27.8 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாநடிகை சமந்தா நடித்த யசோதா படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

நடிகை சமந்தா நடித்த யசோதா படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

ஹரி மற்றும் ஹரிஷ் இயக்கத்தில், சமந்தா நடித்த ‘யசோதா’ இன்று பெரிய திரைகளில் வெற்றி பெற்றது, மேலும் பான் இந்தியன் வெளியீடு அந்தந்த இடங்களில் அதிகாலை காட்சிகளில் இருந்து திறக்கப்பட்டுள்ளது. சமந்தா ஒரு வாடகைத் தாயாக நடித்தார், அவர் ஒரு பணியை மேற்கொள்கிறார், மேலும் இது பிரபலமான நடிகையின் செயல், காதல் மற்றும் உணர்ச்சிகளின் பாத்திரம். சமந்தாவின் கடின உழைப்பை ரசிகர்கள் நன்றாக உணர்ந்துள்ளனர், ஏனெனில் அவர்கள் படத்தை பெரிய திரைகளில் ரசித்துள்ளனர், மேலும் நெட்டிசன்கள் நடிகையின் சிறந்த கதை தேர்வுக்காக பாராட்டி வருகின்றனர்.

தனது தங்கையின் ஆப்ரேஷனுக்காக, சமந்தா வாடகைத்தாயாக மாறி கும்பல் ஒன்றுடன் செல்வது போல கதை தொடங்குகிறது. வாடகைத்தாய் தொழிலை வைத்து, மிகப்பெரிய வியாபாரம் செய்து கொண்டிருக்கும் அந்த கும்பல், அவர்களிடம் ஏற்கனவே இருக்கும் வாடகைத்தாய்களோடு சமந்தாவையும் இணைக்கின்றனர். அங்கு செல்லும் சமந்தா, அவர்கள் செய்யும் குற்றத்தை கண்டறிய முயற்சிக்கிறார். ஒரு கட்டத்தில் வாடகைத்தாய் தொழிலை வைத்து அவர்கள் செய்யும் வியாபாரத்தை தெரிந்து கொள்கிறார். இதனை தெரிந்து கொண்ட அந்த கும்பல், சமந்தாவை கொல்ல துடிக்கிறது. இதற்கிடையில் ஹாலிவுட் நடிகை கொல்லப்பட்ட வழக்கு இவர்கள் செய்யும் வியாபரத்துடன் இணைகிறது.. இறுதியில் அவர்களின் பிடியில் இருந்து, சமந்தா எப்படி தப்பித்தார்..? அதற்காக அவர் எடுத்த அவதாரம் என்ன..? அங்கிருந்த வாடகைத்தாய்களின் நிலை என்ன?.. ஹாலிவுட் நடிகை வழக்கு நிலை என்ன போன்ற கேள்விகளுக்கான பதில்களே ‘யசோதா’ படத்தின் மீதிக்கதை.


‘யூ டர்ன்’ படத்திற்கு பிறகு, சமந்தாவை முக்கிய கதாபாத்திரமாக கொண்டு வெளியாக இருந்ததால் ‘யசோதா’ படத்திற்கு ஆரம்பம் முதலே எதிர்பார்ப்பு இருந்தது. அந்த எதிர்பார்ப்பை படம் பூர்த்தி செய்துள்ளதா என்று கேட்டால் நிச்சயமாக பூர்த்தி செய்திருக்கிறது என்றே சொல்லலாம்.

வறுமையில் வாடும் அன்புள்ள அக்காவாக ஒரு பக்கம் நெகிழ வைக்கும் சமந்தா, ஆக்‌ஷன் அவதாரத்தில் மிரள வைக்கிறார். குறிப்பாக அவர் சண்டையிடும் காட்சிகள் சிலிர்ப்பை ஏற்படுத்துகின்றன. வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கு வழக்கமான வில்லி கதாபாத்திரம். ஆனால், இன்னும் கொஞ்சம் அதிகமான வில்லத்தனத்தை காண்பித்திருக்கலாம். இவர்கள் தவிர வரலட்சுமியின் காதலனாக வரும் உன்னி முகுந்தன், போலீஸ் அதிகாரியாக வரும் சத்ரு, அவர் குழுவை வழிநடத்தும் மூத்த அதிகாரியாக சம்பத் ராஜ் உள்ளிட்ட இதரகதாபாத்திரங்களும் கொடுக்கப்பட்ட கதாபாத்திரத்திற்கு நியாயம் செய்திருக்கின்றன.

