28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாஉண்மையிலேயே அஜித் ஏஆர் ரஹ்மான் காம்போ இணையாததற்கு முக்கிய காரணமே இது வா ? ரசிகர்கள்...

உண்மையிலேயே அஜித் ஏஆர் ரஹ்மான் காம்போ இணையாததற்கு முக்கிய காரணமே இது வா ? ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜித் குமார் நடிப்பில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான துணிவு, 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வரும் என்று நிறுவனம் உறுதி செய்துள்ளது. எச் வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார்

அந்த வகையில் இயக்குனர் ஹெச்.வினோத்,போனிகபூர்,யுவன் சங்கர் ராஜா என இவர்கள் மூவருடனும் மூன்று திரைப்படங்களில் அஜித் கைகோர்த்து நடித்துள்ளார். அதுபோலவே, வி சென்டிமென்டில் உருவான வீரம், விவேகம், விசுவாசம், வேதாளம் உள்ளிட்ட நான்கு திரைப்படங்களை இயக்குனர் சிறுத்தை சிவாவின் இயக்கத்தில் அஜித் நடித்து இருந்தார்.

இதனிடையே நடிகர் அஜித்தின் பல திரைப்படங்களுக்கு பல இசையமைப்பாளர்கள் வேலை செய்த போதிலும், யுவன் சங்கர் ராஜா,அஜித்தின் திரைப்படத்திற்கு அதிகமாக இசையமைத்து வருகிறார்.
யுவன் சங்கர் ராஜா,அஜித்தின் தீனா திரைப்படத்தில் தான் முதன்முறையாக கைக்கோர்த்தார். அத்திரைப்படம் வெளியாகி, பாடல்கள் அனைத்தும் சக்கை போடு போட்டது.

அதைத்தொடர்ந்து மங்காத்தா, பில்லா, பில்லா 2 சமீபத்தில் வெளியான வலிமை உள்ளிட்ட அனைத்து அஜித்தின் திரைப்படங்களுக்கும் யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். இதனிடையே இசைப்புயல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் இசையில் இணைந்து பவித்ரா, வரலாறு, கண்டுகொண்டேன் கண்டுகொண்டேன் உள்ளிட்ட மூன்று திரைப்படங்களில் மட்டுமே அஜித் இணைந்துள்ளார்.

கிட்டத்தட்ட 16 வருடங்கள் ஆகியும் இன்று வரை ஏ.ஆர் .ஹ்மானுடன் அஜித் இணையாத காரணம் தற்போது வெளியாகி உள்ளது. பொதுவாக ஏ ஆர் ரஹ்மான் தமிழையும் தாண்டி ஹிந்தி உள்ளிட்ட வேறு சில மொழிகளில் அதிக படங்களில் இசையமைப்பதில் பிஸியாக இருப்பார்.

இதனிடையே நடிகர் அஜித்தும் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானை அதிகமாக தொந்தரவு செய்யும் வகையில் இருக்கக் கூடாது என்பதற்காகவே அவரது படத்தில் கமிட்டாக்கமாட்டாராம். இருந்தாலும் யுவன் சங்கர் ராஜா அஜித்திற்கு ராசி என்பதால் அவரையே அதிக திரைப்படங்களில் அஜித் கமிட்டாக்கி வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தற்போதைய திட்டப்படி வெளியீடு நடந்தால், வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் விஜய்யின் இருமொழிப் படமான வரிசு/வரசடு படத்துடன் துணிவு மோதும். துனிவு படத்தின் இறுதி அட்டவணை சமீபத்தில் பாங்காக்கில் நிறைவடைந்தது. இன்னும் சில நாட்கள் பேட்ச்வொர்க் எஞ்சியுள்ளதாகவும், தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனை தொடங்குவார்கள் என்றும் ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது.

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவு நீரவ் ஷா, இசை ஜிப்ரான், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டி.

சமீபத்திய கதைகள்