27.2 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாஒட்டு மொத்த ரசிகர்களும் எதிர் பார்த்த துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !!அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு...

ஒட்டு மொத்த ரசிகர்களும் எதிர் பார்த்த துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !!அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜீத் நடித்த ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக லாக் செய்யப்பட்டு லோட் செய்யப்பட்டு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் மோதவுள்ளது. ‘துணிவு’ திரைப்படம் சமீபத்தில் தணிக்கைக் குழுவிடமிருந்து யு/ஏ பெற்றுள்ளது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அஜீத் இடம்பெறும் அசத்தலான போஸ்டருடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். ‘துணிவு’ தணிக்கையின் போது 13 மாற்றங்களைச் சந்தித்தது, கிட்டத்தட்ட 13 கெட்ட வார்த்தைகள் வெட்டப்பட்டுள்ளன. மேலும் இயக்குனர் எச்.வினோத் வட இந்தியர்களை வடக்கன்கள் என ட்ரோல் செய்யும் டயலாக் ஒன்று தணிக்கையில் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. ‘துணிவு’ தயாரிப்பாளரும் வட இந்தியாவைச் சேர்ந்த பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் என்பது ஆச்சரியமான உண்மை, தயாரிப்பாளர் தனது யோசனைப்படி படத்தை இயக்க இயக்குநருக்கு சுதந்திரம் கொடுத்தது போல் தெரிகிறது.

இது பரபரப்பை கிளப்பிய நிலையில் அடுத்த கட்ட பிரமோஷனுக்கான வேலைகளும் தற்போது ஆரம்பிக்கப்பட்டிருக்கிறது. அதிலும் சமீப காலமாக வெளிவரும் அஜித்தின் புகைப்படங்கள் சோசியல் மீடியாவையே கலக்கி கொண்டிருக்கிறது. அந்த வகையில் புத்தாண்டை கோலாகலமாக கொண்டாடி இருக்கும் அஜித்தின் குடும்ப புகைப்படமும் ரசிகர்களை பெருமளவில் கவர்ந்துள்ளது.

ஆனால் இதில் தான் ஒரு ராஜதந்திரம் இருக்கிறது. அதாவது துணிவு திரைப்படம் தொடங்கப்பட்டதிலிருந்தே இது போன்ற போட்டோக்கள், வீடியோக்கள் அதிக அளவில் வெளிவந்து கொண்டிருக்கிறது. தற்போது ரிலீஸ் நாள் நெருங்குவதால் கூடுதல் எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கவே இந்த ஃபேமிலி போட்டோ வெளியிடப்பட்டுள்ளதாம். அதற்கேற்றவாறு இப்போது வாரிசு படத்தை விட துணிவு திரைப்படம் பற்றிய பேச்சு தான் அதிகமாக இருக்கிறது.


ஆரம்பத்தில் ரொம்பவும் வேகமாக அடுத்தடுத்த போஸ்டர்கள், பாடல்கள் என வெளியிட்டு வந்த வாரிசு டீம் தற்போது ட்ரெய்லரை வெளியிடாமல் சொதப்பி இருக்கிறது. இது சலசலப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில் படத்தில் இன்னும் முக்கிய வேலைகள் முடியவில்லை என்ற செய்தியும் ரசிகர்களை அதிர்வடைய வைத்துள்ளது. இதை மிகச் சரியாக பயன்படுத்திக் கொண்ட துணிவு டீம் இப்போது அஜித்திடம் பிரமோஷன் பற்றி பேசி இருக்கிறார்கள். அவரும் எப்படி வேண்டுமானாலும் ப்ரமோஷன் செய்து கொள்ளுங்கள் என்று முழு சுதந்திரம் கொடுத்து விட்டாராம்.

ஆனால் என்னை மட்டும் எதிலும் சேர்க்க வேண்டாம் என்ற கண்டிஷனும் போட்டிருக்கிறாராம். இதுவே போதும் என்று குஷியான பட குழு ரசிகர்களுக்கு அடுத்தடுத்த ஆச்சரியங்களை தருவதற்கு களத்தில் இறங்கியுள்ளது. மேலும் பட ரிலீஸை அறிவிப்பதிலும் பயங்கர சஸ்பென்ஸ் இருக்கிறது. ஏனென்றால் வாரிசு திரைப்படத்தின் தேதியை பார்த்த பிறகு ஒரு நாள் முன்னதாக தங்கள் படத்தை வெளியிடலாம் என்று அஜித் முடிவெடுத்துள்ளார். ஒரே நாளில் இரு படங்களும் வெளியானால் கலெக்சன் பற்றிய பரபரப்பு அதிகமாகிவிடும்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி ஜனவரி 11 என அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !!


‘துணிவு’ வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம், 2 மணி நேரம் 25 நிமிடங்கள் ஓடும் படம். அஜீத் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜி.எம்.சுந்தர் மற்றும் அஜய் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.
‘துணிவு’ தணிக்கை செய்யப்பட்டுவிட்டாலும், படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை இன்னும் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவிக்கவில்லை, மேலும் சமீபத்திய பேச்சின்படி விஜய்யின் ‘வரிசு’க்கு ஒரு நாள் முன்னதாக ‘துனிவு’ வரும் என்று தெரிகிறது. இருப்பினும், விஜய் மற்றும் அஜித்தின் படங்களுக்கு இடையே இது மிகப்பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் போராக இருக்கும், மேலும் இரு படத் தயாரிப்பாளர்களும் தங்களின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிக்கும் வரை காத்திருப்போம்.

சமீபத்திய கதைகள்