28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeஉலகம்பிசிபியின் டிரஸ்ஸிங் ரூம் பதவிகளால் அக்ரம், யூனிஸ் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர்

பிசிபியின் டிரஸ்ஸிங் ரூம் பதவிகளால் அக்ரம், யூனிஸ் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அமெரிக்காவுடனான ஆயுத ஒப்பந்தத்தில் ரஷ்யாவின் பங்கேற்பை நிறுத்தும் சட்டத்தில்...

ரஷ்ய ஜனாதிபதி விளாடிமிர் புடின், அமெரிக்காவுடனான புதிய மூலோபாய ஆயுதக் குறைப்பு...

ஹாரி, மேகன் மேலும் அரச பிளவில் இங்கிலாந்தை விட்டு...

இளவரசர் ஹாரி மற்றும் அவரது மனைவி மேகன் ஆகியோர் பிரிட்டனில் உள்ள...

சீனாவின் அழுத்தம் காரணமாக தைவான் 619 மில்லியன் டாலர்...

தைவானின் F-16 கடற்படைக்கான ஏவுகணைகள் உட்பட 619 மில்லியன் டாலர் புதிய...

ஆப்கானிஸ்தானின் பைசாபாத்தில் 4.1 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது

வியாழன் அன்று 02:35:57 IST அளவில் ஆப்கானிஸ்தானின் ஃபைசாபாத்தில் இருந்து கிழக்கே...

தென் கொரியாவின் யூன் ஜப்பானுடன் மேம்பட்ட உறவுகளுக்கான நம்பிக்கையை...

ப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரு பங்குதாரர்" என்று அழைத்தார் மற்றும் கொரிய...

வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான வாசிம் அக்ரம் மற்றும் வக்கார் யூனிஸ் ஆகியோர் டிரஸ்ஸிங் அறையின் கிளிப்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்ததற்காக பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தை கடுமையாக சாடியுள்ளனர்.

மற்ற கிரிக்கெட் அணிகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​வீடியோக்கள், நேர்காணல்கள் மற்றும் டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் பேசுவது உள்ளிட்ட பிற நிகழ்வுகளைப் பகிர்வதில் PCBயின் சமூக ஊடகம் மிகவும் செயலில் உள்ளது.

டி 20 உலகக் கோப்பையின் முதல் ஆட்டத்தில் இந்தியாவுக்கு எதிரான தோல்விக்குப் பிறகு பாபர் ஆசாமின் உரையின் வீடியோவை பிசிபி வெளியிட்டது, பின்னர் அவர்கள் அணி தகுதி பெற்றவுடன் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் உள்ள மற்ற வீரர்களுடன் பாபர் மற்றும் வழிகாட்டியான மேத்யூ ஹைடனின் வீடியோக்களையும் பகிர்ந்து கொண்டனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை அரையிறுதி.

உடை மாற்றும் அறைக்குள் என்ன நடந்தாலும் அது ரகசியமாக வைக்கப்பட வேண்டும், உலகிற்கு வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டக் கூடாது என்று அக்ரம் மற்றும் யூனிஸ் உணர்ந்தனர்.

“பாபர் ஆசாமின் இடத்தில் நான் இருந்தேன் பார், நான் வீடியோ எடுக்கும் பையனை நிறுத்துவேன், ஏனென்றால் சில நேரங்களில் மிகவும் தனிப்பட்ட விஷயங்கள் பேசப்படுகின்றன மற்றும் செய்யப்படுகின்றன, மேலும் கசிந்தால் சங்கடமாக இருக்கும்,” என்று அக்ரம் ஏ ஸ்போர்ட்ஸ் சேனலில் கூறினார்.

”ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த வீரர்களுடன் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிப்பது நல்லது, ஆனால் இது அதிகமாகி வருகிறது.

”இந்த உலகக் கோப்பையிலோ அல்லது அதற்கு முன்னரோ வேறு எந்த அணியும் இந்த அளவுக்குச் சென்றதை நான் பார்த்ததில்லை. பின்தொடர்பவர்களை அதிகரிக்கவும், பார்வைகளைப் பெறவும் ஆசைப்படுவதை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடிகிறது. ஆனால், ஜிம்பாப்வேயிடம் பாகிஸ்தான் தோல்வியடைந்து, உலகக் கோப்பையில் அரையிறுதி இடத்தைப் பிடிக்க போராடியபோது, ​​பிசிபியின் சமூக ஊடகப் பிரிவு அமைதியாக இருந்தது. தலைவர் அமைதியாக இருக்க விரும்புகிறார்.

ஆனால் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான வெற்றிக்குப் பிறகு பாகிஸ்தான் அரையிறுதிக்கு வந்தவுடன், பிசிபி மீண்டும் வீரர்களின் பயண டைரிகள், பெப் பேச்சுகள், நேர்காணல்கள் உள்ளிட்ட வீடியோக்களை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடத் தொடங்கியது, தலைவர் ரமீஸ் ராஜா கூட ட்வீட் செய்தார்.

டிரஸ்ஸிங் அறைக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் நடக்கும் இதுபோன்ற வீடியோ பதிவுகள் வீரர்களின் கவனத்தை சிதறடிப்பதாகவும் அக்ரம் கூறினார். ”எல்லா நேரமும் ஓட்டுப்பதிவுகள் நடக்கின்றன. யாரோ ஒருவர் பதிவு செய்கிறார் என்று தெரியாமல் நான் உட்கார்ந்திருந்தால் கற்பனை செய்து பாருங்கள் – எனது குழுவிற்கு ஒரு செய்தியை நான் கொடுக்க விரும்புகிறேன்,” என்றார்.

யூனிஸ் அக்ரமின் கருத்துக்களை ஆதரிக்கிறார், மேலும் கடந்த காலங்களில் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் பாதிக்கப்பட்டது, ஏனெனில் அது ஆடை அறை தகவல் மற்றும் சம்பவங்கள் கசிந்த வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தது.

”வாசிம் கூறியதை நான் 100 சதவீதம் ஏற்றுக்கொள்கிறேன். டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் என்ன நடந்தாலும் அங்கேயே இருக்க வேண்டும்,” என்றார். “இது இப்போது மட்டுமல்ல, இதற்கு முன்பும் நிறைய தகவல்கள் ஊடகங்களில் கசிந்தபோது – மக்கள் கத்துவது, வாதிடுவது, சண்டையிடுவது வழக்கம். இப்போது நீங்களே டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இருந்து உலகிற்கு நடக்கும் சம்பவங்களை பதிவு செய்து காட்டுகிறீர்கள்,” என்றார்.

சமீபத்திய கதைகள்