27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாபொன்னியின் செல்வன் வெற்றியை அமரர் கல்கிக்கு சமர்ப்பணம் செய்கிறேன் மணிரத்னம் !!

பொன்னியின் செல்வன் வெற்றியை அமரர் கல்கிக்கு சமர்ப்பணம் செய்கிறேன் மணிரத்னம் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

பொன்னியின் செல்வன் படக்குழுவினர் இன்று பத்திரிக்கையாளர்களை சந்தித்து தங்கள் படத்தின் மாபெரும் வெற்றிக்கு நன்றி தெரிவிக்கின்றனர். விழாவில் பேசிய இயக்குநர் மணிரத்னம், பொன்னியின் செல்வன்-1 படத்தின் வெற்றியை நாவல் எழுத்தாளர் கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்திக்கு சமர்ப்பணம் செய்து தனது உரையைத் தொடங்கினார். “பொன்னியின் செல்வனை திரைப்படமாக எடுக்க வேண்டும் என்ற எண்ணம் பேராசையானது, ஏனெனில் இந்த திட்டம் அதன் விசுவாசமான ரசிகர்களின் ஒவ்வொரு கனவையும் பூர்த்தி செய்ய வேண்டும். அதை நான் நீண்ட காலமாக என்னுடன் சுமந்து கொண்டிருக்கிறேன், அது இப்போது நிஜமாகிவிட்டது.”

இரட்டையலில் கரிகால சோழனாக நடிக்கும் விக்ரம், தற்போதைய தலைமுறை குழந்தைகள் மற்றும் இளைஞர்களை சென்றடைவது படத்தின் மிகப்பெரிய வெற்றி என்று பகிர்ந்து கொண்டார். “படத்தால் கவரப்பட்ட பல இளைஞர்களை நான் சந்தித்தேன். இன்றைய தலைமுறைக்கு பொருத்தமான ஒரு வரலாற்றுப் புனைவை வழங்குவது எளிதல்ல.” மேலும், படத்தின் பெரும் வரவேற்பைப் பெற தனக்கு நீண்ட நேரம் பிடித்தது என்றும் அவர் மேலும் கூறினார், “பிஎஸ்-1 வரை எனது படங்களின் விமர்சனங்கள் மற்றும் பதில்களைத் தேடுவதில் நான் நீண்ட நேரம் செலவழித்ததில்லை. எனது குடும்பத்தினருக்கு நான் மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தேன். பொன்னியின் செல்வனிடம் இருந்து விலகி, எனது எதிர்கால திட்டங்களுக்குச் செல்லுமாறு கேட்டுக் கொள்கிறேன்.”

டைட்டில் ரோலில் நடிக்கும் ஜெயம் ரவி, இயக்குனர் மணிரத்னத்தை தமிழ் சினிமாவுக்கு அவர் ஆற்றிய பங்களிப்பை மேலும் பாராட்ட வேண்டும் என்று தனது விருப்பத்தை பகிர்ந்து கொண்டார். “பாலசந்தர் சார் நம்முடன் இருந்தபோது அவரை அதிகம் கொண்டாடியிருக்க வேண்டும் என்று நான் எப்போதும் நினைப்பேன். மணி சார் மீது எனக்கு அப்படிப்பட்ட வருத்தம் இல்லை. அவர் எங்களிடமிருந்து அதிக கொண்டாட்டத்திற்கு தகுதியானவர்.”

PS-1 இன் வந்தியத்தேவன் கார்த்தி, படத்தின் படப்பிடிப்பு மற்றும் அதை விளம்பரப்படுத்தும் போது பெற்ற நினைவுகள் தன்னுடன் வாழ்நாள் முழுவதும் இருக்கும் என்று கூறினார். “பொன்னியின் செல்வனுக்காக நான் படமெடுக்கும் வரை நான் மல்டி ஸ்டாரர்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்ததில்லை. அதனால் அது ஒரு மறக்க முடியாத அனுபவம். மக்கள் தங்கள் மதிப்புரைகளில் எல்லா விவரங்களையும் குறிப்பிடுவது மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தது,” என்று அவர் கூறினார்.

மறைந்த கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்தி நினைவு அறக்கட்டளைக்கு ஸ்டுடியோ 1 கோடி ரூபாய் நன்கொடை அளித்துள்ளதாக லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தலைவர் தமிழ்குமரன் அறிவித்துள்ளார்.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையில், பிஎஸ்-1 பாக்ஸ் ஆபிஸில் 450 கோடிகளைத் தாண்டியது, நேற்று OTT பிரீமியர் வெளியான போதிலும் அது இன்னும் திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.

சமீபத்திய கதைகள்