28.9 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023
Homeசினிமாபோடுறா வெடிய Ak62 படத்தின் டைட்டிலை லாக் செய்த அஜித் !!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

போடுறா வெடிய Ak62 படத்தின் டைட்டிலை லாக் செய்த அஜித் !!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சந்தீப் கிஷனின் ‘மைக்கேல்’ படத்திற்கு தமிழக திரையரங்கு உரிமையாளர்கள்...

சந்தீப் கிஷன் நடிப்பில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியான 'மைக்கேல்' படம்...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித் மனைவி ஷாலினி மற்றும்...

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் நடிகராக வலம் வருபவர் தான் அஜித். இவருக்கு...

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக்...

நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் மகன் யார் தெரியுமா !! வைரலாகும்...

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் ஸ்ரீகாந்த். இவர் ரோஜா...

OTT வெளியீடு தொடர்பாக தயாரிப்பாளர்களுக்கு புதிய விதிமுறையை தமிழ்நாடு...

கோவிட்-க்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் பல படங்களை டிஜிட்டல் முறையில் ரசிப்பதால் OTT...

அஜீத் குமாரின் 2023 பொங்கல் வெளியீடான துணிவு ஒரு பெரிய வெற்றியுடன் நன்றாகத் தொடங்கியது. இருப்பினும், AK 62 திட்டங்களில் மாற்றம் ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறையினர் மத்தியில் அதிர்ச்சி அலைகளை அனுப்பியது. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி ஏகே 62 படத்தின் இயக்குனர் என்றும், விக்னேஷ் சிவன் இனி படத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்றும் செய்தி இப்போது வெளியாகியுள்ளது.

அஜித் நடிப்பில் கடைசியாக துணிவு படம் வெளியானது. விமர்சன ரீதியாகவும் வசூல் ரீதியாகவும் இப்படத்திற்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது. இதனை தொடர்ந்து அஜித்தின் ஏகே 62 படத்தை போடா போடி, தானா சேர்ந்த கூட்டம், காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் ஆகிய படங்களை இயக்கிய விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவார் என கூறப்பட்டது. இதற்கான அறிவிப்புகளும் வெளியானது.

ஆனால் கதையில் சில மாற்றங்களை செய்யுமாறு அஜித் மற்றும் லைகா நிறுவனம் கூறியும் விக்னேஷ் சிவன அலட்சியமாக இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. இதனால் ஏகே 62 படத்தில் இருந்து விக்னேஷ் சிவன் நீக்கப்பட்டார். இருப்பினும் ஏகே 62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவார் என கூறப்படுகிற. இதையடுத்து ஏகே 62 படத்தை தடையற தாக்க, மீகாமன் மற்றும் தடம் உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கிய மகிழ் திருமேனி இயக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியானது.

மகிழ் திருமேனி கூறிய இரண்டு கதைகளுமே அஜித்துக்கு பிடித்து போனதாகவும் பெரிய சம்பளத்தில் இயக்குநர் மகிழ் திருமேனியை ஒப்பந்தம் செய்துவிட்டதாகவும் கூறப்பட்டது. மகிழ் திருமேனி கூறியிருக்கும் கதை வலுவாக இருப்பதால் படத்தின் பட்ஜெடை லைகா நிறுவனம் அதிகரித்துள்ளதாகவும், படத்தை பிரம்மாண்டமாக உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் தகவல் பரவி வருகிறது.

மேலும் ஏகே 62 படத்திற்கான ப்ரி புரடெக்ஷன் பணிகள் தொடங்கி விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது. ஏகே 62 படத்திற்காக இயக்குநர் மகிழ் திருமேனி 3 டைட்டில்களை தயார் செய்து வைத்துள்ளதாகவும், இதில் ஒன்று தூய தமிழ் டைட்டில் என்றும் மற்ற இரண்டு டைட்டில்கள் ஆங்கில டைட்டில்கள் என்றும் கூறப்படுகிறது.

அதில் ஒன்று டெவில் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது. லியோவுக்கு போட்டியாக டெவில் என வைக்கப்பட்டுள்ளதாக இணையத்தில் தகவல் பரவி வருகிறது. இந்த தகவல் எந்த அளவுக்கு உண்மை என்று தெரியவில்லை. ஆனால் இந்த தகவலை நெட்டிசன்கள் கிளப்பிவிட்டு வருகின்றனர். இதனிடையே ஏகே 62 படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வரும் மார்ச் இரண்டாம் வாரத்தில் வெளியாகும் என்றும் அதற்கு அடுத்த வாரத்திலேயே படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

விஜய் சேதுபதி முன்பு சுந்தர் சியின் “அரண்மனை 4” படத்தில் பணிபுரிவதில் உறுதியாக இருந்ததால், நயன்தாராவின் இந்த நடவடிக்கையும் தொழில்துறையில் சில சர்ச்சைகளை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இருப்பினும், சில சம்பளப் பிரச்சினைகளால், விஜய் சேதுபதி திட்டத்திலிருந்து வெளியேறியதாகக் கூறப்படுகிறது, அதற்கு பதிலாக விக்னேஷ் சிவனின் படத்தில் அவருக்கு ஒரு பாத்திரத்தை வழங்க நயன்தாரா முன்வந்தார்.

ஒரு வெற்றிப் படத்தை வழங்க விக்னேஷ் சிவன் மிகுந்த அழுத்தத்தில் இருக்கிறார் என்பது தெளிவாகிறது, மேலும் அவரைத் தொழிலில் வைத்திருக்க தனது வரவிருக்கும் திட்டத்தின் வெற்றியை அவர் நம்புகிறார். நயன்தாராவின் ஆதரவுடனும், விஜய் சேதுபதியின் நட்சத்திர பலத்துடனும் இப்படம் வெற்றி பெற்று விக்னேஷ் சிவன் தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி இயக்குனராக தன்னை நிலைநிறுத்த உதவும் என்று நம்பப்படுகிறது.

  • குறிச்சொற்கள்
  • AK62

சமீபத்திய கதைகள்