27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeவிளையாட்டுமெஸ்ஸி லூயிஸை "உயரமானவர்களை வைத்து நீண்ட பந்துகளை விளையாடுகிறார்" என்று சாடினார்

மெஸ்ஸி லூயிஸை “உயரமானவர்களை வைத்து நீண்ட பந்துகளை விளையாடுகிறார்” என்று சாடினார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

IND vs AUS – 3வது டெஸ்ட்: இந்தியா...

இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்தியாவுக்கு எதிரான...

துணை கேப்டனை நியமிப்பது தேர்வை சிக்கலாக்குகிறது: சாஸ்திரி விளக்கம்

இந்திய அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி, துணை அணித் தலைவர்...

ஆஸ்திரேலிய அணியை ஜடேஜா வழிநடத்த, இந்தியா 2-0 என...

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் இந்தியா மூன்று நாட்களுக்குள் ஆறு விக்கெட்டுகள்...

ஐபிஎல் 2023 முழு ஐபிஎல் போட்டி அட்டவணையை...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023 மார்ச் 31 அன்று ஹெவிவெயிட் சென்னை...

முதல் நாள் கிரிக்கெட் டெஸ்ட் ஆஸ்திரேலியா 94/3...

தொடக்க ஆட்டக்காரர் உஸ்மான் கவாஜா ஆட்டமிழக்காமல் அரைசதம் அடித்தார், இந்தியா ஆஸ்திரேலியாவை...

FIFA உலகக் கோப்பை காலிறுதி ஆட்டத்தில் நெதர்லாந்தை வென்றதைத் தொடர்ந்து, நட்சத்திர அர்ஜென்டினா ஸ்ட்ரைக்கர் லியோனல் மெஸ்ஸி, நெதர்லாந்தின் மேலாளர் லூயிஸ் வான் காலை “நீண்ட பந்துகளை அடித்ததற்காக” மீண்டும் விளையாட்டிற்கு திரும்பினார்.

கத்தாரில் நடைபெற்று வரும் ஃபிஃபா உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதிக்கு அர்ஜென்டினா அணிவகுத்து, பெனால்டி மூலம் 4-3 என்ற கோல் கணக்கில் நெதர்லாந்தை தோற்கடித்து, 2-2 என்ற விறுவிறுப்பான முட்டுக்கட்டையை விளையாடி, லுசைல் ஸ்டேடியத்தில் கூடுதல் நேரம் நீட்டிக்கப்பட்டது.

“அவர்கள் நல்ல கால்பந்து விளையாடுகிறார்கள் என்று வான் கால் கூறுகிறார், ஆனால் அவர் செய்தது உயரமானவர்களை வைத்து நீண்ட பந்துகளை அடித்தது” என்று ஸ்கை ஸ்போர்ட்ஸ் மேற்கோள் காட்டி செய்தியாளர்களிடம் மெஸ்ஸி கூறினார். ஒவ்வொரு ஆட்டத்திலும் ஒரே ஆசை மற்றும் தீவிரத்துடன் விளையாடுவதால் அர்ஜென்டினா உலகின் நான்கு சிறந்த அணிகளில் ஒன்றாக உள்ளது என்று மெஸ்ஸி கூறினார்.

“அர்ஜென்டினா உலகின் நான்கு சிறந்த அணிகளில் ஒன்றாகும், ஏனென்றால் ஒவ்வொரு விளையாட்டையும் ஒரே ஆசை மற்றும் அதே தீவிரத்துடன் விளையாடுவது எப்படி என்பதை அவர்கள் காட்டுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

“நிறைய மகிழ்ச்சி, நிறைய மகிழ்ச்சி. கூடுதல் நேரத்திற்கோ பெனால்டிகளுக்கோ நாங்கள் செல்ல வேண்டியதில்லை, நாங்கள் கஷ்டப்பட வேண்டியிருந்தது. ஆனால் நாங்கள் கடந்து வந்தோம், அது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது,” என்று அவர் முடித்தார். போட்டியின் தொடக்க 10 நிமிடங்களில், டச்சுக்காரர்கள் பந்தை கைப்பற்றியதில் பெரும் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினர்.

