28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாநோ சாங்ஸ், ஒன்லி ஆக்ஷன், இறங்கி அடிக்கும் அஜித்!!துணிவு படத்தை பற்றி வெளியான சரவெடி...

நோ சாங்ஸ், ஒன்லி ஆக்ஷன், இறங்கி அடிக்கும் அஜித்!!துணிவு படத்தை பற்றி வெளியான சரவெடி அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் துணிவு படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். அஜீத், மஞ்சு வாரியர் உள்ளிட்ட குழுவினர் செப்டம்பர் மாதம் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக பாங்காக் சென்றனர். விஜய்யின் தமிழ்-தெலுங்கு படமான வரிசுவுடன் மோதவுள்ள இப்படத்தை 2023 பொங்கலுக்கு வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இருப்பினும், படப்பிடிப்பு மற்றும் வெளியீட்டுத் திட்டத்தை முடிப்பது குறித்து தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடவில்லை.

அஜித்தை பொறுத்தவரை ஒரு இயக்குனர் இயக்கத்தில், படம் நடிப்பது பிடித்து விட்டால்.. தொடர்ந்து அவருக்கு பட வாய்ப்புகளை அள்ளிக் கொடுப்பார். அந்த வகையில், ‘நேர்கொண்ட பார்வை’, ‘வலிமை’, ஆகிய இரண்டு ஹிட் படங்களை தொடர்ந்து… மூன்றாவது முறையாக இயக்குனர் எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் இணைந்து நடித்து வரும் திரைப்படம் ‘துணிவு’. இந்த படத்தை மூன்றாவது முறையாக பிரபல பாலிவுட் பட தயாரிப்பாளரும், மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் கணவருமான போனி கபூர் தான் தயாரித்துள்ளார்.

இந்தப் படத்தின் பூஜை போடப்பட்டு, படப்பிடிப்பு துவங்கிய பின்னர் நீண்ட நாட்கள் ஆகியும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டீசர் குறித்த எந்த தகவலையும் படக்குழுவு அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படவில்லை. ஏற்கனவே வலிமை படத்தின் அப்டேட் வெளியாக தாமதம் ஆனதால், படக்குழுவை தொடர்ந்து நச்சரித்து… செல்லும் இடமெல்லாம் வலிமை அப்டேட் கேட்டு ரசிகர்கள் அட்ராசிட்டி செய்த நிலையில், கடந்த ஒரு மாதமாக… போனி கபூரிடம் துணிவு படத்தின் அப்டேட் தகவலையும் கேட்க துவங்கினர்.

ஏற்கனவே ஸ்ரீதேவியின் பிறந்த நாள் அன்று, இந்த படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் மற்றும் டைட்டிலை போனி கபூர் வெளியிடுவார் என காத்திருந்து ரசிகர்கள் ஏமாந்தனர். இதைத்தொடர்ந்து யாரும் எதிர்பாராத விதமாக நேற்று மாலை 6 மணிக்கு அஜித் நடித்த வரும் ‘துணிவு’ படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரையும், டைட்டிலையும் படக்குழு வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்தது.

இதை தொடர்ந்து தற்போது இந்த படத்தின் கதை குறித்த சீக்ரெட் தகவல் ஒன்று வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. இந்த படம் வங்கி கொள்ளையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்படும் படம் என கூறப்பட்டு வந்த நிலையில் தற்போது இந்த படத்தின் கதை உண்மை கதையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்டது என்பது குறித்த தகவல் தற்போது சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

அதாவது கடந்த 1985 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாப் வங்கியில், 15 சீக்கியர்கள் போலீஸ் வேடத்தில் நுழைந்து சுமார் 4.5 பில்லியன் அமெரிக்க டாலருக்கு நிகரான பணத்தை கொள்ளையடித்து சென்றனர். அதேநேரம் அந்த வங்கியில் உள்ள ஊழியர்களுக்கோ… வாடிக்கையாளர்களுக்கோ… சிறு காயத்தை கூட அவர்கள் ஏற்படுத்தவில்லை. அனைத்தையும் அசைவுகளையும் திட்டமிட்டு இந்த கொள்ளை சம்பவம் நடந்தது. இந்த கதையை தான், தற்போது மையமாக வைத்து தற்போது துணிவு படத்தை இயக்குனர் ஹச் வினோத் எடுத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இதே போன்ற கதையை மையமாக வைத்து தான்… ‘Money heist’ வெப் சீரிஸ் தொடரும் எடுக்கப்பட்டிருந்தது. ஏற்கனவே… ஏற்கனவே ‘துணிவு’ திரைப்படம் Money heist வெப் சீரிஸில் காப்பி போன்று எடுக்கப்படுகிறதா? என சில தகவல்கள் உலா வந்த நிலையில்… இந்த தகவல் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. படம் வந்த பின்னரே… உண்மையான கதைக்களம் என்ன என்பது தெரியவரும்.

வங்கிக் கொள்ளை வழக்கு நீதிமன்றத்தில் 30 ஆண்டுகளாக விசாரணையில் இருந்தது, 2019 இல் இறுதித் தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டது. 2017 இல் ஒன்பது பேர் குற்றவாளிகள் என தீர்ப்பளிக்கப்பட்டு நீதிமன்றத்தால் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது, இருவர் இறந்துவிட்டனர் மற்றும் பதின்மூன்றில் இருவர் திரும்பப் பெறப்பட்டனர். இப்படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரம் தீவிரவாதியாக மாறிய முன்னாள் பஞ்சாப் போலீஸ் அதிகாரி லப் சிங்கால் ஈர்க்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. காலிஸ்தான் கமாண்டோ படையை உருவாக்க உருவாக்கப்பட்ட மிகப்பெரிய வங்கிக் கொள்ளைக்கு மூளையாக செயல்பட்டவர் லப் சிங்.

இந்தியாவின் மிகப்பெரிய வங்கிக் கொள்ளையின் பின்னணியில் உள்ள சில சொல்லப்படாத கதையை ‘துனிவு’ மூலம் அஜித் மற்றும் எச்.வினோத் வெளியிட உள்ளனர். இருப்பினும், படத்தின் கதையை உறுதிப்படுத்த படத்தின் டீசர் அல்லது டிரெய்லர் வரும் வரை காத்திருப்போம்.

இதற்கிடையில், நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது கூட்டுப்பணியை துனிவு குறிக்கிறது. துனிவு ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவு நீரவ் ஷா, இசை ஜிப்ரான், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டி.

சமீபத்திய கதைகள்