27.8 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஇந்த விளையாட்டு படத்தின் மையத்தில் ஒரு காதல் கதை உள்ளது: விஷ்ணு விஷால்

இந்த விளையாட்டு படத்தின் மையத்தில் ஒரு காதல் கதை உள்ளது: விஷ்ணு விஷால்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

சமீபத்தில் வெளியான OTT திரைப்படத்தை கூட பார்வையாளர்கள் தங்கள் வீட்டில் இருந்தபடியே பார்க்கும் வாய்ப்பு இருக்கும் இந்த நேரத்தில், அவர்களை திரையரங்குகளுக்கு இழுக்கும் கூடுதல் பொறுப்பு திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களுக்கு இருப்பதாக விஷ்ணு விஷால் கருதுகிறார்.

“நீங்கள் ஒரு திரைப்படத்தை ஏற்றும் அளவு மிகவும் முக்கியமானது என்று நான் நினைக்கிறேன், ஏனென்றால் நீங்கள் அதை பெரிய திரையில் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா இல்லையா என்பதை தீர்மானிக்க உதவுவதில் அனைத்து வித்தியாசங்களையும் ஏற்படுத்தும் அளவுகோல் இதுவாகும். நீங்கள் ஒரு ஸ்போர்ட்ஸ் படம் எடுக்கிறீர்கள் என்றால், சட்டத்தில் அந்த கூட்டம் இருக்க வேண்டும். ஆடிட்டோரியத்தில் போட்டிக் காட்சியை அமைக்க முடியாது மற்றும் பார்வையாளர்களில் ஒரு சிலரை மட்டுமே வைத்திருக்க முடியாது. திருவிழாக் காட்சி என்றால், நீங்கள் ஒரு பெரிய கூட்டத்தைக் காட்ட வேண்டும், ஏனென்றால் அது உண்மையில் அப்படித்தான். இன்று பார்வையாளர்கள் தெளிவாக இருக்கிறார்கள். ஸ்கேல் இருந்து தான் தியேட்டருக்கு வருவாங்க, இல்லனா OTT லயே பாக்கறேன்னு சொல்லுவாங்க,” என்று அவர் கருத்து கூறுகிறார்.

அதனால்தான், செல்ல அய்யாவு இயக்கிய தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிக் கட்டா குஸ்தியை பெரிய அளவில் தயாரிப்பதில் நடிகர் விழிப்புடன் இருந்தார். “இது ஒரு விளையாட்டு குடும்ப நாடகம், குஸ்தி ஸ்கிரிப்ட்டின் ஒருங்கிணைந்த பகுதியாகும். ஆக, படப்பிடிப்பு அல்லது இடைவேளை மற்றும் க்ளைமாக்ஸின் போது ஐந்து நாட்களுக்கு 800 பேருக்கு மேல் செட்டில் இருந்தோம். ஒரு முக்கியமான காட்சிக்காக, இன்னும் ஐந்து முதல் ஆறு நாட்களுக்கு 2000 பேர் ஸ்பாட்ல இருக்கிறோம். என்னுடைய எல்லாப் படங்களிலும் இந்தப் படம்தான் அதிக குழுவினரைக் கொண்டிருந்தது.

டெக்னீஷியன்கள் என்று வந்தாலும், நான் பெரும்பாலும் அறிமுக நடிகர்கள் அல்லது ஒப்பீட்டளவில் புதுமுகங்களுடன்தான் பணியாற்றியிருக்கிறேன். ஆனால் இதில் எனக்கு படக்குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் ரிச்சர்ட் எம் நாதன், இசையமைப்பாளர் ஜஸ்டின் பிரபாகரன், எடிட்டர் பிரசன்னா, கலை இயக்குனர் உமேஷ் என பெரிய பெயர்கள் உள்ளன. KGF போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய அன்பரிவ் மாஸ்டர்கள் எங்களுக்காக ஸ்டண்ட் நடனம் அமைத்துள்ளனர். அந்த அளவில் அவர்கள் ஏதாவது செய்ய, நாம் அவர்களுக்கு சிறந்த தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்க வேண்டும். என் படத்துக்காக இதைச் செய்ய முடிந்ததை நினைத்து நான் வியப்படைகிறேன். எந்த நேரத்திலும், அந்த இடத்தில் குறைந்தது ஆறு-ஏழு கேரவன்கள் இருந்தன. நம்ம படமா இதுனு ஒரே மாலைப்பா இருக்கு” ​​என்கிறார்.

அவரது கேரக்டரைப் பற்றி பேசும்போது கூட, விஷ்ணு இதுவரை செய்யாத கதாபாத்திரம் என்கிறார். “இந்தப் பையன் தன் சொந்த மனதைப் பயன்படுத்தாதவன். அந்தத் தன்னிச்சையாக இருக்க வேண்டும் என்று உணர்ந்தேன், அதனால், படப்பிடிப்பில் இயக்குநர் சொன்னதைக் கேட்டேன். குஸ்தியைத் தவிர, கணவன் மனைவிக்கு இடையே ஏற்படும் பிரச்சனையைப் பற்றியது. அதன் இதயத்தில் ஒரு காதல் கதை. கணவரிடம் இருக்க வேண்டிய மற்றும் இருக்க வேண்டிய குணங்களை நாங்கள் வெளிப்படுத்த முயற்சித்தோம்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார், “இந்த குணாதிசயம் எனக்கு மிகவும் புதியது. நான் வழக்கமாக ஒத்திகை பார்ப்பதில்லை மற்றும் விவாதங்களை முழுமையாக நம்புவதில்லை. நான் வசனங்களை நினைவில் வைக்க முயற்சிக்கவில்லை, ஆனால் கதாபாத்திரத்தைப் புரிந்துகொள்கிறேன். அதனால்தான் இந்த நபராக நடிப்பது எனக்கு சவாலாக இருந்தது. கணவனாக இந்த ஊர்கார பையனாக எனக்கு வித்தியாசமான உடல் மொழியும், குஸ்தியில் இருக்கும் ஒருவனாக வேறு உடல் மொழியும் இருக்க வேண்டும்.

இதற்கிடையில், சீனு ராமசாமியுடனான அவரது படம், விஜய் சேதுபதியுடன் இணைந்து நடிக்கும் இடம் பொருள் யாவல் பற்றிய பேச்சுக்கள் உள்ளன – இது ஐந்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக கேனில் கிடக்கிறது – விரைவில் திரைக்கு வருகிறது. “இது ஒரு நல்ல படம், அவர்கள் அதை வெளியிடுவார்கள் என்று நம்புகிறேன்,” என்று அவர் கையெழுத்திடுகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்