30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாநடிகர் விஷால் 11 ஜோடிகளுக்கு திருமணம் செய்து வைத்தார் !!

நடிகர் விஷால் 11 ஜோடிகளுக்கு திருமணம் செய்து வைத்தார் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

நடிகர் விஷால் சில தொண்டு நிறுவனங்களில் ஈடுபட்டு வருகிறார். இவரது முயற்சியால் இன்று திருவள்ளூரில் 11 ஜோடிகளுக்கு திருமணம் நடந்தது. மணமக்கள் மற்றும் மணமகளின் திருமண ஆடைகளை வாங்குவது முதல் புதிய வாழ்க்கையைத் தொடங்குவதற்கான அனைத்து வசதிகளும் அவர்களுக்கு இருப்பதை உறுதி செய்வது வரை – முழு விழாவையும் நடிகர் கவனித்துக்கொண்டார்.

விழாவில் விஷால் பேசுகையில், “எனக்கு பட்டு வேஷ்டி மற்றும் சட்டை அணிவது மிகவும் பிடிக்கும், ஆனால் அடிக்கடி அணியும் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. இந்நிகழ்ச்சியை சிறப்பாக நடத்த உறுதுணையாக இருந்த கண்ணனுக்கும் ஹரிக்கும் மற்றவர்களுக்கும் நன்றி சொல்ல வேண்டும். ஒரு நாள், கண்ணன் எனக்கு ஜோடிகளின் திருமண விழாக்களுக்கு நிதியுதவி செய்ய யோசனை கூறினார். ஆனால் அப்போது எனது படத்தின் படப்பிடிப்பில் காயம் ஏற்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தேன். இந்த தேதியில் நாங்கள் இறுதியாக பூஜ்ஜியமாகிவிட்டோம். இன்று, எனது குடும்பம் விரிவடைந்து விட்டது, எனக்கு 11 சகோதரிகள் உள்ளனர்.
அவர் மேலும் கூறுகையில், “இந்த சகோதரிகள் (11 மணப்பெண்கள்) எனது சொந்தங்களைப் போன்றவர்கள். அவர்களின் நலமே எனது முன்னுரிமை. நான் இந்த விழாக்களில் மட்டும் கலந்துகொள்பவன் அல்ல. நான் எப்போதும் என் சகோதரிகளை கவனித்துக்கொள்வேன், அவர்களின் மகிழ்ச்சிக்கு என் மைத்துனர்களை பொறுப்பாக்குவேன். அவர்கள் என் சகோதரிகளை நன்றாக கவனித்துக்கொள்வார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். அவர்களின் குழந்தைகளின் கல்வித் தேவைகளை எங்கள் அறக்கட்டளை கவனித்துக் கொள்ளும்.

தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவ ஒரு அறக்கட்டளையை ஏன் தொடங்கினார் என்பது பற்றி விஷால், “நாங்கள் ஆதாயங்களையோ அல்லது ஆதரவையோ பார்க்காமல் மக்களுக்கு உதவ விரும்பினோம். இதேபோன்ற சிந்தனை செயல்முறைகளைப் பகிர்ந்தவர்களை நான் வரவேற்றேன், ஏனெனில் பலர் ஒன்றிணைந்தால், இந்த யோசனை இன்னும் அதிகமான மக்களைச் சென்றடையும், மேலும் தேவைப்படும் பல நபர்களுக்கு எங்களால் உதவ முடியும் என்று நான் உணர்ந்தேன்.

நடிகர் சங்கம் கட்டும் வழக்கில் அடுத்த ஆண்டு சாதகமான தீர்ப்பு வரும் என்றும், கட்டிடம் கட்டும் பணி முடிந்த பிறகு தான் திருமணம் செய்து கொள்வேன் என்று கூறியிருந்த நிலையில், அதன் பிறகு தனது திருமணத்தை அறிவிப்பேன் என்றும் விஷால் மீண்டும் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்