உண்மையில் இந்தப் படத்தின் ஹீரோ சமந்தாவா அப்படி என்று கேட்டால் இல்லை என்றுதான் சொல்லவேண்டும். ஆம், உண்மையில் இந்தப்படத்தின் ஆம், வாடகைத்தாய் என்ற ஒற்றைத்தொழில், எப்படி இன்று பணம் கொழிக்கும் வியாபாரமாக மாறியிருக்கிறது என்பதை சுவாரசியமான திரைக்கதை கொண்டு நமக்கு இயக்குநர்கள் சொன்ன விதம் நமக்கு உண்மையான த்ரில்லிங் அனுபவத்தை கொடுத்திருக்கிறது.

முதல் பாதியில் கதையை பில்ட் செய்வதற்கான சில இடங்கள் தோய்வை ஏற்படுத்தினாலும், இராண்டாம் பாதி ஆரம்ப காட்சியில் இருந்து இறுதிவரை நம்மை சீட்டின் நுனியில் அமரவைத்தது. வாடகைத்தாயாக சமந்தா நுழையும் வீடும், அதற்குள் அமைந்த ஆர்ட் ஒர்க் நிச்சயம் பாராட்டத்தக்கது. மணிஷர்மாவின் பாடல்கள் கவனம் ஈர்க்க வில்லை என்றாலும், அவரின் பின்னணி இசை படத்திற்கு பெரும் பலத்தை சேர்த்திருக்கிறது. இராண்டாம் பாதியில் இடம் பெற்ற எக்கச்சக்க டீடெயிலிங்கை இன்னும் சுவாரசியமாக சொல்லி இருந்தால், யசோதாவை இன்னும் கொண்டாடி இருக்கலாம்.

இயக்குனர் இரட்டையர்கள் படத்தை ஆச்சரியங்கள் மற்றும் திருப்பங்களுடன் நிரம்பியுள்ளனர், இது ஒரு ஈர்க்கக்கூடிய த்ரில்லராக மாற்றப்பட்டுள்ளது, மேலும் படம் கண்டிப்பாக திரையரங்குகளில் பார்க்க வேண்டும் என்று உறுதியளிக்கிறது. மணி ஷர்மாவின் இசையும் படத்திற்கு நன்றாக வேலை செய்திருக்கிறது, வரு சரத், உன்னிமுகுந்தன் மற்றும் பலர் அந்தந்த பாத்திரங்களில் மிளிர்கின்றனர். சர்ச்சைக்குரிய வாடகைத்தாய் முறைமையில் இப்படம் உருவாகி வருவதால், ரசிகர்கள் உணர்வுபூர்வமாக இதனுடன் இணைந்துள்ளனர். உணர்ச்சிகரமான நாடகம் ஆரம்ப நிகழ்ச்சிகளிலிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெறுகிறது, மேலும் அடுத்த சில நாட்களுக்கு படத்திற்கான முன்பதிவுகளும் வலுவாக உள்ளன.

சமந்தா தற்போது மயோசிடிஸ் நோயால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். வலியையும், சிகிச்சையையும் பொருட்படுத்தாமல் சமந்தா படத்தின் ப்ரோமோஷனில் கலந்து கொண்டு பலரையும் ஆச்சரியப்படுத்தினார். ‘யசோதா’ ஏற்கனவே ப்ரீ பிசினஸில் 55 கோடி ரூபாய் சம்பாதித்துள்ளது, மேலும் படம் நிச்சயம் பிளாக்பஸ்டராக இருக்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்