எட்டாவது நிமிடத்தில், டச்சு கீப்பர் ஆண்ட்ரீஸ் நோப்பர்ட் ஒரு டிஃபென்டருக்கு அனுப்பிய பாஸ் பாக்ஸுக்குள் அர்ஜென்டினாவின் ஜூலியன் அல்வாரெஸுக்கு மிகவும் நெருக்கமாக மாறியதால், ஆரஞ்சில் உள்ள மென்களுக்கு ஒரு பதட்டமான தருணம் இருந்தது, ஆனால் எதுவும் நடக்கவில்லை.

இரு தரப்பிலிருந்தும் ஒரே ஒரு முயற்சி மட்டுமே இருந்தது, அது இரண்டு முறை சாம்பியனான அர்ஜென்டினாவிடமிருந்து வந்தது, ஆனால் அது இலக்கை அடையவில்லை. பத்து நிமிட குறிக்குப் பிறகு, டச்சுக்காரர்கள் உடைமையில் ஆதிக்கம் செலுத்தத் தொடங்கினர். நடுகளத்தில் நிறைய ஆட்டம் இருந்தது.

18வது நிமிடத்தில் அர்ஜென்டினா பாக்ஸிற்குள் இருந்த ஸ்டீவன் பெர்க்விஜினிடம் ஜூரியன் டிம்பர் ஒரு சிறந்த லாங் பாஸ் கொடுத்தார், ஆனால் கீப்பர் எமிலியானோ மார்டினெஸ் பாக்ஸின் விளிம்பில் இருந்து பந்தை சேகரித்தார். 21வது நிமிடத்தில், நெதர்லாந்துக்கு ஒரு கார்னர் கிடைத்தது, ஆனால் அர்ஜென்டினா பாக்ஸ் எளிதாக வெளியேறியது.

ஸ்டார் ஸ்டிரைக்கர் மெஸ்ஸி நீண்ட தூர கோலுக்கு சென்றார், மார்டன் டி ரூனிடம் இருந்து விலகிச் சென்றார், ஆனால் ஷாட் கோலுக்கு வெளியே சென்றது. 24வது நிமிடத்தில் நெதர்லாந்து அணி கோல் அடிக்கும் வாய்ப்பையும் இழந்தது. பந்து அவரது இடது காலில் மெம்பிஸ் டெபேக்கு வந்தது, ஆனால் அவரது பூச்சு மிகவும் அகலமாக இருந்தது.

அர்ஜென்டினாவின் பாக்ஸின் விளிம்பில் உள்ள கோடி காக்போவுக்கு நாதன் ஏக் ஒரு வான்வழி பாஸை அனுப்பினார், ஆனால் இளம் ஸ்ட்ரைக்கர் கிறிஸ்டியன் ரொமெரோவை வீழ்த்தினார், அர்ஜென்டினாவுக்கு ஒரு ஃப்ரீ கிக் கொடுத்தார். முதல் 30 நிமிடங்களில், டச்சுக்காரர்கள் 60 சதவீத பந்தைக் கைப்பற்றினர் மற்றும் இலக்கை நோக்கி எந்த ஷாட்களும் இல்லை.

ஆட்டத்தின் 35வது நிமிடத்தில் லியோனல் மெஸ்ஸி அபாரமான உதவியை வழங்கினார். நஹுவேல் மோலினாவைக் கண்டுபிடித்த பிறகு, புகழ்பெற்ற ஸ்ட்ரைக்கர், மொலினாவிடம் பந்தை அனுப்புவதற்கு கிடைத்த பரந்த இடத்தைப் பயன்படுத்திக் கொண்டார், அவர் அதைத் லாட்ச் செய்து கோல்கீப்பர் நோப்பர்ட்டைக் கடந்து அதை 1-0 என மாற்றினார்.

40 வது நிமிடத்தில், அல்வாரெஸ் டச்சு பாக்ஸுக்குள் மெஸ்ஸிக்கு ஊட்டினார், மெஸ்ஸி கோலைத் துளைக்க முயன்றார், ஆனால் நோபர்ட் அதை எளிதாகக் காப்பாற்றினார். இதில் நெதர்லாந்து வீரர் டிம்பர் பதிவு செய்யப்பட்டார்.

ஐந்து நிமிட நிறுத்த நேரம் சேர்க்கப்பட்டது. பின்னர் ஆர்ஜென்டீனா வீரர் ரொமேரோ முன்பதிவு செய்யப்பட்டார், 47வது நிமிடத்தில் வுட் வெகோர்ஸ்டும் முன்பதிவு செய்யப்பட்டார். மஞ்சள் அட்டை மழை பொழிந்தது.

