28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeவிளையாட்டுஇங்கிலாந்துக்கு எதிரான அரையிறுதிக்கு பந்த் அல்லது கார்த்திக்?

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான அரையிறுதிக்கு பந்த் அல்லது கார்த்திக்?

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

IND vs AUS – 3வது டெஸ்ட்: இந்தியா...

இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்தியாவுக்கு எதிரான...

துணை கேப்டனை நியமிப்பது தேர்வை சிக்கலாக்குகிறது: சாஸ்திரி விளக்கம்

இந்திய அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி, துணை அணித் தலைவர்...

ஆஸ்திரேலிய அணியை ஜடேஜா வழிநடத்த, இந்தியா 2-0 என...

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் இந்தியா மூன்று நாட்களுக்குள் ஆறு விக்கெட்டுகள்...

ஐபிஎல் 2023 முழு ஐபிஎல் போட்டி அட்டவணையை...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023 மார்ச் 31 அன்று ஹெவிவெயிட் சென்னை...

முதல் நாள் கிரிக்கெட் டெஸ்ட் ஆஸ்திரேலியா 94/3...

தொடக்க ஆட்டக்காரர் உஸ்மான் கவாஜா ஆட்டமிழக்காமல் அரைசதம் அடித்தார், இந்தியா ஆஸ்திரேலியாவை...

ஜிம்பாப்வேக்கு எதிராக டி20 உலகக் கோப்பையில் ரிஷப் பந்த் விளையாடியபோது அவருக்கு ஒரு ஆட்டம் கிடைத்தது.

2019 ODI உலகக் கோப்பையின் போது, ​​இந்தியாவிடம் நான்காவது நம்பர் பேட்டர் இல்லை, தற்போது நடைபெற்று வரும் T20 உலகக் கோப்பையில், விளையாடும் XI இல் கார்த்திக்கை விட பந்த் வர வேண்டுமா என்பதுதான் முடிவில்லாத விவாதம்.

நியமிக்கப்பட்ட ஃபினிஷர் பாத்திரத்தில் கார்த்திக் களமிறங்கவில்லை என்றாலும், இதுவரை அவருக்குக் கிடைத்த T20I வாய்ப்புகளில் பந்த் மிகவும் குறைவாகவே இருக்கிறார்.

அரையிறுதியை மனதில் வைத்து ஜிம்பாப்வேக்கு எதிராக பந்த் விளையாடுவது ஒரு தந்திரோபாய நடவடிக்கை என்று ரோஹித் ஷர்மா கூறினார், ஆனால் வியாழன் அன்று விக்கெட்டுகளை யார் வைத்திருப்பார்கள் என்று கேட்கப்பட்டதற்கு கேப்டன் பொறுப்பேற்கவில்லை.

“அந்த ஜிம்பாப்வே ஆட்டத்திற்கு முன்பு நாங்கள் எந்த அணி அரையிறுதியில் விளையாடுவோம் என்று எங்களுக்குத் தெரியாததைக் கருத்தில் கொண்டு, நியூசிலாந்து மற்றும் இங்கிலாந்துக்கு நடுவில் பந்து வீசிய சில சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை எதிர்கொள்ள இடது கை வீரருக்கு வாய்ப்பளிக்க விரும்பினோம்,” ரோஹித். பந்த் சேர்க்கப்பட்ட காரணத்தை விளக்கினார்.

“நாங்கள் சென்று அவருக்கு சிறிது நேரம் கொடுக்க ரிஷப் பையன் என்று நாங்கள் நினைத்தோம். ஆனால் மீண்டும், நாளை என்ன நடக்கப் போகிறது, இப்போதே சொல்ல முடியாது,” என்று அவர் கூறினார்.

ரோஹித் அக்சர் பட்டேலை பாதுகாத்தார்

அக்சர் படேலுக்கு இது மறக்க முடியாத உலகக் கோப்பையாக இருந்தது, ஏனெனில் அவர் ஓவருக்கு 10 என்ற எகானமி விகிதத்தில் அதிக ரன்களை கசியவிட்டார், ஆனால் கேப்டன் இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளரின் பின்னால் உறுதியாக இருந்தார்.

