28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாஅடுத்த மாதம் 'புஷ்பா: தி ரூல்' படப்பிடிப்பில் ராஷ்மிகா 'தி பாய்ஸ்' படத்தில் இணைய உள்ளார்

அடுத்த மாதம் ‘புஷ்பா: தி ரூல்’ படப்பிடிப்பில் ராஷ்மிகா ‘தி பாய்ஸ்’ படத்தில் இணைய உள்ளார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா 2021 பிளாக்பஸ்டர் ‘புஷ்பா: தி ரைஸ்’ இன் தொடர்ச்சி குறித்த புதுப்பிப்பை வழங்கியுள்ளார்.

‘தி பாய்ஸ்’ (இன்ஸ்டா ரீல் சம்பிரதாயத்தின்படி ‘போன்ஸ்’ படத்தின் ஒலிப்பதிவைச் செருகவும்) அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் பிற நடிகர்கள் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ள நிலையில், அடுத்த மாதம் படப்பிடிப்பில் அவர் சேருவார் என்று நடிகை பகிர்ந்து கொண்டார்.

“பையன்கள் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளனர், அடுத்த மாதம் நான் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொள்கிறேன், அதனால் நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன்! மேலும், இரண்டாம் பாதியில் இருந்து நான் கேட்கும் விஷயங்கள் (வெடிப்பு ஒலியை உருவாக்கியது) உண்மைதான். (இயக்குனர்) சுகுமார் சார் இந்த விஷயங்களை எப்படிக் கொண்டு வருகிறார் என்பதுதான் மனதில் பதிந்தது, ஏனென்றால் முதல் பாதியைப் பார்த்தால் அதுதான் கதை என்று உங்களுக்குத் தோன்றுகிறது.”

எஃப்சி முன் வரிசையில் பேசும் போது அவர் மேலும் குறிப்பிட்டார், “ஆனால் இரண்டாம் பகுதி முதல் பகுதியை விட அதிகமாக உள்ளது மற்றும் நீங்கள் “ஆஹா, இப்போது அது அற்புதமானது!”

“அதே சமயம், புஷ்பா 1 படத்தின் அனைத்து நடிகர்களும் முதல் பாதியில் எங்கள் வேலையைப் பார்த்திருக்கிறோம் என்று நினைக்கிறேன், இப்போது நாம் எந்த மாதிரியான உலகில் வாழ்கிறோம் என்பதில் இன்னும் தெளிவாக இருக்கிறோம். எனவே எங்கள் எல்லா நடிப்பையும் நான் நினைக்கிறேன். மாறப்போகிறது. இரண்டாம் பாதியில் நிகழ்ச்சிகள் இன்னும் தீவிரமடையும் என்று நினைக்கிறேன். ஆம் நண்பர்களே, இது அற்புதமாக இருக்கும்.”

இதற்கிடையில், அவரது ‘மிஷன் மஜ்னு’ இணை நடிகர் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ‘மிஷன் மஜ்னு’ மற்றும் 2018 திரைப்படமான ‘ராசி’ ஆகியவற்றுக்கு இடையே உள்ள ஒற்றுமைகள் குறித்து மௌனம் கலைத்தார்.

அவர் கூறினார், “மக்கள் ஒரு படத்திற்கு ஒரு குறிப்பு புள்ளியைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கும்போது அது ஒரு மோசமான விஷயம் அல்ல என்று நான் நினைக்கிறேன், குறிப்பாக அதை ஒரு நல்ல படத்துடன் ஒப்பிடுவது. ஆம், டிரெய்லரைப் பார்க்கும் வெளிப்புறத்தில் உள்ள கூறுகள் ஒரே மாதிரியாகத் தோன்றலாம். அதே தசாப்தத்தில், ஒத்த கூறுகள்.”

“ஆனால், அனுபவம் முற்றிலும் வித்தியாசமானது என்று நான் நினைக்கிறேன். மக்கள் படத்தைப் பார்த்தவுடன் பேசுவது நியாயமானது, வளைவுகள் … நான் சொன்னது போல், நீங்கள் கிளிக் செய்ய முடிவு செய்ய வேண்டிய கூறுகளை மட்டுமே நாங்கள் கொடுக்க முயற்சிக்கிறோம், இன்றைய நாள் மற்றும் வயதில், அல்லது நிச்சயதார்த்தம் செய்ய.”

சமீபத்திய கதைகள்