28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாதளபதி 67 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

தளபதி 67 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

தமிழ் திரையுலகின் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகர்-இயக்குனர் ஜோடியான தளபதி விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் இருவரும் மீண்டும் கைகோர்க்க உள்ளனர். பிரபல நட்சத்திரம் மற்றும் திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் வரவிருக்கும் திட்டம், தற்காலிகமாக தளபதி 67 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, இது டிசம்பர் 2022 இல் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இயக்குனர் லோகேஷ். தளபதி 67 படத்தின் திரைக்கதை எழுதுவதில் கவனம் செலுத்துவதற்காக சமூக ஊடகங்களில் இருந்து நீண்ட இடைவெளி எடுத்தவர், சமீபத்தில் மீண்டும் வந்தார். இப்போது, ​​தளபதி விஜய் நடித்த படத்திற்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் அதன் படப்பிடிப்பு அட்டவணையில் ஒரு அற்புதமான புதுப்பிப்பை கைவிட்டுள்ளன.

சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் தளபதி விஜய்யின் லட்சிய திட்டத்திற்காக 170 நாட்கள் விரிவான படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளார். இருப்பினும், படப்பிடிப்பு பல ஷெட்யூல்களில் நடைபெறும், அது 8 மாதங்களுக்கும் மேலாக நீடிக்கும். படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு, இயக்குனர் லோகேஷ் மற்றும் அவரது குழுவினர் குறைந்தது 3-4 மாதங்கள் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளுக்காக ஒதுக்குவார்கள். எனவே, தளபதி 67 2023 இல் திரையரங்குகளில் வராது என்பதும் உறுதியாகிவிட்டது.

அறிக்கைகளை நம்பினால், தளபதி 67 இல் எதிர்மறையான வேடங்களில் நடிக்க அணுகப்பட்ட பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் மற்றும் இயக்குனர் மிஷ்கின் ஆகியோர் இப்போது திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை. அதற்கு பதிலாக, படத்தின் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க மலையாள நடிகர் நிவின் பாலி மற்றும் தமிழ் நடிகர் விஷால் ஆகியோரிடம் தயாரிப்பாளர்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது. இந்தத் திட்டத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க, த்ரிஷா கிருஷ்ணன் மீண்டும் தளபதி விஜய்யுடன் இணைகிறார். மற்ற நட்சத்திர நடிகர்களில் சஞ்சய் தத், இயக்குனர் கவுதம் வாசுதேவ் மேனன், மன்சூர் அலி கான், நரேன், அர்ஜுன் தாஸ் மற்றும் பலர் உட்பட பல பிரபலமான பெயர்கள் உள்ளன.

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ், தளபதி விஜய் நடிக்கும் படத்திற்காக உரையாடல் எழுத்தாளர் ரத்ன குமார், ஒளிப்பதிவாளர் கிரீஷ் கங்காதரன், எடிட்டர் பிலோமின் ராஜ் மற்றும் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் உள்ளிட்ட விக்ரம் குழுவினருடன் மீண்டும் இணைய திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ என்ற பிரபல பேனரால் மெகா பட்ஜெட் துணிகரம் தயாரிக்கப்படுகிறது. கமல்ஹாசனின் ஹோம் பேனரான ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனுடன் இணைந்து இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாகக் கூறப்படுகிறது. தளபதி 67 இந்த ஆண்டு டிசம்பர் முதல் வாரத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படும்.

சமீபத்திய கதைகள்