27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமா'அவதார் 2: தி வே ஆஃப் வாட்டர்' படத்தின் டிரெய்லர்இதோ

‘அவதார் 2: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ படத்தின் டிரெய்லர்இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

ஜேம்ஸ் கேமரூனின் காவிய ஸ்பெஷல் எஃபெக்ட்ஸ் களியாட்டம் ‘அவதார்’ 2009 இல் வெளியிடப்பட்டபோது அதன் நேரத்தை விட மைல்களுக்கு முன்னால் இருந்தது. இது வரலாற்றில் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படமாக மாறியது, இது ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக ‘அவெஞ்சர்ஸ் : எண்ட்கேம்’ முறியடிக்கப்பட்டது. அது. நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ நீண்ட காலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்டு, அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் வெளியிடப்பட்டது.

அதிகாரப்பூர்வ சுருக்கம் கூறுகிறது, “அவதார்: த வே ஆஃப் வாட்டர்” முதல் திரைப்படத்தின் நிகழ்வுகளுக்கு ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக அமைந்தது, சல்லி குடும்பத்தின் (ஜேக், நெய்திரி மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகள்) கதையைச் சொல்லத் தொடங்குகிறது, அவர்களைத் தொடர்ந்து வரும் பிரச்சனை. , ஒருவரையொருவர் பத்திரமாக வைத்துக் கொள்ள அவர்கள் எவ்வளவு தூரம் செல்கிறார்கள், உயிருடன் இருக்க அவர்கள் போராடும் போர்கள் மற்றும் அவர்கள் தாங்கும் துயரங்கள்.”

கேமரூன் மற்றும் அவரது குழுவினர் ‘அவதார்’ படத்தில் எங்களை வேறொரு கிரகத்திற்கு அழைத்துச் சென்றபோது, ​​அவர் இப்போது மற்றொரு புதிய உலகத்தையும் அதன் அற்புதமான வாழ்க்கையையும் நமக்குக் காட்ட ஆழமான தண்ணீருக்குள் அழைத்துச் சென்றார். இரண்டு நிமிட இருபத்தெட்டு வினாடிகள் மூச்சடைக்கக் கூடிய காட்சிகள் தனக்குத்தானே பேசுவதால் தொழில்நுட்ப மந்திரவாதியைப் பற்றி பேசுவது மிதமிஞ்சியதாக இருக்கும்.

மாஸ்டர் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஏற்கனவே உலகெங்கிலும் உள்ள ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்களுக்கு தனது கனவை விற்றுவிட்டார் என்பது உறுதியானது மற்றும் ‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் உண்மையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது. கிறிஸ்மஸ் விடுமுறைக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி இந்தியாவில் ஆங்கிலப் பதிப்போடு தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மற்றும் பிற இந்திய மொழிகளில் திரையில் இதுவரை இல்லாத CG மேஜிக் வெளிவரும்.

‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ படத்தில் சாம் வொர்திங்டன், ஜோ சல்டானா, சிகோர்னி வீவர், ஸ்டீபன் லாங் மற்றும் கேட் வின்ஸ்லெட் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். திரைக்கதை ஜேம்ஸ் கேமரூன் & ரிக் ஜாஃபா & அமண்டா சில்வர். லைட்ஸ்டார்ம் என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிப்பு செய்யப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் உலகளாவிய விநியோகம் 20th செஞ்சுரி ஃபாக்ஸால் செய்யப்படுகிறது. பண்டோராவை மீண்டும் பார்க்க வேண்டிய நேரம் நெருங்கிவிட்டது!

சமீபத்திய கதைகள்