27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாமரண மாஸாக வெளிவந்த அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !! அசந்து போன ரசிகர்கள்

மரண மாஸாக வெளிவந்த அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !! அசந்து போன ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜித்தின் அடுத்த படமான ‘துணிவு’ 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இந்த படம் விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் மோதுவதால், இரண்டு படங்களுக்கும் அதிக எதிர்பார்ப்புகள் இருப்பதால், எது பெட்டகத்தை விட அதிகமாக இருக்கும் என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. அலுவலகம். வினோத் இயக்கத்தில், ‘துணிவு’ திரைப்படம் வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் மற்றும் திரைப்படத்தில் அஜித் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் நேற்றுடன் துணிவு படத்தின் முழு படப்பிடிப்பும் முடிவுக்கு வந்துள்ளது. இதனால், தாடி மற்றும் மீசையை ஷேவ் செய்து வெறித்தனமான கிளாஸ் லுக்கில் ஹாலிவுட் ஹீரோ போல் மாறியுள்ளார் அஜித்.

இந்நிலையில் நடிகர் அஜித் குமார், புதிய லுக்கில் இருக்கும் துணிவு படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வைரலாக பரவி வருகிறது. கிளீன் ஷேவ் செய்து நவநாகரீக தோற்றத்தில் அஜித் காட்சியளிக்கிறார். இந்த புகைப்படங்களை ஸ்டைலிஸ்ட் தேவ் சக்திவேல் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும், “துணிவு படத்தில் அஜித் சாருக்கு ஸ்டைல் ​​செய்ததற்காக உலகிலேயே முதல் இடத்தில் இருப்பது போல உணர்கிறேன். வாய்ப்பளித்த அவருக்கு மனமார்ந்த நன்றிகள்.துணிவு படத்திற்காக ஸ்டைலான வெள்ளைத் தாடியுடன் லுக்கை உருவாக்குவது முதல் இன்று அஜித் சாரின் க்ளீன் ஷேவ் லுக் வரை, இது எனக்கு மகிழ்ச்சிகரமான மற்றும் வாழ்நாளில் மறக்க முடியாத அனுபவம்.

தேவ் சக்திவேல் ஏற்கனவே மெர்சல், பிகில், பீஸ்ட், ஜகமே தந்திரம், அசுரன், மாறன் ஆகிய படங்களில் பணிபுரிந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஆனால், இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த சிலரோ, இப்படத்தில் அஜித்துக்கு இரட்டை வேடமா என்றும் கேள்வி கேட்டு வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் நேற்று படப்பிடிப்பு முடித்து விட்டு ரசிகர்களுடன் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது இதோ அந்த புகைப்படம்..

விக்னேஷ் சிவனுடன் தற்காலிகமாக ‘AK 62’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள தனது அடுத்த படத்திற்கான பணிகளை அஜித் தொடங்க உள்ள நிலையில், அஜித் தனது வரவிருக்கும் படத்தில் இந்த புதிய க்ளீன் ஷேவ் தோற்றத்தைக் காட்டுவார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இப்படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் இப்படம் நகைச்சுவை கலந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த படம் ஜனவரி 2023 இல் திரைக்கு வர உள்ளது, மேலும் இந்த படத்தில் நடிகை த்ரிஷா கதாநாயகியாக நடிக்க இருப்பதாக யூகங்கள் உள்ளன. ஆனால், இப்படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை.

சமீபத்திய கதைகள்