27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாநான் மிருகமாய் மாறா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

நான் மிருகமாய் மாறா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

எம் சசிகுமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் நான் மிருகமாய் மாறா திரைப்படம் இந்த வெள்ளிக்கிழமை வெளியாகவுள்ளது. கழுகு (2012), சிவப்பு (2015), சவாலே சமாளி (2015) மற்றும் கழுகு 2 (2018) ஆகிய படங்களை இயக்கிய சத்யசிவா இப்படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக, பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில் பேசிய இயக்குனர், “நான் மிருகமாய் மாறாவில், பின்னணி இசைக்கு காட்சியமைப்பிற்கான புதிய வடிவங்களை நாங்கள் முயற்சித்தோம். புதிய யோசனைகளை அணிக்கு தெரிவிப்பது ஆரம்பத்தில் கடினமாக இருந்தது. ஆனால் அவர்கள் புரிந்துகொண்டவுடன். என்ன தேவைப்பட்டது, அவை அனைத்தும் நல்ல வெளியீட்டை உருவாக்கியது.”

தனது குடும்பத்தைப் பாதுகாப்பதற்காக வன்முறையில் ஈடுபடத் தள்ளப்படும் ஒரு சவுண்ட் இன்ஜினியரைச் சுற்றியே கதை சுழல்கிறது என்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் குறிப்பிடுகிறார். “படத்தில் வன்முறை அதிகம் இருந்தாலும், படத்தின் மையக்கரு வலுவான உணர்ச்சியைக் கொண்டுள்ளது. பார்வையாளர்கள் அதை எதிரொலிக்கும் வகையில் இருக்கும். இந்தப் படம் பெரும்பாலும் இரவில் படமாக்கப்பட்டது, இரண்டாம் பாதி முழுவதுமாக படமாக்கப்பட்டது. மழை,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

நான் மிருகமாய் மாறா படத்தின் மூலம் தமிழ் திரைப்படங்களுக்கு மீண்டும் வருவதைக் குறிக்கும் ஹரிப்ரியா, தமிழ்த் துறையில் தனது பணியை மறுதொடக்கம் செய்ய சரியான திரைக்கதை மற்றும் குழுவிற்காக காத்திருப்பதாக கூறுகிறார். நடிகர் 6 வயது குழந்தையின் தாயாகவும், ஒலி பொறியாளரின் மனைவியாகவும் நடித்துள்ளார். “நான் வித்தியாசமான வேடங்களில் நடிக்க விரும்புகிறேன், நான் மிருகமாய் மாறா எனக்கு அந்த வாய்ப்பைக் கொடுத்தார். கன்னடப் படமான பெல் பாட்டம் படத்தில் எனது நடிப்பைப் பார்த்து சத்யசிவா என்னை இந்த திட்டத்தில் இணைத்தார்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

நான் மிருகமாய் மாறாவில் பாடல் அல்லது நடனக் காட்சிகள் இல்லை என்றும், பின்னணி இசை படத்தின் முதுகெலும்பு என்றும் தயாரிப்பாளர்கள் குறிப்பிடுகின்றனர்.

இப்படத்திற்கு இசையமைப்பது பற்றி ஜிப்ரான் கூறும்போது, ​​”படத்தை பார்த்துவிட்டுதான் வந்தேன். ஆனால், ஆரம்பத்தில் எனக்கு இதில் வேலை செய்யும் முறை இல்லை. முதல் வரைவைக் காட்டியபோது, ​​இயக்குனர் தனக்கு இசை வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டார். கேரக்டர் ஒரு சவுண்ட் இன்ஜினியர் என்பதால் சுற்றுப்புறத்தில் உள்ள ஒலிகளில் இருந்து உருவானது.அவருக்கு BGM பற்றிய பார்வை இருந்ததில் நான் மகிழ்ச்சியடைந்தேன்.பின்னர், நான் இந்த யோசனையில் உழைத்து ஒரு இசை கேன்வாஸை உருவாக்கினேன்.பார்வையாளர்களுக்கு நாங்கள் பிடிக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன். நான் மிருகமாய் மாறாவில் செய்திருக்கிறேன்.”

இதற்கிடையில், படத்தில் விக்ராந்த் மற்றும் ஹரிப்ரியா முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர். துணை நடிகர்களில் மதுசூதன ராவ், அப்பானி சரத், சூப்பர் குட் கண்ணன், கேஎஸ்ஜி வெங்கடேஷ் மற்றும் துளசி ஆகியோர் அடங்குவர்.

செந்தூர் ஃபிலிம் இன்டர்நேஷனல் பேனரால் தயாரிக்கப்படும், நான் மிருகமாய் மாறாவின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் ஒளிப்பதிவாளர் ராஜா பட்டாச்சார்ஜி, எடிட்டர் ஸ்ரீகாந்த் என்.பி மற்றும் அதிரடி நடன இயக்குனர் மகேஷ் மேத்யூ ஆகியோர் உள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்