“உண்மையைச் சொல்வதானால், உண்மையில் கவலைப்படவில்லை, ஏனென்றால் அவர் (அக்சர்) இந்தப் போட்டியில் பந்துவீசவில்லை. நெதர்லாந்துக்கு எதிரான அந்த ஆட்டத்தைத் தவிர, அவர் தனது ஒதுக்கீட்டின் முழு ஓவர்களையும் வீசவில்லை, வழங்க வேண்டிய நிபந்தனைகளின் காரணமாக மட்டுமே. .

“எங்களிடம் நான்கு சீமர்கள் உள்ளனர், குறிப்பாக அவர்களின் அனைத்து ஒதுக்கீட்டையும் வீசியிருக்கிறார்கள், அதாவது சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் தங்கள் ஓவர்களை வீச மாட்டார்கள். நீங்கள் நிலைமைகளைப் பார்த்தால், சிட்னியைத் தவிர, நாங்கள் விளையாடிய அனைத்து மைதானங்களும் பலவற்றை வழங்குகின்றன. சீமர்கள், அதாவது பவர்பிளேயில் அக்சரை பந்துவீச எங்களுக்கு ஒருபோதும் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை, இது அவரது சிறப்பு” என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு மோசமான போட்டிக்காக அக்சரை வீழ்த்த மாட்டேன் என்றும் ரோஹித் தெளிவுபடுத்தினார்.

“நண்பர்கள் ஒரு மோசமான போட்டியை நடத்தலாம். அவர் ஃபார்மில் இல்லை அல்லது நன்றாக பந்துவீசவில்லை அல்லது திட்டங்களைச் செயல்படுத்த முடியவில்லை என்று அர்த்தம் இல்லை. அவர் எனக்கு எந்த வகையான இடத்தைப் பெறுகிறார் என்பது முக்கியம் என்று நான் நினைத்தேன், நான் அவருடன் பேசும்போது, அவருடைய எண்ணங்களைக் கேட்கும் போது, ​​அவர் ஒரு நல்ல இடத்தில் இருப்பதாக நான் உணர்கிறேன்.

“நீங்கள் அப்படி ஒரு விளையாட்டை விளையாடப் போகும் போது நாங்கள் அதைத்தான் விரும்புகிறோம்.”

அவர் அக்சரை ஆதரித்தபோது, ​​புதன்கிழமை பயிற்சி அமர்வு தீபக் ஹூடா மிகவும் திறமையான பேட்டர் என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு அவரை முழுமையாக நிராகரிக்க முடியாது என்பதற்கான போதுமான அறிகுறிகளைக் கொண்டிருந்தது, அவர் தேவைப்பட்டால் ஒற்றைப்படை ஓவரிலும் சிப் செய்ய முடியும்.

பயிற்சியின் போது கோஹ்லி அடிபட்டார்

ஹர்ஷல் படேல் பந்து வீசிய புதன் கிழமை நிகர அமர்வின் போது விராட் கோலிக்கு இடுப்பு பகுதியில் ஒரு மோசமான அடி ஏற்பட்டது, ஆனால் மாஸ்டர் பேட்டர் சில நிமிடங்களில் வலைகளுக்குத் திரும்பியதால் அணி நிம்மதிப் பெருமூச்சு விடுகிறது.

செவ்வாய்கிழமையன்று வலது முன்கையில் அடிபட்ட கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, அவர் முழு உடல் தகுதியுடன் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

“நான் நேற்று அடிபட்டேன், ஆனால் இப்போது நன்றாக இருப்பதாகத் தெரிகிறது. ஒரு சிறிய காயம் இருந்தது, ஆனால் இப்போது அது முற்றிலும் நன்றாக இருக்கிறது” என்று ரோஹித் கூறினார்.

சமீபத்திய கதைகள்