்டிற்கு முன்னோடியாக இருப்பதாகவும், உலகளவில் 5ஜி தொழில்நுட்பத்தை தரப்படுத்துவதில் முன்னணிப் பங்காற்றுவதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

“இந்தியாவில், சாம்சங் 5G சாதனங்களின் பரந்த போர்ட்ஃபோலியோவைக் கொண்டுள்ளது. நாங்கள் எங்கள் ஆபரேட்டர் கூட்டாளர்களுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றி வருகிறோம், மேலும் நவம்பர் நடுப்பகுதியில் எங்கள் 5G சாதனங்களில் OTA புதுப்பிப்புகளை வெளியிட உறுதிபூண்டுள்ளோம்,” என்று நிறுவனத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

தொலைத்தொடர்பு மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறை செயலாளர்கள் தலைமையில் நடைபெற்ற கூட்டத்தில், சாம்சங், ஆப்பிள் மற்றும் சியோமி ஆகியவை முக்கிய மொபைல் போன் தயாரிப்பாளர்கள்.

“Pixel 7, 7 Pro மற்றும் Pixel 6a ஆகியவை 5G திறன் கொண்ட சாதனங்கள். விரைவில் செயல்பாட்டை செயல்படுத்த இந்திய கேரியர்களுடன் நாங்கள் தீவிரமாக பணியாற்றி வருகிறோம்” என்று கூகுள் இந்தியா செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

Xiaomi இந்தியாவின் தலைவர் முரளிகிருஷ்ணன் பி, IANS இடம், தற்போது, ​​அதன் 5G ஸ்மார்ட்போன் மாடல்களில் 100 சதவீதம் NSA நெட்வொர்க்கை ஆதரிக்கிறது, இதில் பயனர்கள் 5G நெட்வொர்க்குடன் இணைக்க நெட்வொர்க் அமைப்புகளில் ‘5G ஐ விரும்பு’ என்பதைத் தேர்வு செய்யலாம்” என்றார்.

“Xiaomi 12 Pro 5G, Mi 11X Pro, Xiaomi 11i, Xiaomi 11i ஹைப்பர்சார்ஜ் போன்ற சில சாதனங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க FOTA (Firmware over-the-air) புதுப்பிப்புகளை நாங்கள் ஏற்கனவே வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளோம். தீபாவளிக்குள் பெரும்பாலான சாதனங்கள் OTA புதுப்பிப்புகளைப் பெறத் தொடங்கும். ,” முரளிகிருஷ்ணன் மேலும் கூறினார்.

ஏர்டெல் மற்றும் ஜியோ ஆகியவை தங்களது 5ஜி சேவைகளை முக்கிய பெருநகரங்களில் படிப்படியாக அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன. Vodafone-Idea அதன் 5G ரோல்-அவுட் திட்டங்களை இன்னும் வெளியிடவில்லை.

சமீபத்திய கதைகள்