27.8 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமா10ஆம் வகுப்பு பள்ளி பாட புத்தகத்தில் இடம்பெற்ற அஜித்தின் பெயர் !! ரியல் ஹீரோ...

10ஆம் வகுப்பு பள்ளி பாட புத்தகத்தில் இடம்பெற்ற அஜித்தின் பெயர் !! ரியல் ஹீரோ !!குவியும் வாழ்த்துக்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

இயக்குனர் எச் வினோத் அஜீத் மற்றும் மஞ்சு வாரியரின் தோற்றத்தைப் பயன்படுத்தினார். துனிவு படத்தில் சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், அஜய், மகாநதி சங்கர், ஜி.எம்.சுந்தர், சிபி சந்திரன், அமீர் மற்றும் பாவ்னி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். ஜிப்ரான் இசையமைக்க, சுப்ரீம் சுந்தரின் சண்டைக்காட்சிகளுடன் நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். 2023ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு வெளியிட படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் இந்த திரைப்படத்தில் ரிலிஸ்காக ரசிகர்கள் மிகவும் ஆர்வமாக காத்து வருகிறார்கள். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு நடிகர் அஜித் தற்பொழுது தாய்லாந்தில் பைக் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளார்.

அதாவது நடிகர் அஜித் அக்டோபர் 19ம் தேதி வீடு திரும்புவார் என தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது. மேலும் இயக்குனர் ஹெச் வினோத் தற்பொழுது சென்னை மவுண்ட் அண்ட் ரோட்டில் மற்ற நடிகர்களை வைத்து பேட்ச் வொர்க் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வருகிறார். இது குறித்த புகைப்படங்களும் சோசியல் மீடியாவில் வைரலானது இவ்வாறு தொடர்ந்து அடுத்தடுத்த படங்களில் நடித்து வரும் நடிகர் அஜித் துணிவு திரைப்படத்தினை தொடர்ந்து ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார்.

இவர் நடிக்க இருக்கும் இந்த திரைப்படத்தினை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கய, அனிருத் இசையமைக்க, லைக்கா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிப்பில் உருவாக இருப்பதாக அதிகாரப்பூர்வமான தகவல் வெளியாகி உள்ளது. மேலும் இதனை தொடர்ந்து நடிகர் அஜித்தின் 63 வது திரைப்படத்தின் யார் இயக்குவார் என தெரியவில்லை. ஆனால் இயக்குனர்கள் மற்றும் தயாரிப்பாளர்களுக்கு இடையே கடும் போட்டி நிலவி வருகிறது எனவும் கூறப்படுகிறது.

இவ்வாறு தொடர்ந்து அடுத்தடுத்த படங்களில் நடித்து வரும் நடிகர் அஜித் ஏகே 62 படத்திற்கு பிறகு ஒன்றரை வருடம் இடைவெளி எடுக்க முடிவு செய்துள்ளதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது எனவே நடிகர் அஜித்தும் அவருடைய இரண்டு பைக்கர்களும் இணைந்து ஏழு கண்டங்கள் மற்றும் 60 நாடுகளை உள்ளடக்கிய பைக் பயணத்தை மேற்கொள்ள திட்டமிட்டு இருக்கிறார்களாம் அதை நான் கிட்டத்தட்ட 18 மாதங்கள் அஜித் பைக்கில் வலம் வர முடிவு செய்துள்ளார்.

இதன் காரணமாக நடிகர் அஜித் சினிமாவில் இருந்து இடைவெளி எடுக்க இருக்கிறார். எனவே நடிகர் அஜித் மொத்தம் இரண்டரை வருடங்கள் படத்தில் நடிக்காமல் இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ள நிலையில் அவருடைய ரசிகர்கள் மிகவும் சோகத்தில் இருந்து வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் 10 பாட புத்தகத்தில் அஜித்தின் பெயரை குறிப்பிட்ட வினாத்தாள் வைரலாகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் படமாகும், இதில் அஜித் குமார் புதிய தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான த்ரில்லர் அசுரன் (2019)க்குப் பிறகு மலையாள நட்சத்திரத்தின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இதுவாகும். படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். அவர், சுவாரஸ்யமாக, எச் வினோத் இயக்கிய நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படங்களின் தயாரிப்பாளராக பணியாற்றினார். துனிவு 2023 பொங்கலின் போது திரைக்கு வர வாய்ப்புள்ளது. அதே காலகட்டத்தில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்படவுள்ள விஜய்யின் மிருகத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்