28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமாதனது மனைவி பிறந்தநாளில் நயன்தாராவுக்கு விக்கி கொடுத்த கிப்ட் என்ன தெரியுமா ?

தனது மனைவி பிறந்தநாளில் நயன்தாராவுக்கு விக்கி கொடுத்த கிப்ட் என்ன தெரியுமா ?

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

நடிகை நயன்தாரா இன்று தனது 38 வது பிறந்தநாளை கொண்டாடுகிறார், மேலும் இது விக்னேஷ் சிவனை தனது கணவராகக் கொண்டாடும் முதல் பிறந்தநாளையும், இரண்டு குழந்தைகளுக்கு தாயாக அவர் கொண்டாடும் முதல் பிறந்தநாளையும் கொண்டாடுகிறார். விக்னேஷ் சிவன் நயன்தாரா மீதான தனது காதலைப் பற்றி எப்போதும் குரல் கொடுத்து வருகிறார், இன்று அவரது பிறந்தநாளில், அவர் அதை ஒரு கட்டமாக எடுத்துக் கொண்டார். நிழற்படத்தில் ஜோடியின் தொடர் படங்கள் மற்றும் இரவு நேரத்தில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களிலிருந்து, விக்னேஷ் சிவன் தனது வாழ்க்கை மற்றும் மனைவி நயன்தாராவின் அன்பிற்காக இதயப்பூர்வமான குறிப்பை எழுதினார்.

அவரது பதிவில், “இது உங்களுடன் 9வது பிறந்தநாள் #நயன். உங்களுடன் இருக்கும் ஒவ்வொரு பிறந்தநாளும் சிறப்பானதாகவும், மறக்கமுடியாததாகவும், வித்தியாசமாகவும் இருந்தது! ஆனால், கணவன்-மனைவியாக நாங்கள் ஒன்றாக வாழ்க்கையைத் தொடங்கியிருப்பதால், இது எல்லாவற்றிலும் மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது! அழகான ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட இரண்டு குழந்தைகளின் தந்தை மற்றும் தாயாக! நான் எப்போதும் உன்னை அறிந்திருக்கிறேன், உன்னை ஒரு சக்திவாய்ந்த மனிதனாகப் பார்த்தேன்! நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் நம்பிக்கையுடனும் அர்ப்பணிப்புடனும் இருக்க வேண்டிய பலம்! இத்தனை வருடங்களில் நான் ஒரு வித்தியாசமான நபரைப் பார்த்தேன்! வாழ்க்கை மற்றும் எல்லாவற்றிலும் காட்டப்படும் உங்கள் நேர்மை மற்றும் நேர்மையால் எப்போதும் ஈர்க்கப்பட்டேன்! ஆனால் இன்று! நான் உங்களை ஒரு தாயாகப் பார்க்கும்போது, ​​இதுவே உங்களின் மிகவும் மகிழ்ச்சியான மற்றும் முழுமையான உருவாக்கம்! நீங்கள் இப்போது முழுமையாகிவிட்டீர்கள்! நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக தெரிகிறது! நீங்கள் திருப்தியாக இருக்கிறீர்கள்! நீங்கள் மிகவும் அழகாக இருக்கிறீர்கள்! இந்த நாட்களில் நீங்கள் மேக்கப் போடுவதில்லை, குழந்தைகள் உங்கள் முகத்தை முத்தமிடுகிறார்கள்! இத்தனை வருடங்களில் உன்னை விட அழகான ஒருவரை நான் பார்த்ததில்லை! உங்கள் முகத்தில் எப்போதும் இருக்கும் புன்னகையும் மகிழ்ச்சியும், இனிமேல் உங்கள் இயல்புநிலை அமைப்பாக இருக்கும்! நான் பிராத்திக்கிறேன்! செட்டில் ஆகிவிட்டதாக உணர்கிறேன்! வாழ்க்கை அழகாகவும், திருப்தியாகவும், நன்றியுடனும் உணர்கிறது.

எங்களின் பிறந்தநாளும் நம் சிறிய குழந்தைகளுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்… நாம் அனைவரும் ஒன்றாக வளர்கிறோம்! நாம் அனைவரும் அங்கே அதை எதிர்த்துப் போராட கற்றுக்கொள்கிறோம், அதே சமயம் அதை எதிர்த்துப் போராடுவதையும் அனுபவிக்கிறோம், கடவுளின் ஆசீர்வாதங்களுடனும் பிரபஞ்சத்தின் சாட்சியத்துடனும் நமக்கு ஒரு அற்புதமான வாழ்க்கையை உருவாக்குகிறோம் !!! என் அன்பான பொண்டாட்டி, தங்கமேய்ய்ய் மற்றும் எப்போதும் என் உயிருக்கும் உலகத்துக்கும் உன்னை நேசிக்கிறேன். #பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் #நயன்தாரா மை லேடி & சூப்பர்ஸ்டார்.

நயன்தாரா இன்று தனது பிறந்தநாளை தனது கணவர் மற்றும் இரண்டு குழந்தைகளுடன் மிகக் குறைவாக கொண்டாடுகிறார். வேலையில், அவர் இன்னும் 10 க்கும் மேற்பட்ட திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார் மேலும் அவரது ஹாரர் த்ரில்லர் படமான ‘கனெக்ட்’ படத்தின் டீசர் மாலை 6 மணிக்கு வெளியிடப்பட உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்