28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023
Homeசினிமா'NTR 30' படத்தில் ஜூனியர் என்டிஆருடன் சியான் விக்ரம் நடிக்கவுள்ளாரா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

‘NTR 30’ படத்தில் ஜூனியர் என்டிஆருடன் சியான் விக்ரம் நடிக்கவுள்ளாரா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

பிரபல தெலுங்கு நடிகரான ஜூனியர் என்.டி.ஆர் அல்லது தாரக், எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் ‘ஆர்.ஆர்.ஆர்’ படத்தில் தனது நடிப்பால் ரசிகர்களை பெரிதும் கவர்ந்தார், மேலும் அவரது சிறந்த நடிப்பிற்காக அவர் இன்னும் பாராட்டைப் பெற்று வருகிறார். ஜூனியர் என்டிஆர் அடுத்ததாக இயக்குனர் கொரடலா சிவாவுடன் இணைந்து தனது 30வது படத்திற்கு ‘என்டிஆர் 30’ என்று தற்காலிகமாக தலைப்பு வைத்துள்ளார். தற்போது, ‘என்டிஆர் 30’ படத்தில் வில்லனாக சியான் விக்ரம் நடிக்க உள்ளதாக இணையத்தில் உலா வரும் சமீபத்திய தகவல். ‘. ‘NTR 30’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை இன்னும் பிரமாண்டமாக மாற்ற முடிவு செய்துள்ளனர், மேலும் அவர்கள் படத்திற்காக தொழில்துறை முழுவதும் உள்ள நட்சத்திரங்களை வரவழைக்கவுள்ளனர்.
ஆனால் சியான் விக்ரம் தனது தற்போதைய திட்டமான ‘தங்கலன்’ தவிர வேறு எந்த படத்திலும் ஒப்பந்தம் செய்யவில்லை என்று தெரிகிறது, மேலும் பல்துறை நடிகர் பா ரஞ்சித்தின் இயக்கத்தில் கவனம் செலுத்தியுள்ளார். சியான் விக்ரம் ‘தங்கலன்’ படத்திற்காக பன்முகத் தோற்றத்தில் நடிக்கிறார், எனவே தற்போதைய திட்டத்தை முடிப்பதற்கு முன்பு நடிகர் புதிய திட்டத்தில் கையெழுத்திட முடியாது. சியான் விக்ரமுக்கு நெருக்கமான ஆதாரமும் நடிகர் எந்த புதிய திட்டத்திலும் கையெழுத்திடவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் ஏதேனும் நடந்தால் நடிகர் தரப்பில் இருந்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியிடப்படும்.
‘தங்கலன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படக்குழு சென்னை மற்றும் மதுரையில் பல ஷெட்யூல்களை முடித்துள்ளது. மாளவிகா மோகனன், பார்வதி திருவோடு, பசுபதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ஜி.வி.பிரகாஷ்குமார் இசையை கவனிக்கிறார்.
சியான் விக்ரம் மணிரத்னத்தின் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாகவும் இருக்கிறார், மேலும் படத்தின் இரண்டாம் பாகமான ‘பிஎஸ் 2’ ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி பெரிய திரைகளில் வரவிருக்கிறது. பிஸியான நடிகர் தனது நீண்டகாலமாக நிலுவையில் உள்ள ‘துருவ நட்சத்திரம்’ திட்டத்திற்கான வேலையை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளார். கௌதம் மேனன் இயக்கியுள்ள இப்படம் இந்த ஆண்டு திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்