27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாஅடிதூள்!!துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கினா "சில்லா சில்லா " எத்தனை மணிக்கு வெளிவரும் தெரியுமா ?...

அடிதூள்!!துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கினா “சில்லா சில்லா ” எத்தனை மணிக்கு வெளிவரும் தெரியுமா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

வினோத், அஜித் குமார் மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோரின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் இப்படத்தை விநியோகம் செய்கிறது, இதில் சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் வீரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

பல வகை படமாக அறிவிக்கப்பட்ட துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாகும், இதனால் விஜய்யின் வாரிசு படத்துடன் மோதுகிறது. 2014ஆம் ஆண்டு ஒரே பொங்கல் தினத்தில் வீரம் மற்றும் ஜில்லா வெளியான பிறகு அஜித் மற்றும் விஜய் இடையேயான முதல் மோதல் இதுவாகும்.

துணிவு படத்தில் வில்லனே அஜித் தான்.. அயோக்கியர்களின் ஆட்டம் என சொல்லப்பட்டாலும், வலிமை படத்தை போல பாடல்கள், குடும்ப சென்டிமென்ட் காட்சி, காமெடி என அனைத்து அம்சங்களும் துணிவு படத்தில் இருக்கும் என தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

வாரிசு படத்துடன் அஜித் ஒரே நாளில் மோத மாட்டார் என்றும் ஒரு நாள் முன்னதாகவே துணிவு படத்தை ரிலீஸ் செய்ய பிளான் பண்ணுகின்றனர் எனக் கூறப்பட்டு வந்த நிலையில், மோதி பார்த்து விடலாம் என்கிற முடிவில் ஒரே நாளில் மோத உள்ளார் நடிகர் அஜித் என்கிற ஹாட்டான அப்டேட் தற்போது வெளியாகி உள்ளது.

அஜித்தின் துணிவு படம் வரும் ஜனவரி 12ம் தேதி இங்கிலாந்தில் வெளியாகப் போவதாக அதன் விநியோகஸ்தர்கள் அதிரடியாக அறிவித்துள்ள நிலையில், உலகம் முழுவதும் துணிவு படம் ஜனவரி 12ம் தேதி தான் வெளியாகும் என அஜித் ரசிகர்கள் டிரெண்ட் செய்து வருகின்றனர். No Guts No Glory-ன்னு சும்மா சொல்லல.. துணிவு அதிக வசூல் செய்யுதா அல்லது வாரிசு செய்யுதான்னு பார்த்து விடலாம் என அஜித் ரசிகர்கள் விஜய் ரசிகர்களை வெறுப்பேற்றி வருகின்றனர்.வலிமை படத்துக்கு பின்னணி இசையமைத்த ஜிப்ரான் இந்த படத்துக்கும் இசையமைக்கிறார். இந்த படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள சில்லா சில்லா பாடல் இன்று வெளியாக உள்ளது. இந்நிலையில் தற்போது இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் பதிவிட்டுள்ள ட்வீட்டில் “என்னுடைய நாளை சிறப்பாக்கியதற்கு போனி கபூர், ஜி நிறுவனங்களுக்கு நன்றிகள் ‘துணிவு’ என்னுடைய கூடுதல் சிறப்பு வாய்ந்த திரைப்படம். இது என்னுடைய 50வது படம் என்பதை அறிவிப்பதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஆசிர்வதிக்கப்பட்டதாக உணர்கிறேன், இதில் பங்கு வகித்த அனைவருக்கும் நன்றிகள், அஜித் சார் & H. வினோத்”

இந்நிலையில் ஜிப்ரான் இசையில் உருவாகி உள்ள துணிவு படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிளான சில்லா சில்லா பாடல் இன்று மாலை சரியாக 6.30 மணியளவில் வெளியாகும் என எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது

துனிவு ஒரு பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் படமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இதில் அஜித் ஒரு சாம்பல் நிற கேரக்டரில் நடித்துள்ளார். போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில், விரைவில் முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. பே வியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசை, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு, விஜய் வேலுக்குட்டி படத்தொகுப்பு, சுப்ரீம் சுந்தரின் ஸ்டண்ட் நடனம்.

சமீபத்திய கதைகள்