அரை நேர முடிவில், அர்ஜென்டினாவுக்கு ஆதரவாக ஸ்கோர்லைன் 1-0 ஆக இருந்தது, டச்சுக்காரர்கள் 58 சதவீதத்துடன் ஒப்பிடும்போது 42 சதவீத பந்துகளை மட்டுமே பெற்றனர். இரு அணிகளுக்கும் தலா இரண்டு மஞ்சள் அட்டை வழங்கப்பட்டது. அர்ஜென்டினா மூன்று ஷாட்களை இலக்கை நோக்கி அடித்தது, நெதர்லாந்து ஒன்றும் செய்யவில்லை.

இரண்டாவது பாதியின் ஆரம்ப நிமிடங்களில் நெதர்லாந்து அணி இன்னும் பந்தைக் கொண்டு அதிக நேரம் விளையாடுவதைக் கண்டது, ஆனால் அவர்களால் அதை வலையில் வைக்க முடியவில்லை.

மார்டன் டி ரூன் மற்றும் ஸ்டீவன் பெர்க்விஜின் ஆகியோருக்கு டீன் கூப்மெய்னர்ஸ் மற்றும் ஸ்டீவன் பெர்குயிஸ் ஆகியோர் மாற்று வீரர்களையும் செய்தனர். 59வது நிமிடத்தில் மெஸ்ஸி டீப் ஆகி மேக் அலிஸ்டருக்கு பாஸ் கொடுத்தார்.

நெதர்லாந்து தங்களை முழுமையாக வெளிப்படுத்தி விட்டது, ஆனால் பாஸ் பெற்ற டி பால், வாய்ப்பை கோலாக மாற்ற முடியவில்லை.

ஆட்டத்தின் 61வது நிமிடத்தில் விர்ஜில் வான் டிஜ்க் மெஸ்ஸியின் மீது தவறிழைத்ததால் அர்ஜென்டினா ஃப்ரீ கிக்கை வென்றது. ஸ்டார் ஸ்ட்ரைக்கர் ஃப்ரீ-கிக்கை எடுத்தார் ஆனால் அது கிராஸ்பாரை தாண்டி சென்றது. 71வது நிமிடத்தில் நெதர்லாந்தின் பாக்ஸில் மார்கோஸ் அகுனாவை டம்ஃப்ரைஸ் ஃபவுல் செய்ததால் அர்ஜென்டினாவுக்கு பெனால்டி கிடைத்தது.

மெஸ்ஸி 73வது நிமிடத்தில் பெனால்டியை எடுத்து தனது 10வது உலகக் கோப்பை கோலைப் பதிவு செய்தார், முன்னாள் அர்ஜென்டினா நட்சத்திரம் கேப்ரியல் பாடிஸ்டுடாவை சமன் செய்து மார்க்யூ கால்பந்து போட்டியில் அர்ஜென்டினாவிற்காக அதிக கோல் அடித்தவர் ஆனார்.

மெஸ்ஸியும் போட்டித் தொடரில் தனது அற்புதமான ஓட்டத்தைத் தொடர்ந்தார், நான்கு கோல்களை அடித்தார் மற்றும் இதுவரை நடந்த போட்டியில் அவரது பக்கத்தின் ஒன்பது கோல்களில் இரண்டிற்கு உதவினார். 83வது நிமிடத்தில் நெதர்லாந்து தங்களை ஆட்டத்தில் கொண்டுவந்தது, கோல்கீப்பர் மார்டினெஸின் எல்லையிலிருந்து வெகு தொலைவில் வுட் வெகோர்ஸ்ட் ஒரு அபாரமான ஹெடருக்குப் பிறகு ஒரு கோலை அடித்தார்.

ஸ்கோர்லைன் அர்ஜென்டினாவுக்கு ஆதரவாக 2-1 ஆக இருந்தது, ஆனால் அவர்கள் ஆட்டத்தில் சில இறுதி பதட்டமான தருணங்களை நோக்கிச் சென்றனர், ஏனெனில் அவர்கள் சமப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்பு பெரியதாக இருந்தது. 90 நிமிடங்களின் முடிவில் 10 நிமிட நிறுத்த நேரம் சேர்க்கப்பட்டது.

முதல் நிமிடத்திலேயே அர்ஜென்டினாவுக்கு பதற்றம் ஏற்பட்டது

சமீபத்திய கதைகள்