30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஉண்மையிலேயே அஜித் இப்படிப்பட்டவரா? பிரபலம் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை இதோ !!

உண்மையிலேயே அஜித் இப்படிப்பட்டவரா? பிரபலம் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

தற்போது துனிவு என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் பணிபுரிந்து வரும் ஜிப்ரான், படத்தைப் பற்றிய ஒரு புதிய பரபரப்பான அப்டேட்டை கைவிட்டுள்ளார்.படத்தின் ஒரு பாடலான சில்லா சில்லா, இசையமைப்பாளரும் பாடகருமான அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் வைசாக் அவர்களின் வரிகளுடன் பதிவு செய்யப்பட்டதாக இசையமைப்பாளர் தெரிவித்தார். சிங்கிள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

இந்நிலையில் படம் வெளியாகிறதோ இல்லையோ அஜித்தின் புகைப்படங்கள் நாளுக்கு ஒன்றாக வித்தியாசமான ஆங்கிளில் சமூக வலைதளங்களில் வந்த வண்ணம் இருக்கின்றன. ரசிகர்களையோ பொதுமக்களையோ பத்திரிக்கை நண்பர்களையோ சந்திக்க விருப்பமில்லாத அஜித் புகைப்படங்கள் வெளியிடுவதை மட்டும் எப்படி அனுமதிக்கிறார் என்ற சந்தேகம் அனைவருக்கும் இருக்கிறது.

இதற்கான விளக்கத்தை ஒரு பத்திரிக்கையாளர் செய்யாறு பாலு என்பவர் கூறியிருக்கிறார். ஒரு சமயம் அட்டகாசம் படத்தின் படப்பிடிப்பிற்கு தூத்துக்குடி சென்றிருக்கிறாராம் அஜித். அந்த சமயம் தான் அவர் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வளர்ந்து வருகிறார். எந்த ஒரு பாதுகாப்பும் இல்லாமல் துறைமுகத்தில் இறங்கினாராம். இவர் வருவதை அறிந்த ரசிகர்கள் கிட்டத்தட்ட ஒரு லட்சம் பேர் சூழ்ந்து கொண்டனராம்.

அப்பொழுது தான் அஜித் முதன் முதலில் தன் ரசிகர்களின் பலத்தை கண்ணெதிரே பார்க்கிறாராம். எப்படியோ படப்பிடிப்பை முடித்து விட்டு திரும்பும் போது இயக்குனர் சரணிடம் என்ன சார் இப்படி இருக்கிறார்கள் என கேட்டாராம் அஜித்.

அதற்கு பதிலளித்த சரண் இது தான் சார் உங்க பலமே என்று சொன்னாராம். அதிலிருந்து தான் ரசிகர்கள் மன்றத்தை கலைத்தாலும் தன்னுடைய ரசிகர்களுக்காகவே அவர்களின் சந்தோஷத்திற்காக புகைப்படங்கள் வெளியிட அனுமதிக்கிறாராம் அஜித்.

துணிவு படத்தை எச் வினோத் இயக்குகிறார், மேலும் வலிமை மற்றும் நேர்கொண்ட பார்வைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. இப்படத்தை போனி கபூர் தனது பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கிறார், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் படத்தை விநியோகிக்கவுள்ளது. இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

அஜீத் தனது விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திராவின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் படங்களின் விளம்பரம் குறித்த அறிக்கையை வெளியிட்டிருந்தார். அவர் எழுதினார், “ஒரு நல்ல படம் தானே விளம்பரம்!” முடிவில்லா காதல்” என்று சொல்லி முடித்தார். வாரிசு விளம்பரங்கள் வேகத்தை எடுக்கத் தொடங்கிய நேரத்தில் இது வந்தது, அதன் தயாரிப்பாளர்கள் திரைப்பட ஸ்டில்களை வெளியிட்டனர், நேர்காணல்கள், அவர்களின் விளம்பர பந்தயத்தை கிக்ஸ்டார்ட் செய்தனர்.

சமீபத்திய கதைகள்