30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஆட்டத்தை ஆரம்பித்த அஜித் !Ak 62 படத்தில் இணைந்த முக்கிய பிரபலம் அப்ப இவர் தான்...

ஆட்டத்தை ஆரம்பித்த அஜித் !Ak 62 படத்தில் இணைந்த முக்கிய பிரபலம் அப்ப இவர் தான் வில்லனோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமான துணிவு பொங்கல் வெளியாவதை உறுதி செய்துள்ள நிலையில், எச்.வினோத் இயக்கும் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

துனிவு குழுவின் சமீபத்திய புதுப்பிப்பு என்னவென்றால், டப்பிங் செயல்முறை நடந்து வருகிறது, மேலும் படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் மஞ்சு வாரியர், படத்தில் தனது பாத்திரத்திற்காக குரல் கொடுக்கத் தொடங்கியதை பகிர்ந்து கொள்ள தனது சமூக ஊடக கணக்குகளில் பகிர்ந்து கொண்டார்.

நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை படங்களைத் தொடர்ந்து, நடிகர் அஜித்குமார், இயக்குனர் H.வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனிகபூர் ஆகியோர் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள திரைப்படம் ‘துணிவு’.

இதன் முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு ஐதராபாத்தில் நிறைவடைந்து இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பு கடந்த ஜூன் மாதம் சென்னையில் துவங்கியது. சென்னையில் உள்ள காசிமேடு, கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் உள்ள காரப்பாக்கம், வண்டலூர் அருகிலுள்ள மண்ணிவாக்கம் பகுதிகளில் படப்பிடிப்பு நடந்தது. பின்னர் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு விசாகப்பட்டினத்தில் அரக்கு பள்ளத்தாக்கில் நடந்து முடிந்தது. நான்காம் கட்ட படப்பிடிப்பு தாய்லாந்து நாட்டின் பேங்காக் நகரில் நடைபெற்றது. இந்த படத்தின் இறுதிக் கட்ட படப்பிடிப்பு சென்னையில் நடைபெற்றது.

இந்த படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் இணைந்துள்ள ‘சார்பட்டா பரம்பரை படத்தில்’ வேம்புலி கதாபாத்திர புகழ் நடிகர் ஜான் கொக்கென் தமது போர்ஷனை நிறைவு செய்துள்ளதாக தமது ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார். மேலும் இப்படத்தின் கதாபாத்திரங்களுக்காக தம்மை தேர்வு செய்த இயக்குநர் H.வினோத்க்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளதுடன், மீண்டும் நடிகர் அஜித் குமாருடன் பணிபுரிவதால் தாம் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவர் என தெரிவித்துள்ளார்.

துணிவு படத்தின் ஒளிப்பதிவை நிரவ் ஷா மேற்கொள்ள, கலை இயக்குனராக மிலன் பணிபுரிகிறார். இந்த படத்தின் இசையமைப்பாளராக ஜிப்ரான் பணிபுரிகிறார். 2023 ஆம் ஆண்டு பொங்கல் விருந்தாக துணிவு திரைப்படம் ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், திரைப்படம் தொடர்பான அப்டேட்கள் அடுத்தடுத்து வெளியாகும் என்றும் ரசிகர்கள் எதிர்பார்ப்பில் உள்ளனர்.

இந்நிலையில் அஜித்தின் 62 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் வந்துள்ளது அடுத்தமாதம் முதல் படப்பிடிப்பு ஆரம்பம் ஆகும் என பிரபல பத்திரிக்கையில் செய்தி வந்துள்ளது .இதோ

அதுமட்டும் இல்லாமல் அஜித் 62 படத்தில் ஆர் கே சுரேஷ் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளதாகவும் தற்போதைய செய்தி வந்துள்ளது ..

துனிவு தமிழ்நாடு படத்தின் விநியோக உரிமையை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் ஸ்டுடியோஸ் பெற்றுள்ளது. தற்செயலாக, இது 2023 ஆம் ஆண்டில் கூட்ட நெரிசலான பொங்கலாக விஜய்யின் வரவிருக்கும் இரு மொழிகளில் வரவிருக்கும் வாரிசு/வாரசடு என்று அமைக்கப்பட்டுள்ளது, இயக்குனர் வம்ஷி பைடிபல்லியும் இந்த பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வெளியிடுவதாக உறுதியளித்துள்ளார். எட்டு வருடங்களில் அஜித் மற்றும் விஜய் இருவரும் ஒரே நாளில் தங்கள் படங்களை வெளியிடுவது இது இரண்டாவது முறையாகும். தற்செயலாக, அந்த ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, 2014 பொங்கல் நாளில் வீரம் மற்றும் ஜில்லாவுடன் மீண்டும் மோதல் ஏற்பட்டது.ஒரு அதிரடி சாகச வீரராகக் குறிப்பிடப்பட்ட துனிவு, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோரும் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

ஜிப்ரான் இசையமைக்க, துனிவு படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

  • குறிச்சொற்கள்
  • AK 62

சமீபத்திய கதைகள்