30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாபாலாஜி வேணுகோபால் இயக்கத்தில் யோகி பாபு நடிக்கும் அடுத்த படம் லக்கி மேன் படத்தை பற்றிய...

பாலாஜி வேணுகோபால் இயக்கத்தில் யோகி பாபு நடிக்கும் அடுத்த படம் லக்கி மேன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

ஆர்.ஜே.யாக மாறிய நடிகரான பாலாஜி வேணுகோபால், யோகி பாபு கதாநாயகனாக நடிக்கும் லக்கி மேன் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். ஃபீல் குட் காமெடி படமான இப்படத்தில் ராஜதந்திரம் புகழ் வீராவும், கடைசி விவசாயி புகழ் ரேச்சல் ரெபேக்காவும் நடிக்கின்றனர்.

நாய்கள் ஜாக்கிரதை, காதலில் சொதப்புவது ஏழு மற்றும் கனா போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற பாலாஜி, இதற்கு முன்பு மெட்ராஸ் மீட்டர் யூடியூப் சேனலுக்காக ஹஸ்பன்ட் மற்றும் தெறி பேபி போன்ற நகைச்சுவை வீடியோக்களை இயக்க முயற்சித்தார். லக்கி மேன் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் ஒரு வேடிக்கையான, இதயத்தைத் தூண்டும் படமாக இருக்கும் என்று அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். “லக்கி மேன் ஒரு ஆத்மார்த்தமான வீட்டில் உணவைப் போல இருப்பார். வேடிக்கையான அம்சத்தை அப்படியே வைத்துக்கொண்டு படத்தில் பல சமூகத் தொடர்புடைய கருப்பொருள்களைத் தொகுக்க முயற்சித்தேன்.” அதே பெயரில் 1996 இல் பிரதாப் போத்தன்-கார்த்திக் கற்பனை நாடகத்தில் இருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட படம் என்பதை அவர் தெளிவுபடுத்துகிறார். “எங்கள் மனதில் இரண்டு தலைப்புகள் இருந்தன, ஆனால் லக்கி மேன் ஸ்கிரிப்ட் பொருத்தமாக இருந்தது, நாங்கள் மிகவும் ரசித்த படத்தின் தலைப்பை மீண்டும் பயன்படுத்துவது நன்றாக இருக்கும். தலைப்பைத் தவிர, எங்கள் படம் எந்த கருப்பொருளையும் கதைக்களத்தையும் கடன் வாங்கவில்லை. அந்த படத்தில் இருந்து. எனது கதை ஒரு சிறிய கால தரகர் பற்றியது மற்றும் அவரது வாழ்க்கையில் நடந்த சம்பவங்களை யதார்த்தத்துடன் முன்வைக்க முயற்சித்தேன்.”

லக்கி மேன் படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ளது. அப்துல் லீ, ஆர்.எஸ்.சிவாஜி, அமித் பார்கவ் மற்றும் சாத்விக் ஆகியோர் இணைந்து நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு சீன் ரோல்டன் இசையமைக்க, சந்தீப் கே விஜய் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

திங்க் ஸ்டுடியோஸ் தயாரித்துள்ள இப்படம் இன்னும் சில மாதங்களில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்தில் பொம்மை நாயகி படத்தில் நடித்த யோகி பாபுவின் அயலான், ஜெயிலர், சலூன் மற்றும் பூமர் அங்கிள் போன்ற படங்கள் பல்வேறு கட்ட தயாரிப்புகளில் உள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்