27.8 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாஅந்த ஒரு விஷயத்திற்காக அஜித்திடம் கெஞ்சும் ஜிப்ரான் !! செவி சாய்ப்பாரா அஜித் !! இது...

அந்த ஒரு விஷயத்திற்காக அஜித்திடம் கெஞ்சும் ஜிப்ரான் !! செவி சாய்ப்பாரா அஜித் !! இது மட்டும் நடந்தால்!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. அவர் ஒரு தேசி அவதாரத்தில் நடித்ததால் இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிக்பாவை எதிர்நோக்குபவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். துணிவு படத்தின் டப்பிங்கை ஏகே முடித்துள்ளார். மேலும், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது. துணிவு ஒரு அதிரடி நாடகம், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

நடிகர் அஜித்குமார் தற்போது இயக்குனர் எச்.வினோத் இயக்கத்தில் “துணிவு” திரைப்படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.இந்த படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர், வெற்றி கிரண், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா என பல பிரபலங்கள் நடித்து வருகிறார்கள். படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் இசையமைத்து வருகிறார்.

இந்த படத்திற்கான படப்பிடிப்புகள் அனைத்தும் முடிவடைந்து தற்போது இறுதிக்கட்ட பணிகள் மும்மரமாக நடைபெற்று வருகிறது. நேற்று படத்தின் நாயகி மஞ்சு வாரியர் தன்னுடைய டப்பிங் பணிகளை தொடங்கி முடித்துக்கொடுத்தார். அதற்கான புகைப்படமும் அவரே தன்னுடைய சமூக வலைதளபக்கங்களில் வெளியீட்டு அறிவித்திருந்தார்.

அவரை தொடர்ந்து, நடிகர் அஜித்தும் தனது டப்பிங் பணியை இன்று தொடங்கி முடித்துக்கொடுத்துள்ளார். அதற்கான புகைப்படத்தை மஞ்சு வாரியார் தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். அந்த புகைப்படம் தான் தற்போது இணையத்தில் ட்ரெண்டிங்கில் உள்ளது. புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் இருக்கிறார்கள்.

இந்த திரைப்படம் அடுத்த ஆண்டு பொங்கல் தினத்தை முன்னிட்டு வெளியாகவுள்ளது. விரைவில் ரிலீஸ் தேதி மற்றும் படத்தின் முதல் பாடல் வெளியாகும் தேதிக்கான அப்டேட்டுகள் வரிசையாக வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் அஜித்தின் அறிமுக பாடலுக்கு அனிருத் பாடியதாக புகைப்படத்தை வெளியிட்டார் ஜிப்ரான்

இந்நிலையில் அஜித்தை எப்படியாவது பாட வைக்கும் முயற்சியில் வினோத்த்தும் ஜிப்ரானும் அஜித்திடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதாகவும் கோடம்பாக்கத்தில் கிசு கிசுகப்படுகிறது . ஏன்னென்றால் ப்ரோமோஷன் நிகழ்ச்சிக்கு நோ சொன்னதால் இது நடக்கும் பட்சத்தில் துணிவு படத்தின் ரீச் எங்கயோ போய்விடும் என்றும் படக்குழு தீவிர காட்டி வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இந்த பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசை படத்துடன் துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்