28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாவசந்த் ரவியின் 'ஆயுதம்' படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

வசந்த் ரவியின் ‘ஆயுதம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

கடந்த மாதம், இயக்குனர் குகன் சென்னியப்பன் தனது ஆயுதத்தில் இருந்து வசந்த் ரவி மற்றும் சத்யராஜ் ஆகியோரின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர்களை வெளியிட்டார், மேலும் நவம்பரில் தொடங்கும் படத்தின் கதாநாயகியை இறுதி செய்யும் பணியில் அவர் ஈடுபட்டுள்ளதாக எங்களிடம் கூறினார். இப்போது, ​​தான்யா ஹோப் இந்த பாத்திரத்தில் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

நடிகை உறுதிப்படுத்துகிறார், “எனக்கு கதை சொன்ன குஹனிடமிருந்து எனக்கு அழைப்பு வந்தது. குஹன் மற்றும் அவரது படங்களைப் பற்றி நான் நல்ல விஷயங்களைக் கேள்விப்பட்டிருக்கிறேன், மேலும் அவர் எனக்கு வழங்கிய பாத்திரத்தையும் நான் மிகவும் விரும்பினேன். மேலும், இப்படத்தில் சத்யராஜ் சார் மற்றும் வசந்த் ரவி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். நான் நிச்சயமாக வேலை செய்ய விரும்பிய ஒரு குழு இது. இரண்டு நாட்களுக்கு முன் படத்தில் கையெழுத்திட்டேன்.

அவளுடைய குணாதிசயம் என்ன என்று அவளிடம் கேட்கவும், அவள் எச்சரிக்கையுடன் பதிலளிக்கிறாள், “எனவே, நான் இந்த வீடியோ பிளாக்கரை இயக்குகிறேன், அவர் வலைப்பதிவு செய்ய சுவாரஸ்யமான விஷயங்களைத் தேடுகிறார், மேலும் தற்செயலாக ஒரு புதிய உலகத்தைக் கண்டுபிடித்தார். படத்தை ஒரு வகையாகப் பிரிப்பது எளிதல்ல. கதையில் இயற்கைக்கு அப்பாற்பட்ட, மனிதாபிமானமற்ற ஒன்று உள்ளது, ஆனால் அது திகில் இல்லை. இயக்குனர் ஒரு புதிய வகையை ஆராய்கிறார்; அவர் ஒரு புதிய பிரபஞ்சத்தை உருவாக்க முயற்சிக்கிறார்.

விரைவில் படத்திற்காக குழுவுடன் டேபிள் ரீடிங் செய்ய இருக்கிறார் தன்யா. “எனக்கு ஏற்கனவே எனது வரிகள் கிடைத்துள்ளன, நான் வாசிப்பு அமர்வுக்காக காத்திருக்கிறேன். எனது எந்தப் படத்திற்கும் நான் இதுவரை டேபிள் ரீடிங் செய்ததில்லை. ஆனால் இதில் ஒரு புதிய வகையை நாங்கள் ஆராய்ந்து வருவதால், கதையில் என்ன நடக்கிறது என்பதை நம்மை நாமே நம்பவைத்துக்கொள்வது முக்கியம், அதனால் நாம் நம்பிக்கையுடன் நடிக்க முடியும், ”என்று அவர் விளக்குகிறார்.

நவம்பர் 15ஆம் தேதி முதல் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும் படக்குழு, “கடந்த இரண்டு வாரங்களாக நான் சென்னையில் இருந்தேன், நேற்றுதான் ஷெரீப்புடன் வைபவ் நடிக்கும் சஸ்பென்ஸ் த்ரில்லரின் படப்பிடிப்பை முடித்தேன். அடுத்த வாரம் டேபிள் ரீடிங்கிற்காகவும், வெப்பனில் வேலை செய்யத் தொடங்கவும் வருவேன். நவம்பர் மற்றும் டிசம்பர் வரை படப்பிடிப்பை நடத்தி ஜனவரி முதல் வாரத்தில் படத்தை முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளனர். நாங்கள் முக்கியமாக சென்னையிலும், பாண்டிச்சேரியிலும் படப்பிடிப்பை நடத்துவோம், ”என்று அவர் கையெழுத்திட்டார்

சமீபத்திய கதைகள்