28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாஅஜித் என்றாலே அதிரடிதானே !! துணிவு படத்திற்காக ஹச் வினோத் செய்த தரமான சம்பவம் !!

அஜித் என்றாலே அதிரடிதானே !! துணிவு படத்திற்காக ஹச் வினோத் செய்த தரமான சம்பவம் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான், தற்போது வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான துனிவு படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார், படம் பற்றிய புதிய பரபரப்பான புதுப்பிப்பைக் கைவிட்டார்.

படத்தின் ஒரு பாடலான சில்லா சில்லா, இசையமைப்பாளரும் பாடகருமான அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் வைசாக் அவர்களின் வரிகளுடன் பதிவு செய்யப்பட்டதாக இசையமைப்பாளர் தெரிவித்தார். சிங்கிள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

துணிவு படத்தை எச் வினோத் இயக்குகிறார், மேலும் வலிமை மற்றும் நேர்கொண்ட பார்வைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. இப்படத்தை போனி கபூர் தனது பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கிறார், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் படத்தை விநியோகிக்கவுள்ளது. இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

போஸ்ட் ப்ரொடக்ஷன் பணிகளில் விறுவிறுப்பாக ஈடுபட்டு வருகிறது. அது மட்டுமன்றி, படம் குறித்த செய்திகளையும் அடுத்தடுத்து வெளியிட்டு வருகிறது. முன்னதாக படத்தின் போஸ்டர்கள் வெளியாகி இணையத்தை கலக்கிய நிலையில், அண்மையில் மஞ்சு வாரியர் மற்றும் இதர படக்குழுவினர் டப்பிங் பணிகளில் ஈடுபடும் போட்டோக்கள் வெளியாகி இருந்தன.

இந்நிலையில் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் குறித்த புதிய அப்டேட் ஒன்று வெளியாகி உள்ளது.துணிவு திரைப்படத்தின் ப்ரோமோஷனல் பாடலாக ஹிப் ஹாப் ஆதி குரலில் பாடல் ஒன்று படமாக்கப்பட்டுள்ளது. படத்தின் முடிவில் பெயர்கள் திரையிடப்படும் போது இந்த பாடல் திரையில் வரும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த பாடலின் படப்பிடிப்பு நேற்று நிறைவடைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

“காசேதான் கடவுளப்பா அந்த கடவுளும் இப்போ படுத்துதப்பா” என்ற இந்த பாடலை ஹிப் ஹாப் ஆதி பாடியுள்ளார். பாடலின் இடையே அஜித்குமாரின் வசனங்களும் இடம் பெற்றுள்ளன. மேலும் இந்த பிரமோஷனல் பாடலின் ஷூட்டிங் நேற்று நிறைவடைந்ததாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

முன்னணி நடிகர்களான அஜீத் மற்றும் மஞ்சு ஆகியோர் தங்கள் பகுதிகளுக்கு டப்பிங் பேசி முடித்துவிட்டதாக சமீபத்தில் தகவல் வெளியானது.

ஒரு அதிரடி சாகசப் படமாக அறிவிக்கப்பட்ட துணிவு, 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாகும், இதனால் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதுகிறது. 2014ஆம் ஆண்டு பொங்கலுடன் இணைந்த வீரம் மற்றும் ஜில்லா ஒரே நாளில் வெளியான பிறகு அஜித் மற்றும் விஜய் இடையேயான முதல் மோதலை இது குறிக்கும்.

சமீபத்தில், அஜித் தனது விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திராவின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் படங்களின் விளம்பரம் குறித்த அறிக்கையை வெளியிட்டார். அவர் எழுதினார், “ஒரு நல்ல படம் தானே விளம்பரம்!” முடிவில்லா காதல்” என்று சொல்லி முடித்தார். வாரிசு விளம்பரங்கள் வேகத்தை எடுக்கத் தொடங்கிய நேரத்தில் இது வந்தது, அதன் தயாரிப்பாளர்கள் திரைப்பட ஸ்டில்களை வெளியிட்டனர், நேர்காணல்கள், அவர்களின் விளம்பர பந்தயத்தை கிக்ஸ்டார்ட் செய்தனர்.

சமீபத்திய கதைகள்